đốt mỡ - ast dymetadrine xtreme & ast rx metabolism

Thảo luận trong chuyên mục 'Lưu Trữ Tài Liệu Thể Hình' tạo bởi nicktrackson, ngày 22/7/09.

1. gaucon1 Banned

gaucon1
    Bình Luận:
    253
    Ưa thích:
    11
    có nhưng chẳng bít nói như thế nào: tui chỉ ko nhậu, ko ăn thịt mỡ, ko ăn đồ chiên xào, ăn nhạt, ăn rau nhìu, giảm ăn cơm, uống nước nhiều.
  2. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    Cái quan trọng mình muốn hỏi là cái nì girl dùng đc ko ý.
    Chị em phụ nữ sợ nhất là teo vòng 1 mà....hihi.
    Với lại có ảnh hưởng gì đến sinh sản ko bạn....bạn có tìm hiểu kỹ về thuốc này trước khi dùng ko?
  3. gaucon1 Banned

gaucon1
    Bình Luận:
    253
    Ưa thích:
    11
    nếu nữ dùm thì ko rành lém à, trong lọ ghi là ko dùng cho phụ nữ có thai, và đây ko phải là thuốc, không có phản ứng phụ, lọ thuốc ghi thế !!
    Còn mình dùm thì chỉ cảm thấy nóng thôi !!
  4. kookoobam

kookoobam
    Bình Luận:
    12
    Ưa thích:
    1
    gaucon1 cho xin địa chỉ mua ở HCM đi,tui ở quận Phú Nhuận,thanks nhìu
  5. kookoobam

kookoobam
    Bình Luận:
    12
    Ưa thích:
    1
    Gaucon1 vào chỉ giúp cái địa chỉ mua ở HCM với,đang cần,hix
  6. Mẫn

Mẫn
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Mình vừa mua một lọ xtreme, 625.000, có niêm phong lại, bên trong cũng có lớp giấy bảo vệ ==> mình nghĩ là ok, còn nguyên.
    Nhưng mà mình mở ra đếm sô viên thuốc thì là 104 viên, trong khi bên ngoài ghi rõ là 100 viên.. Mình không biết tại sao nữa, có bạn nào trên này gặp trường hợp giống mình không?:confused:
    À mà con gái một ngày uống 2 viên là ok phải ko mấy bạn?
  7. yldamax

yldamax
    Bình Luận:
    213
    Ưa thích:
    8
    Gau con ơi bạn dùng Rx hay etreme
  8. gaucon1 Banned

gaucon1
    Bình Luận:
    253
    Ưa thích:
    11
    cả 2, lúc đầu làm lọ etreme, giờ dùng RX, thấy etreme đốt mỡ nhanh nhưng nóng và cơ ko đc săn đẹp nên đổi qua Rx thấy đỡ nóng + cơ săn chắc hơn (giảm cân chậm hơn etreme)
  9. Mẫn

Mẫn
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Bạn gấucon ơi cho mình hỏi, lúc bạn dùng xtreme có bị tác dụng phụ gì ko? Hôm đầu tiên mình dùng 2 viên / ngày thì hơi chóng mặt. Qua hôm sau thí hết và vẫn dùng 2v/ngày, nhưng đến chiều thì mắt mình có một cục máu khá to ngay tròng trắng phía trên, không biết có phải tác dụng phụ không hay tại cơ thể không thích ứng với thuốc ? :((
  10. gaucon1 Banned

gaucon1
    Bình Luận:
    253
    Ưa thích:
    11
    tùy cơ địa mỗi người thôi bạn, mình dùng chỉ 1v/ ngày thôi, bữa nào tập nhìu lém mới dám uống 2v/ngày. CHoáng + nóng đổ mồ hôi nhiu là do tác dụng phụ của thuốc. Theo bạn nói thì bạn nên uống ít đi 1v/2 ngày để quen thuốc, đừng nghe 6v/ngày cái này chỉ vận động viên chuyên nghiệp uống thế thôi, chúc bạn giảm cân nhanh chóng !
  11. tieulongnu

tieulongnu
    Bình Luận:
    4
    Ưa thích:
    0
    gaucon ơi lúc bắt đầu uống bạn cao bao nhieu nặng bao nhiêu?

* mình muốn dùng xtreme để giảm cân nhưng ko biết có thích hợp ko mua nguyên hộp thì sợ ko dùng được có ai cần bán nửa hộp hay cần share thì liên lạc mình nha, cần rất gấp
  12. gaucon1 Banned

gaucon1
    Bình Luận:
    253
    Ưa thích:
    11
    mình cao 1,8m, lúc chưa uống nặng 104kg, hiện giờ là 84kg rùi !!
  13. tieulongnu

tieulongnu
    Bình Luận:
    4
    Ưa thích:
    0
    mình uống ngày hôm nay vào buổi sáng trước khi ăn 45 phút 1 viên ko hề thấy nóng gì trong người nên trưa lúc 10h45 uống thêm viên nữa cũng ko thấy có gì
    ko biết nó có đốt mỡ được ko?
    hôm nay mình ko tập thể thao
  14. n012die4

n012die4
    Bình Luận:
    4
    Ưa thích:
    0
    Sáng 10h uống 2v RX , thấy thần kinh có vẻ căng thẳng tí :wub: . Giờ làm thêm 2v nữa + VP2 rồi đi tập xem sao ! Có gì mới thì sẽ report cho bà con !
  15. n012die4

n012die4
    Bình Luận:
    4
    Ưa thích:
    0
    Chiều qua uống xong đi tập thì thấy khỏe khoắn lắm, không có căng thẳng nữa. Có điều buổi tối đi làm thỉ nhức đầu lắm . Có lẽ phải ngưng RX vài ngày rồi uống lại coi có còn bị ko! Có ai uong Rx vô bị đau đầu giống mình ko?
  16. hngphan

hngphan
    Bình Luận:
    9
    Ưa thích:
    0
    Mình uống thấy bình thường, chẳng nóng chẳng đau đầu chỉ thấy có sung hơn bình thường 1 tẹo :D
  17. Mẫn

Mẫn
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Ko những nhức đầu mà tim còn đập nhanh nữa:( Vài ngày thì hết. Mà vẫn chưa thấy giảm ký nào, mình mới dùng được hơn 1 tuần.
  18. kookoobam

kookoobam
    Bình Luận:
    12
    Ưa thích:
    1
    Hix,xin cái địa chỉ mua thuốc này ỡ HCM mà hok ai giúp giùm,pm thì lại ko được(10 bài mới gửi tin nhắn được)
  19. hell967452 Global Smod

hell967452
    Bình Luận:
    2,246
    Ưa thích:
    122
    thế thì vào đây mà spam
    Thư giãn, giải trí

vì diễn đàn không cho phép đăng link và địa chỉ
    nên bạn thông cảm
    spam 10 bài rồi pm vậy
  20. DarkBaron

DarkBaron
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    1
    Chào các huynh, mình là newbie, mới tham gia diễn đàn. Mình cao 1m65 nặng 63kg, trọng lượng như vậy là phù hợp rồi phải không? Mình tính sử dụng Dymetadrine Xtreme, để giảm mỡ nhưng qua theo dõi các bài viêt trên đây thì Dymetadrine Xtreme cũng giảm luôn trọng lượng luôn phải không? Dùng thuốc này ngoài các nhóm mỡ ở các phần sẽ giảm nhưng còn mở vùng bụng thì sao? Trong phần tập thì mình chỉ tập ghế dốc với lại nâng chân, nếu kết hợp uống Dymetadrine Xtreme thì mỡ bụng có giảm được tí nào không?
  21. aaaaiiii

aaaaiiii
    Bình Luận:
    288
    Ưa thích:
    20
    bữa trước có lấy cái địa chỉ của nicktracson , có mua một hộp này về dùng thử
    cũng xuống được , đi đâu mọi người cũng kêu ốm (ngày 3 viên)
    nhưng đó là không tập tạ mà tập cardio

còn tập tạ có xuống không thì không biết , vì hầu như những thuốc này chỉ dành cho tập cardio là chính thôi bạn à .
  22. DarkBaron

DarkBaron
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    1
    Một ngày uống 3 viên? nhiều dữ vậy? không biết một ngày uống một viên vào những ngày đi tập có ép phê gì không nữa.

Mình chỉ có 63kg, mà uống cái này vô chắc còn 60kg, thôi, bắt đầu ngày mai ăn uống đúng 3 cử :p không nhịn nữa. Sợ rồi. Vô đây mới thấy quan niệm của mình hoàn toàn là sai lầm. Hic Hic.
  23. newcomerbody

newcomerbody
    Bình Luận:
    190
    Ưa thích:
    4
    Giảm mỡ thì xài cái này nè bác, 400k một hộp đó:

MEGA CUT FAT BURNER

Mega Cut Fat Burner rất phù hợp cho những vận động viên thể thao trong quá trình tập luyện muốn có một thân hình thật săn chắc. Sản phẩm sẽ giúp loại bỏ hoàn toàn lượng mỡ thừa có trong cơ, làm cho cơ thật đẹp và săn chắc.

Đối với phụ nữ, sản phẩm sẽ đẩy mạnh quá trình sinh nhiệt, tiêu huỷ lượng mỡ thừa tích luỷ ở vùng bụng, đùi, cánh tay…từ đó giúp cho bạn có được thân hình lý tưởng như mong muốn.

Mega Cut Fat Burner sẽ phát huy hiệu quả tối đa khi kết hợp với chương trình tập luyện thích hợp. Bạn có thể điều chỉnh chế độ ăn hàng ngày với ít carbohydrat và nhiều rau xanh, dành chút ít thời gian đi bộ, chạy bộ…Được như thế thì việc muốn giảm vòng eo, hay giảm cân đối với bạn thật dễ dàng.

Bạn sẽ cảm nhận hiệu quả một cách nhanh chóng và an toàn.

Mega Cut Fat Burner! Thực phẩm hổ trợ giảm cân số một của Mỹ tại Việt Nam.

Đây là thực phẩm chức năng, không phải thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

Hướng dẫn sử dụng:

•Dùng như thực phẩm bổ sung, 2viên/lần, 2 lần/ngày.
    •Chỉ dùng cho người lớn
    Sản phẩm đã được công bố TCCL tại cục ATVSTP/Bộ y tế số 1408/2006/YT-CNTC
  24. DarkBaron

DarkBaron
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    1
    Ủa vậy với Ast Dymetadrine Xtreme và cái Mega Cut Fat Burner thì nên dùng cái nào để có kết quả nhanh hơn khi kết hợp với việc tập ghế dốc và nâng chân? nhất là giảm mỡ vùng bụng đó. Nhiều sản phẩm quá nên mù luôn :p
  25. aaaaiiii

