Cần tư vấn phòng tập tại Đà Nẵng- Hải Châu

Thảo luận trong chuyên mục 'Lưu Trữ Riêng' tạo bởi mr.lea, ngày 16/8/09.

1. mr.lea

mr.lea
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    em mới biết đến diễn đàn qua quảng cáo trên mấy trang web :w00t:
    em kết cách mấy anh nói chuyện lắm( dzui dui hóm hỉnh) nhất là bên topic tìm thành viên tại ĐN
    em tự thấy cái body của mình tệ quá( cao 1m7 nặng ~60kg) trước học phổ thông có chơi tí thể thao , lên ĐH ăn ngủ sướng quá nên bị béo bụng nhìn mắc cười lắm, không dám cởi trần mà trời ĐN thì nóng như....
    Em mơi bắt đầu tặp thì nên đến đâu? các địa chỉ ở Hải Châu( cho chi tiết cái để em tìm cái phù hợp với mình)
    "thể" phí là bao nhiu, có HLV k? có nhiệt tình và vui vẻ k?
    phong tập chất lượng ko? các anh có vui tính không, và nhất là ko châm chọc body ng khác:)oops: chính em còn thấy xấu hổ ) hihi
    mong giúp đỡ biết đâu mai mốt còn off cafe "maxaraoke" heheh
  2. duykhanh2486

duykhanh2486
    Bình Luận:
    9
    Ưa thích:
    0
    anh cũng mới tập !!! ở hải châu thì có 1 nới rất tốt để tập và nếukhôn khéo thì ko cần nộp thể phí !!!! 38 ngô gia tự CLB chi lăng !!! đến đo nhé
  3. vagabon Ex Mod

vagabon
    Bình Luận:
    593
    Ưa thích:
    87
    Mình thấy ở Đà Nẵng bạn chịu khó qua chợ Bắc Mỹ An ,phòng rộng và dụng cụ rất ổn định :D
  4. zeroman94

zeroman94
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    0
    Cho mình hỏi chút!!!!!!!!!!!!!!

Ngoài 2 chỗ quen thuộc ở trần phú và ngô gia tự ra, có bác nào đi tập ở phòng gym trên HAGL plaza ko vậy? thấy phòng hiện đại lắm, mà lại không biết có đăng ký được không. Có bác nào tậpở đấy, cho mình xin ít thông tin (y) :D
  5. shinichitb

shinichitb
    Bình Luận:
    17
    Ưa thích:
    0
    Bác tập ở đó hả? cho anh em ít thông tin đi em cũng muốn đi gym cho zui. Tập ở nhà một mình chán quá.
  6. zeroman94

zeroman94
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    0
    tập gym nè

thông tin ở HAGL thì mình có đây, nói chung phòng tập cũng tốt tọa lạc trên tầng 5 ,sát hồ bơi, ở trong là sauna, có xông hơi khô và nước, ngoài ra còn có bồn tắm thủy lực. có ngăn tủ để đố. nói chung là tuyệt.
    vé tháng thì 1 triệu/tháng. Bác nào đi tập được pm em, em đang chuẩn bị đăng ký(y)(y) trên đó
  7. Kún9x

Kún9x
    Bình Luận:
    9
    Ưa thích:
    0
    ôi mấy Pác sao xài sang quá dậy!!!
    tập gym mà tháng 1 chai cơ ah, đúng la HAGL hotel tiện nghi thật đoa' nhưng khỗ nỗi we' mắc ( dành cho khách vip ở lại hotel tập mà ) dân ĐN chắc ít ai tập hj`
  8. fuuko276

fuuko276
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    1
    Bạn tập ở HAGL thấy sao, mình đi đăng ký mà ngta nói là chỉ dành cho khách tập thôi, người Vn thì nộp tiền 120k 1 buổi. nghe xong mình té lun, hix, ở Đà Nẵng kiếm phòng tập cho nữ khó quá .
    distanvelove ưa thích bài này
  9. saintship

saintship
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    0
    Bác nào thế, tinh thần tự giác đâu hè, em xem buổi sáng ở đấy, em mà biết được thì nói với chú Dũng đấy nhé. :D
  10. saintship

saintship
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    0
    Ở Hải Châu thì tập ở CLB Chi Lăng 38 Ngô Gia Tự, còn không thì ghé lên Bể bơi thành tích cao, hoặc CLB Bình An gần trường Cao đẳng bách khoa đường Phan Đăng Lưu ấy. Mấy chỗ đấy là uy tín hết. Đều có HLV chỉ bảo tận tình và học phí thì 80 nghìn 1 tháng thôi.
  11. nguyenkhoa

nguyenkhoa
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    thế em ở quận Liên Chiểu thì em tập ở đâu vậy ,em bây giờ đang học năm một tại bách khoa đó
  12. distanvelove

distanvelove
    Bình Luận:
    229
    Ưa thích:
    40
    có con bạn nhờ hỏi phòng tập nữ, có ai biết không chỉ đệ với, hix hix
  13. Lee Phuong

Lee Phuong
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    chổ đường trần phú là số mấy trần phú bạn...mình thấy phòng tập bên clb chi lăng trong svđ chi lăng nhếch nhác quá..:(
  14. cong thanh 2

cong thanh 2
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    Bạn cho mình hỏi địa chỉ của CLB ở Bắc Mỹ An được không? Mình đang tính tập ở đó vì cũng ở gần đó.
  15. tranvietthang

tranvietthang
    Bình Luận:
    114
    Ưa thích:
    42
    bên quận 3 cầu sông hàn nè. phòng ngọc tâm ấy qua đây tập chung
  16. tranvietthang

tranvietthang
    Bình Luận:
    114
    Ưa thích: