tặng gì cho bạn gái nhân dịp sinh nhật .

Thảo luận trong chuyên mục 'Tâm Sự, Chia Sẻ' tạo bởi thebaocute, ngày 18/8/09.

1. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    sắp tới ngày sinh nhật bạn gái . mong các chú trong wedthehinh gợi ý giùm em là nên tặng món quà gì cho bạn gái . 1 món quà lãng mạng :D em cảm ơn :lol:
  2. chunchang

chunchang
    Bình Luận:
    2
    Ưa thích:
    1
    bạn phải nói là bạn gái ? nhưng điều quan trọng là 2 người yêu nhau lâu chưa ? thân thiết chưa ? tùy vào trường hợp mà tặng :
    -nếu mới yêu hoặc sắp yêu thì nên tặng một đóa hoa hồng bằng số tuổi của nàng
    -nếu yêu lâu rồi thì có thể tặng bạn gái 1 số món quà như quần áo , giày dép , vòng hay đơn giản chỉ là 1 chiến bánh sinh nhật với lời chúc mừng của bạn dành tặng
    ...
    đó là theo ngu kiến của tớ , chúc bạn hạnh phúc :D
  3. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    thanks bạn . mình quen được gần 3 năm rồi . bánh kem thì có người tặgn rồi . 2 đứa mình gom tiền làm sinh nhật rồi , không biết tặng gì cho nàng bất ngờ và lãng mạng :D
  4. biyakuza

biyakuza
    Bình Luận:
    102
    Ưa thích:
    11
    Không có gì ý nghĩa,lãng mạn = món quà do chính tay mình làm>>>có sở trường gì thì biểu diễn ra hết ^^.Good luck
    jensi ưa thích bài này
  5. lubu

lubu
    Bình Luận:
    864
    Ưa thích:
    50
    từ xua đến nay con gái thích bạn trai mình tặng diamond vạy tăng diamond nha bạn bảo đảm gf bạn sẻ vui. còn bạn vui hay ko mình ko chắc kakakka
  6. biyakuza

biyakuza
    Bình Luận:
    102
    Ưa thích:
    11
    má ơi, ông nội lubu này làm tui cười đau bụng chịu hết nổi ^^
  7. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    diamond la ji vậy chú . không hiểu
  8. biyakuza

biyakuza
    Bình Luận:
    102
    Ưa thích:
    11
    kim cương đó bạn!
  9. LightBringer Banned

LightBringer
    Bình Luận:
    93
    Ưa thích:
    4
    sở thích của bạn gái bác là gì mới đc chứ, nếu thích nhạc thì bác có thể ship đĩa hoặc photbook có bản quyền về tặng đảm bảo hàng độc :D

nếu tặng hoa thì con gái ai cũng thích hoành tráng bác làm hẳng 1 bó hồng khoảng hơn 100 bông như con bạn em sn nó đc tặng 1 bó hồng 178 bông (17-8)

Nếu gf vẫn còn teen thì mấy con gấu me2u cao cấp là em nó mê tít

nếu em nó là người chín chắn và bác dư giả về kinh tế thì tặng đồ trang sức sang trọng và quý phái, nhớ đừng chơi đồ dỏm
  10. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    em là người cạn kiệt kinh tế . keke . mấy món đó không với tới . em nghĩ cung vài trăm là đươc rồi , hĩ hĩ
  11. uyvu_nk

uyvu_nk
    Bình Luận:
    4
    Ưa thích:
    0
    Nếu quen lâu thi bạn có biết size vòng 1 của gf chứ ?
    Ra triump mua ngay 1 bộ,ko thì 1 cái áo cũng ok,bảo đảm gf của bạn sẽ ngạc nhiên và hạnh phúc khi có bf chăm sóc đến từng chi tiết!
    Nhưng khâu đi mua thì hơi cực đó nha,mấy chị bán hàng cười cười nhìn gian manh lắm (y)
  12. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    em định mua 1 bộ đồ ngủ . để mỗi khi em mặc bộ đó đi ngủ thì nhớ đến mình (y)
  13. ptknguyen

ptknguyen
    Bình Luận:
    54
    Ưa thích:
    0
    thế chắc pác có kinh nghiệm về khoảng này lắm nhĩ, trước tiên muốn vào mua thì hỏi gì trước nhỉ ngại chit mất
  14. vudinhd@o

vudinhd@o
    Bình Luận:
    399
    Ưa thích:
    1
    haha ! đồng ý với bạn,tui ủng hộ
    ý tưởng rất hay thiết thực.không suy nghĩ làm luôn đi ! thành công nha !
    :biggrin:
  15. nicktrackson

nicktrackson
    Bình Luận:
    374
    Ưa thích:
    3
    Tấm lòng là tốt nhất,nên tặng thứ gì mà bác tự làm ấy.
  16. datdien

datdien
    Bình Luận:
    20
    Ưa thích:
    0
    Một con gấu thật to + 1 bông hoa hồng đỏ, đảm bảo người yêu bác say luôn :-bd
  17. uyvu_nk

uyvu_nk
    Bình Luận:
    4
    Ưa thích:
    0
    có sao nói vậy thui,,bữa tui cũng vậy,mấy chị bán hàng nhìn cái mặt gian manh,còn vụ lựa size là mệt nhất.Chị hỏi em muốn mua size nào,hix,ặc, mình kêu chị đi chỗ khác ùi dùng tay ướm thữ.Đó là kinh ngiệm of mình đóa(y)
  18. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    chú này củng gan dạ vậy . sao chú không kêu chị bán hang dua vong 1 ra cho chú ướm thữ đi :p:p:p:p:p
  19. lubu

lubu
    Bình Luận:
    864
    Ưa thích:
    50
    chị bán hàng đưa vòng 1 ra với con dao phai :devil::devil::devil:
  20. anh426 Ex Mod

anh426
    Bình Luận:
    470
    Ưa thích:
    7
    tặng .. đứa con đi:w00t: thế nó bền chặc và lâu dài đc(y)
  21. vudinhd@o

vudinhd@o
    Bình Luận:
    399
    Ưa thích:
    1
    Tay này đánh nhanh thắng gọn quá,nhưng sao tặng dc đứa con?người ywu hok chịu tính sao ?:biggrin:
  22. nht407

nht407
    Bình Luận:
    447
    Ưa thích:
    6

Lỡ rồi tặng lun 1 cặp cho có nếp có tẻ nhá bác(y)
  23. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    Mình là con gái nì,ko hiểu các bạn khác thề nào chứ mình thì thích đc tặng hoa và trang sức.Bạn có thể mua bạc PNJ,giá cả phải chăng mà mẫu mã lại trẻ trung.Có thể mua đồ đôi như dây chuyền,nhẫn,như thế có thể đeo thường xuyên,lúc nào cũng nghĩ đến nhau.Hì.
    Lãng mạn nhất là 1 bó hoa hồng đỏ + 1 món trang sức nào đó kèm theo,tặng hoa xong đeo trang sức cho ng iu......trời....nghĩ mà thèm.Như Hàn Quốc ý
    Đấy là ý kiến của mình,mong là bạn sẽ tìm đc món quà làm bạn gái bạn phải ồ lên.....
    Chú ý :nên tặng cái gì thực tế,có thể dùng đc vì 2 ng quen nhau 3 năm rồi,cũng ko nên bay bổng quá.Nếu cả hoa cả trang sức là đủ cả tinh thần và vật chất rùi.
  24. vudinhd@o

vudinhd@o
    Bình Luận:
    399
    Ưa thích:
    1
    Hic ! chia buồn với chị Kun quá.chắc hồi yêu nhau ông xã của chị không bít chị thèm điều này rồi........:D
  25. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    uh,chị yêu 2 năm rồi cưới thế mà trong 2 năm chỉ nhận đc đúng 1 bó hoa,nhưng cũng là vì cãi nhau nên mua hoa làm lành chứ bt thì chẳng có.Nói chung số chị khổ gặp phải ng lạnh lùng lắm,mình thì lại chết ở cái sự lạnh lùng đấy chứ.
    Chị ít khi đc bạn trai tặng quà,giờ nghĩ lại thấy tiếc thời trẻ quá....hichic
  26. vudinhd@o

vudinhd@o
    Bình Luận:
    399
    Ưa thích:
    1
    nghe chị nói ngẫm vào thân chắc em rút dc cả đống kinh nghiệm:biggrin:Bình thường em rất lạnh lùng nhưng trong tình yêu em lại muốn lãng mạn chỉ tội em không chắc cứ con gái là thích lãng mạn đâu ???
    Ha ha nhưng dù sao hồi trẻ qua rồi.Kệ !người lạnh lùng thường sống nội tâm hơn và yêu mãnh liệt hơn.chúc mừng chị:biggrin:
  27. ikariam Ex Mod

ikariam
    Bình Luận:
    781
    Ưa thích:
    137
    tặng gì không quan trọng bằng cách tặng, nên tạo một sự bất ngờ trong một không gian lãng mạn , cô nàng sẽ đổ ngay thôi
  28. anh426 Ex Mod

anh426
    Bình Luận:
    470
    Ưa thích:
    7
    vẻ mặt lạnh lùng thế mới sát gái đó chị ạ(y)
    ít khi đc tặng nhưng mỗi khi tặng thì món wa` rất là ...chất lượng chị hì:biggrin:

tặng xong thì cứ gọi là như ...keo dính chuột lun có gỡ mấy cũng hok ra :biggrin:
  29. siu_nhan_voi

siu_nhan_voi
    Bình Luận:
    209
    Ưa thích:
    0
    kái này quê rồi bác ơi
  30. LightBringer Banned

LightBringer
    Bình Luận:
    93
    Ưa thích:
    4
    Sinh nhật là dịp 1 năm có 1 bác phải đầu tư 1 là công sức 2 là tiền bạc để ng ta thấy đc sự quan tâm của bác => phải chơi hàng độc, cái gì mà làm tất cả phụ nữ phải ghen tị với bạn gái bác! Làm theo phương châm của em đảm bảo gf hài lòng, đã test 100 em như 1
  31. lubu

lubu
    Bình Luận:
    864
    Ưa thích:
    50
    em cảm thây là điều hạnh phúc nhất của con gái là khi ban trai minh quan tâm mình và yêu mình. nên sinh nhật bạn gái pác pác nên đua ban gái di ăn hoạc pác nấu đò ăn cho bạn gái ăn và nên tạng mỹ phẩm hay dầu thơm kô cần mắc tiến có lòng đc rồi...
  32. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    cảm ơn các pác đã góm ý ủng hộ em , tặng hoa em nghi củng không được gì , lâu lâu tặng 1 cành được rồi ( đỡ tốn tiền )
  33. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    êccccccccccccccccccc
  34. vudinhd@o

vudinhd@o
    Bình Luận:
    399
    Ưa thích:
    1
    Hê hê ! bác ni đang gọi tui vô topic ?(y)
  35. thebaocute

thebaocute
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    0
    đúng rồi đó .keke
    Minh Tặng rồi 1 món quà không bất ngờ mà lại tốn kém.
    dẫn em đi LoteMax muốn mua gì thì mua
  36. vudinhd@o

vudinhd@o
    Bình Luận:
    399
    Ưa thích:
    1
    Chà chà ! ga lăng quá ta,vậy tổng thiệt hại là bao nhiu vậy bác ??????Dứt ruột !:biggrin:
  37. Randy

Randy
    Bình Luận:
    186
    Ưa thích:
    3
    lãng mạn là chỉ có 2 người , lãng mạn là khi 2 người ở 1 nơi thật yên lặng , lãng mạn là khi 4 mắt nhìn nhau rồi trao nhau nụ HUN ... túm lại là zô đâu có 2 người , càng yên lặng , càng tối thì càng tốt. Con gái thix tình củm chứ ko mê vật chất đâu ( đa phần mí em dưới quê ). Ca bài HOTEL CALIFORNIA thui bác ui
  38. skeyke Banned

skeyke
    Bình Luận:
    528
    Ưa thích:
    19
    Bác lubu này...... Sex toy luôn cho lãng mạn chút. Tụi bạn nó mua tặng bồ hoài chứ gì. Vừa giữ dc bồ vừa vui nữa. :w00t:

Welcome, to my hotel, California . TO THE AIR.
    Such a lovely place, such a lovely place. Such a make love place :whistle:

Bác lubu ở đây nè kakaka :w00t:. Chắc bác ấy rành về hotel lắm à nghen.
  39. Randy

Randy
    Bình Luận:
    186
    Ưa thích:
    3
    uh nhỉ , sextoy có khi em lại thix . Cái này là chú nói , anh ko biết nha , anh hùa theo thôi
  40. Jo_Than_K

Jo_Than_K
    Bình Luận:
    683
    Ưa thích:
    17
    nếu bác biết đàn piano thì dẫn e iu vào càe piano ngay hoàng văn thụ đàn tặng ẻm 1 bài + 1 cành hoa. ko thì qua nhà e e dạy cho 1 bài solo guitar học khoảng 1 tuần là đủ diễn gòi. lựa chổ nào lãng mạn đàn cho e nghe 1 bài, sau đó lấy từ trong thùng đàn ra 1 bông hoa hồng, gòi hun em 1 cái>>>> đảm bảo ngất ngây con gà tây. đã test gòi nhak. ^^
  41. bonghonggais

bonghonggais
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    Mình hay mua quà tặng trên http://www.smallsh.com/ lắm, vì nhiều món hàng độc mà có ý nghĩa nữa. Khỏi sợ đụng hàng.

Nhất là những món trang sức trên Small Shop (thích hợp tặng bạn gái) trong mục "Fashion - Làm Điệu", mỗi món đều có 1 ý nghĩa riêng đặc trưng cho trang sức đó... mình thấy đôi khi các bạn nam có nhiều điều muốn nói với bạn gái mà ko biết nên nói gì, thì có thể lấy quà tặng cùng 1 tấm thiệp ghi rõ ý nghĩa của quà tặng thay những gì muốn nói đó là điều tuyệt vời nhất để gửi đến người nhận, mà người nhận nó cũng sẽ rất vui vì sự lãng mạn đó nữa chứ...