aaaaiiii
    Bình Luận:
    288
    Ưa thích:
    20
    quan niệm gì vậy bác :p

nhưng bài tập này không phải là bài tập dùng để giảm mỡ !!!!!!

~~~~> đừng kiếm thuốc kết hợp với nó làm gì cho mệt bác , không có đâu .

thuốc đốt mỡ phải đi với cardio chứ ai lại đi tập tạ
    mà có nếu muốn tập tạ thì bác cũng sẽ phải tập theo kiểu aerobic nó mới phát huy tối đa hiệu quả của thuốc , mà như vậy thì chẳng khác gì tập cardio
    thôi thà bác tập cardio đi còn hơn :lol:
  26. lehuyen

lehuyen
    Bình Luận:
    62
    Ưa thích:
    1
    Bạn muốn giảm mỡ bụng thì chạy bộ sẽ hiệu quả hơn bạn ạ
  27. DarkBaron

DarkBaron
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    1
    Trời, người mình thì cũng cân đối, ngực tay không to nhưng cũng được goi là có khuôn có hình. Chỉ có có bụng là nó hơi bị tròn. Nên muốn dùng một số sản phẩm giảm mỡ cho cơ bắp săn hơn, nhìn rõ hơn chút, còn cái bụng thì chẳng qua là hy vọng nó bị ảnh hưởng chút chút thôi. Hehehe

Rồi, từ đây về sau, khi vô phòng tập ngoài tập mấy nhóm chính thì cứ lăm lăm cái xe đạp với máy chạy mà xử :D. Nhưng còn 2 cai Ast Dymetadrine Xtreme và cái Mega Cut Fat Burner, thì cái nào hiệu quả hơn? Mình tính sử dụng Ast Dymetadrine Xtreme mỗi ngày một viên trước khi tập 30p, chừng nào uống hết thì nhảy qua RX cho cắt cơ. Vậy được không?
  28. lehuyen

lehuyen
    Bình Luận:
    62
    Ưa thích:
    1
    Mình chưa xài Xtreme và RX. Nhưng mấy anh em vận động viên ép cân thì đang xài Mega Cut.

Tuy nhiên, nếu bụng bạn hơi tròn và ko dư mỡ nhiều thì chỉ cần tập một thời gian là ok rồi. Ko cần xài thêm sp hỗ trợ.

Bạn nên nhớ là giảm cân thì cần giảm từ từ mới an toàn. Giảm một tháng mà quá nhan tới 4kg trở lên thì chẳng khác gì tự hại mình.
  29. DarkBaron

DarkBaron
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    1
    Thật sự thì mình không cần giảm cân, chỉ cần giảm mỡ thôi :p, mình cao 1m65 nặng 63kg là vừa rồi, đâu cần giảm cân thêm nữa. Muốn giảm mỡ để cơ bắp nhìn rõ ra chút thôi.
  30. aaaaiiii

aaaaiiii
    Bình Luận:
    288
    Ưa thích:
    20
    ọc , thế thì bay qua bên box diet lowcarb mà làm cái thực đơn cho rồi bác ơi
    tập thể hình ngực to + bụng tròn = ông phật :( (em nói đùa)

nhưng mà sự thật là nếu người to nhưng bụng cũng to thì người ta dễ nhầm bác với người bị béo phì lắm .
    bác nên đi thử chỉ số mỡ trong máu đi , em tin với một cái bụng "tròn tròn" như thế thì chỉ số ít cũng phải 20% (gần béo phì) đấy :(

ọc ọc , giờ tập xe đạp và máy chạy cách nhau 8-12 tiếng nhé bác
    vì nó có ảnh hưởng đến độ lớn của cơ bắp đó bác

dymetin thì bác nên uống trước khi tập cỡ 2 viên , 45 phút
    còn trước khi ăn trưa thì uống 1 viên , 45 phút

vì vỏ con nhộng cần có thời gian tan ra nên đừng tập vội quá
    dù gì thì khi bác đã đụng vào nó rồi thì kiểu gì nó cũng đã ngăn chặn không cho cơ thể bác hấp thu thêm mỡ rồi , nên trễ 1 phút với trễ 15 phút cũng như nhau thôi .

nếu bác muốn giảm mỡ thì box lowcarb diet ở ngoài kia là một lựa chọn tốt đấy bác

thành viên diễn đàn mình theo có kết quả khả quan đó bác
    http://webthehinh.com/forums/t5786/
  31. moitapthehinh Banned

moitapthehinh
    Bình Luận:
    23
    Ưa thích:
    0
    Hê hê. Bác aaaaiiii chắc nhà bán món này nên rành gớm.

