đốt mỡ - ast dymetadrine xtreme & ast rx metabolism

Thảo luận trong chuyên mục 'Lưu Trữ Tài Liệu Thể Hình' tạo bởi nicktrackson, ngày 22/7/09.

1. hockhiem

hockhiem
    Bình Luận:
    94
    Ưa thích:
    7
    Cho mình hỏi thêm, thấy các bạn dùng RX, đốt mỡ và nét cơ hơn, vậy có tăng cơ được không? ( nếu dùng cùng với whey để giữ cơ thôi đúng không, whey lúc này có giúp tăng cơ không) vì lý thuyết là giảm mỡ và tăng cơ không thể dùng 1 lúc.

Và nghe nói uống RX 1 tiếng trước khi tập nếu tập sáng lúc 5h, chẳng nhẽ lại 4h dậy uống RX rồi ngồi đợi đến 5h đi tập, và uống RX 1 tiếng trước khi đi ngủ.

Mình muốn giảm mỡ mà vẫn nét cơ, có cách nào. Sự kết hợp giữa RX với Whey hoặc RX với Amino được không? Và uống sao cho hợp lý nhất.

1 ngày mình tập 1 tiếng 5 - 6:00 AM thôi, vì còn bận việc.
  2. trinhluan

trinhluan
    Bình Luận:
    35
    Ưa thích:
    4
    các anh ơi cho em hỏi
    em có đang dùng sản phẩm hỗ trợ dymetadrine xtreme..em muốn hỏi các a là em muốn đốt mỡ cho nhanh, nhưng em tập ko nặng mà tập nhẹ nhiều lần.. em muốn hỏi là có nên tập ănngj cho nó đốt mỡ nhanh ko ạ... em cảm ơn
  3. Tống Dương

Tống Dương
    Bình Luận:
    98
    Ưa thích:
    14
    cứ tập như bình thường bạn tập là được. muốn đốt mỡ nhanh thì carido hoặc HIIT.
  4. peter91

peter91
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    dymetadrine xtreme ở hà nội ko chỗ đâu bán hả các bác'..
    trọ ở hà nội nên chẳng biết ship từ trong nam ra đc ko
  5. kimpillar

kimpillar
    Bình Luận:
    14
    Ưa thích:
    1
    Các anh tư vấn giúp em với ,em tập từ năm ngoài rồi, được khoảng 8 tháng nhưng ko ăn kiên nên chỉ ốm lại chút đỉnh, sau tết em có việc nên nghỉ đến hôm nay mới đăng ký tập lại thì than ôi, xổ ra hết, mập còn hơn lúc đầu :LOL: em nặng 92kg cao 1m75 nên mập .
    Em định đợt này dùng thuốc Mega Fat gì đó ở phòng tạ có bán kết hợp với tập theo bài của Max OT không biết có nên không vì em nghe nói dùng thuốc thì phải kiêng cử rất nhiều và sau khi tập mà bỏ thì sẽ xỗ ra kinh khủng,mong các anh các chú tư vấn dùm :)
    Hiện tại em nâng được tạ đòn 40kg/10 lần :LOL:
  6. Tran Bao Huy

Tran Bao Huy
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    0
    hôm nay mới xài DX lần đầu,ko thấy có cảm giác gì...đi tập thấy ít mệt (có lẽ do tâm lí)
    Đang giảm từ 72,5 xuống 68kg,có gì thông báo a e sau nếu có hiện tượng gì lạ =))
    ngày chơi 2 viên,sáng 1 trước khi tập hoặc ăn sáng và trước khi tập 1.
    ah, pro nào tư vấn giúp mình, sáng mình uống DX rồi tập gym 1h30 phút, chiều 1 viên tập 2h30 phút có ổn ko?
  7. Tran Bao Huy