Mà trang sức thì ko đắt, vừa túi tiền... vào http://www.smallsh.com/ mình mới biết thì ra mỗi 1 trang sức được thiết kế ra đều có 1 ý nghĩa, ý tưởng riêng ấn tượng và đặc biệt của nó chứ (bình thường chỉ mua để làm đẹp thôi), khi biết được ý nghĩa của nó, cũng như ý tưởng of người thiết kế tự nhiên thấy trân trọng sản phẩm đó hơn...đúng là có ý nghĩa và có ý tưởng thì sản phẩm mới có hồn, có sưc sống được.

Nhờ vậy mà khi đi sinh nhật hay gì, khi mình tư vấn nơi mua quà cho các bạn nam, ai cũng thích thú hết đó, vì ngoài tìm được 1 món quà ý nghĩa, hợp sở thích các bạn nữ (ai lại ko thích làm đẹp) mà còn tìm được lời chúc đầy ý nghĩa từ Small Shop nữa (khỏi mắc cong suy nghĩ). Các bạn nam thử vào đấy tìm 1 món quà theo đúng những suy nghĩ tâm trạng mà bạn muốn gửi gấm xem, kèm 1 tấm thiệp ghi rõ ý nghĩa và điều bạn muốn nói từ món quà ấy thì bạn ng ấy của bạn sẽ vui hơn, cảm động hơn bởi sự chân thành của bạn...

Mà Small Shop thì từ việc bán hàng đến việc chăm sóc khách hàng thì bạn yên tâm, đảm bảo uy tín. Mình đặt hàng với mấy chị ý hoài nên biết... rất thân thiện và wan tâm đến khách hàng... hay tặng thêm những món quà nhỏ, lỉnh kỉnh nếu có thể, hay cũng có thể gói quà miễn phí cho bạn...

Hình như mình nói hơi nhiều rồi..^^.. thôi, tự các bạn khám phá đi hén..
  42. phongprobom

phongprobom
    Bình Luận:
    1,038
    Ưa thích:
    458
    chỉ có hoa hồng thôi
    tán gái đến trình độ nó mời đi sinh nhật rồi mà còn ấm ớ thế à
    thế đã sơ múi được gì chưa
    haha
  43. gaucon1 Banned

gaucon1
    Bình Luận:
    253
    Ưa thích:
    11
    chuẩn ko cần chỉnh :)), maybe maybe khà khà
  44. van.duc0409

van.duc0409
    Bình Luận:
    74
    Ưa thích:
    5
    Tặg hộp bánh chocopie với cái thiệp:''tình yêu cta sẽ ngọt ngào như bánh chocopie chứ ko chỉ đắng như chocolate''...rẻ mà độc đó...
  45. coixay10

coixay10
    Bình Luận:
    58
    Ưa thích:
    10
    1 nụ hun đi + 1 bông rose . bạn gái bất ngờ và mình cũng sướng nữa :XXX
  46. Triple_H

Triple_H
    Bình Luận:
    394
    Ưa thích:
    33
    Nếu đã tình thương mến thương ... xyz ... xxx yyy zzz rồi thì nên tặng underwear
  47. nguyenquanghun

nguyenquanghun
    Bình Luận:
    190
    Ưa thích:
    44
    bạn gái em máu lắm,nó bảo chỉ cần lột quần áo em ra thôi.em phải bảo để năm sau(lúc đó em với nó mơi 16 tuổi)
  48. Trane98

Trane98
    Bình Luận:
    65
    Ưa thích:
    4
    tặg cái zây chuyền hay cặp nhẫn trc' cổng trg` mấy chục nghìn vừa lãng mạng vừa ko sợ tốn kém :D
  49. vitcoi

vitcoi
    Bình Luận:
    126
    Ưa thích:
    4
    Thik ý kiến bạn này. Con gái rất thik những vật nhỏ nhỏ xinh xinh, càng thật lòng càng tốt. Với lại bạn cũng muốn nàng nhớ mình hoài thì tặng vật nào mà nàng có thể nhìn ngắm hằng ngày... :confused::confused:
  50. langtucodon

langtucodon
    Bình Luận:
    7
    Ưa thích:
    0
    theo mình thì bạn nên mua tặng cô ấy những thứ dơn giản thôi nhưng phải lãng mạn tí như hoa này hay thú bông hoặc những thứ tự làm càng tốt dảm bảo cô áy sẽ thích lắm dấy