Thảo nào cứ chăm chăm chê mấy ông Mega-Pro. He he ...
  32. aaaaiiii

aaaaiiii
    Bình Luận:
    288
    Ưa thích:
    20
    quá khen quá khen
    chỉ là có thâm niên bị lừa tiền nhiều quá thôi nên biết nhiều ấy mà :lol:
    hình như diễn đàn mình ai cũng đã từng bị lừa thì phải :lol:
  33. moitapthehinh Banned

moitapthehinh
    Bình Luận:
    23
    Ưa thích:
    0
    :lol::lol::lol:!!!

Bác bị lừa hả? Hô Hô. Khôi hài nhểy!!!!

Sao giờ còn tính lừa mem mới thế?
  34. DarkBaron

DarkBaron
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    1
    Oh, vậy là mình nên xài Ast Dymetadrine Xtreme, vì chỉ muốn giảm mỡ thôi, kô muốn ép cân. Phải không aaaaiiii?

Cám ơn các bạn nhiều nhé.

Ah, quên nói với bác aa cái này, người mình không to, chưa thuộc loại béo phì đâu. Mình có đo rồi, chỉ cần giảm lượng mỡ bụng xuống là đạt đấy. Ngực cũng vậy, không có to nhưng có được cái khuông [][] mờ mờ hehe :p
  35. aaaaiiii

aaaaiiii
    Bình Luận:
    288
    Ưa thích:
    20
    lừa chỗ nào chỉ ra coi cho tiền nè :lol: :lol:

nếu bác muốn giảm mỡ nhanh nhất thì bác qua bên lowcarb
    kiếm một cái thực đơn bất kì rồi ăn theo thôi , bác sẽ giảm mỡ rất nhanh
    vì lowcarb là phương pháp giảm mỡ chứ không dành để giảm cân

chỉ sợ bác chịu không được thực đơn của nó thôi (ăn nhiều lắm đấy)
  36. DarkBaron

DarkBaron
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    1
    vậy thì mình thua, không đủ hầu bao để theo. Khẩu phần thì mình ăn theo nhà, nhà nấu cái gì, ăn cái đó. Hy vọng ráng theo cái bài tập 6p, lúc trước ở nhà có tập mà tập lên thành 10 -15p, chứ 6p không theo nổi.
  37. lehuyen

lehuyen
    Bình Luận:
    62
    Ưa thích:
    1
    Uhm. Ăn uống bình thường thôi. Có phải bạn muốn trở thành vận động viên đâu mà ăn kiêng gì cho nó khổ. Tập cho nó săn săn trông tướng mặc đồ đẹp là được rồi
  38. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    Mình Cần Mua DYMETADRINE XTREME Ai Tư vấn Giùm Được không .
    Mua ở Đâu TP HCM ỏ HN ? Địa chỉ ?
    Giá bao Nhiêu ?
    1 Ngày Dùng bao nhiêu ? Thời Gian Dùng ?
    Cảm ơn !
  39. hell967452 Global Smod

hell967452
    Bình Luận:
    2,246
    Ưa thích:
    122
  40. Max-ot

Max-ot
    Bình Luận:
    19
    Ưa thích:
    0
    Mới xài Xtreme, uống 2 viên trước khi tập. Tập xông rồi người cứ ngây ngây, có cảm giác như chóng mặt. Hiện này bao lâu thì hết vậy các bạn?
  41. hell967452 Global Smod

hell967452
    Bình Luận:
    2,246
    Ưa thích:
    122
    bác này giống em .
    uống trước khi tập 45 phút
    nhiều nước
    sau khi tập nhớ ăn bổ sung cái gì đó nhé bác .
    nếu bác đã dính hiện tượng đó rồi thì chắc sẽ không hết đâu .
    vì đó là do cơ địa mà .

p/s : nếu bác muốn an toàn hơn thì giảm liều xuống còn 1 viên là được .
  42. old-fat

old-fat
    Bình Luận:
    264
    Ưa thích:
    152
    Uống cái này + whey cùng lúc trước khi tập có sao không vậy, 2 đứa có oánh nhau trong bụng mình không nhỉ?
  43. Max-ot

Max-ot
    Bình Luận:
    19
    Ưa thích:
    0
    Khiếp quá, mới uống 2 viên trước khi tập. Suốt đêm không ngủ được, người ngây ngây khó chịu kinh khủng. Thôi vậy, để đó cái đã. Tập đến khi đạt yêu cầu rồi tính giảm mỡ sau cũng được.