Tran Bao Huy
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    0
    sau 1 tuần dùng thì ng có săn lại ,mỡ bụng có giảm nhưng số kg vẫn như cũ...hix
    hiện đang dùng 3viên/ngày, sáng 1, và trước bữa tập chiều 2v trước khi tập 45 phút... thỉnh thoảng bị buồn nôn khi tập ăn ngày 2 bữa,trưa chỉ ăn 1 cái đùi gà,tối ăn ít (ko ăn tinh bột ) vậy sao số kg vẫn ko giảm khi cường độ tập ít nhất 2h/ngày và dùng thuốc... ai tư vấn giùm mình với...
  8. Tống Dương

Tống Dương
    Bình Luận:
    98
    Ưa thích:
    14
    mỡ giảm, tăng cơ => kg ko giảm :))
    người đẹp hơn là được bác à
  9. Vũ Ngọc Duy

Vũ Ngọc Duy
    Bình Luận:
    8
    Ưa thích:
    1
    Củng đang mún mua nó để thử! đâu củng hết mỡ h chỉ còn cái bụng tập mãi nó củng còn mỡ híc! mún mua và bít trước tác dụng của thuốc này quá! >"<
  10. trinhluan

trinhluan
    Bình Luận:
    35
    Ưa thích:
    4
    Mọi người ơi em dùng loại này như sau

sáng 1 viên
    trưa 1 viên
    giữa chiều 1 viên trước khi tập gym
    trước bữa tối 1 viên

Em dùng như vậy có được ko ạ
    Mong các anh hướng dẫn và chỉ giải giúp cho em biết đc ạ. Hình như loại này mới ra loại mới đúng ko các anh.... e vừa mua 1 lọ sợ phải hàng giả quá.. đọc các thông tin của nó thấy ko đúng các chỉ số có anh nào biết sản phẩm mới của hãng này ko ạ chỉ bảo em với.... em sợ mua phải hàng giả quá
  11. stupid_man94

stupid_man94
    Bình Luận:
    55
    Ưa thích:
    5
    Cho em spam một tí thui ạ! Em có hủ casein muốn bán nhưng đăng bài mục rao vặt không được, cho hỏi làm sao mới đăng được ạ? Sorry nếu hỏi ngu!
  12. RedSkin

RedSkin
    Bình Luận:
    282
    Ưa thích:
    199
    thuốc uống ko dược tốt , khuyen mấy bạn tốt nhất đừng xài vì tác dụng phụ hơi bị nhiều.
  13. Lala Trinh

Lala Trinh
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    à mình đang có 1 thắc mắc. mình mới dùng hết 1 lọ Dymetadrine Xtreme. nếu mình suy trì dử dụng thuốc (uống thêm lọ nữa) thì có vấn đề gì không nhỉ. hay là ngưng 1 thời gian thì dùng tiếp các bạn nhỉ. có ai biết trả lời giúp mình nhé. cám ơn nhiều lắm :)
  14. Blackdkvout

Blackdkvout
    Bình Luận:
    6
    Ưa thích:
    0
    Các bạn ơi cho mình hỏi là mình đang xài DX nhưng mình có thói quen ún cafe như thế có ảnh hưởng ko vì mình đọc 1 lượt thì thấy khuyên là nên kiêng cafein :(
  15. johnquach

johnquach
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    1
    Mình là người đã dùng DX nhiều rồi công dụng rất tốt nhé, mỗi ngày 2v sáng 1v trước khi tập, chiều 1v trước khi tập, kết hợp với Whey và 1 số thứ khác đã xuống được 6kg trong vòng 45 ngày nhé, đã kiểm nghiệm và chứng thực. nhưng co thể nếu ko quen sẽ hơi choáng nhé, nhưng ko sao cả vì sự nghiệp giảm cân ko cao cả.
  16. Kiên Seven

Kiên Seven
    Bình Luận:
    790
    Ưa thích:
    311
    Đag tham khảo vác xtreme về giảm chút mỡ thừa cho "khô",bạn nào Dùg r cho xin cái review xem n có ảh hưởng đến cơ bắp hay ko ???