  44. gaucon1 Banned

gaucon1
    Bình Luận:
    253
    Ưa thích:
    11
    ko sao cả, đang dùng thấy tốt :)).
    thời gian tập chưa đủ, lượng thuốc còn dư trong người gây hiện tượng khó ngủ, giảm lượng thuốc 1ngày/1 viên or tăng thời gian tập. Chúc bác thành công
    Lala Trinh ưa thích bài này
  45. lehuyen

lehuyen
    Bình Luận:
    62
    Ưa thích:
    1
    Bị ngây ngây chắc là do phản ứng phụ của thuốc rồi. Có khi nào nó có hại cho thần kinh ko các bác. Tập với uống cho cố rồi cơ to mà óc teo thì khổ ...!
  46. lmnt

lmnt
    Bình Luận:
    57
    Ưa thích:
    1
    dùng thì thấy khỏe thật nhưng khả năng đốt mỡ cho người mập chậm lắm, theo mình thi dùng để đốt sắc nét là ok. Có bác nào xài thử Optimum fat bunner chưa? nghe nói cái đó phù hợp cho người muốn giảm cân nhiều.
  47. dukenukem

dukenukem
    Bình Luận:
    54
    Ưa thích:
    0
    Chào các bác,

Topic này thật tuyệt vời đặc biệt với những ai có nhu cầu giảm cân, giảm mỡ như e chẳng hạn.

Em 24 tuổi cao 1m78 nặng 95kg, Tuy 95kg nhưng em thuộc dạng to cây chứ ko phải béo ục ịch, tập thể hình cũng được ~ 4 năm rồi ( 5 buổi/1 tuần ). Người cũng đã vào phom, có cơ bắp nhưng chỉ có 1 cái là vẫn còn nhiều mỡ ( dạng mỡ dày vì em béo từ bé ) nên em cũng đang tìm thuốc hỗ trợ việc giảm mỡ để có chút "nét".

Bác nào đã từng xài 1 số loại thuốc trên, chỉ giúp em nên dùng loại thuốc nào xtreme hay rx,.. với thể trạng của em. Em cũng chả thi thố j nên cũng chả cần phải giảm thật nhanh mà cứ có hiệu quả và ko có tác dụng phụ nào ảnh hưởng là tốt lắm rồi. Em từng dùng mega cut far burner loại 90 viên thấy tập sung hơn khỏe hơn nhưng giảm mỡ ko đáng kể :( . Bác gaucon1 và các bác khác ai biết giúp em với :). Em ở HN, mong giao lưu cf với a e webthehinh (y)

Thanks & Nice day !
  48. zHDz_zDHz

zHDz_zDHz
    Bình Luận:
    3,007
    Ưa thích:
    267
    95 kg.1m78
    BMI=30 !Over weight !Ngang tầm Lý Đức !
    ko phải VDV chuyên nghiệp thì chắc chắn là thừa khá nhiều mỡ!
    việc sử dụng sản phẩm đốt mỡ là 1 ,còn việc thứ 2 là dinh dưỡng của bạn có làm tăng mỡ hay ko???
    nếu cả 2 đều diễn ra thì sản phẩm đó xài coi như vô dụng !
    bạn nên chú ý đến dinh dưỡng sao ko cho ko lên mỡ !
  49. dukenukem

dukenukem
    Bình Luận:
    54
    Ưa thích:
    0
    Chính xác là em vừa nhiều nạc vừa nhiều mỡ, nhìn vào thì ai cũng chỉ nói là 80kg nhưng sự thật là overweight. Em ăn theo chế độ chia nhiều bữa, kiêng mỡ, đường hạn chế tinh bột, chủ yếu ăn rau củ quả được gần 1 năm nay rồi thấy có xuống mỡ nhưng cũng ko ăn thua mấy hic :confused: . Ngoài ra, em có chuyển sang cách tập nhẹ và nhiều như 1 số anh em ở phòng gym có khuyên để săn hơn nhưng có vẻ hiệu quả chậm quá :confused:.

Theo các bác em có nên xài rx hoặc xtreme ? Các bác có típ nào giảm mỡ thì chỉ em với. Thanks all (y)
  50. zHDz_zDHz

zHDz_zDHz
    Bình Luận:
    3,007
    Ưa thích:
    267
    Nếu muốn giảm mỡ nhanh :
    bạn có thể theo pp này
    http://webthehinh.com/forums/t1395/
    Nếu muốn vửa tập TH vừa giảm mỡ, lên cơ (sẽ giảm mỡ chậm hơn pp trên)
    http://webthehinh.com/forums/t7709/

Có thể kết hợp thêm sản phẩm hỗ trợ đốt mỡ nếu nó ko chỉ định phải kiêng fat !
    Ps:cứ tập TH thật nặng để đốt nhiều năng lượng nhé !