Aesthetic crew đẹp và chất

Thảo luận trong chuyên mục 'Pro Bodybuilders' tạo bởi Mariusz Pudzia, ngày 28/1/13.

1. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Hội này mình thấy nhiều ông body chuẩn quá lại còn xăm trổ nhìn rất chất nên post

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Và cuối cùng mình kết nhất ông này nhìn body đẹp và cũng dz nhất mỗi tội hy sinh rồi :S [​IMG]
  2. Tâm.Chelsea

Tâm.Chelsea
    Bình Luận:
    686
    Ưa thích:
    345
    Thần tượng của tui - zyzz (y).
  3. bloodydragon

bloodydragon
    Bình Luận:
    2,260
    Ưa thích:
    737
    tại sao ông đó chết vậy các bác?
  4. tb2210

tb2210
    Bình Luận:
    170
    Ưa thích:
    60
    Qwerty 44 lần / đêm
  5. thanhdaklak

thanhdaklak
    Bình Luận:
    1,431
    Ưa thích:
    1,015
    Vãi kụ...
    Phán như đúng rồi...:eek:
  6. edenark

edenark
    Bình Luận:
    33
    Ưa thích:
    39
    lên cơn đau tim
  7. inferboy

inferboy
    Bình Luận:
    159
    Ưa thích:
    35
    Chắc tập dữ wá nên đau tim hả ta...
  8. Tadashi

Tadashi
    Bình Luận:
    1,558
    Ưa thích:
    361
    có cả zYzz đã quá cố kìa :meh:
  9. Romeo

Romeo
    Bình Luận:
    581
    Ưa thích:
    248
    Tập luyện để cơ thể khỏe mạnh ma lại chết vì đau tim các bác nhỉ?
    Không biết là đang ngồi bình thường lên cơn đau tim chết hay do tập quá sức chết trong lúc tập nhỉ?
  10. o0WTF0o

o0WTF0o
    Bình Luận:
    783
    Ưa thích:
    221
    bố này bị bệnh tim dùng steroid k đúng chỉ dẫn bên thái nên tử vì roid có nhiều cholesterol mà
    phán như thần :))
  11. Cutaj1994

Cutaj1994
    Bình Luận:
    206
    Ưa thích:
    128
    zyzz my idodl
  12. Tadashi

Tadashi
    Bình Luận:
    1,558
    Ưa thích:
    361
    6 lần trong ngày là đủ để đi Tây Thiên ròi chứ k cần phải nhiều như thế đâu
  13. kaotayto

kaotayto
    Bình Luận:
    744
    Ưa thích:
    848
    toàn các bác phán như đúng rồi.........:eek: :eek: :eek:

thằng ZYZZ chết vì tai nạn ôtô.................:(
    Cụ ông vâmváp ưa thích bài này
  14. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Thế cuối cùng ông ý sao chết thế ông thì bảo tai nạn ông thì bảo bị đau tim :S
  15. x_boy96

x_boy96
    Bình Luận:
    1,882
    Ưa thích:
    805
    bá đạo cái ông có khoanh tròn đỏ:X3:
  16. saonhatrang

saonhatrang
    Bình Luận:
    192
    Ưa thích:
    75
    ước gì được như các anh ý :arghh:
  17. mr.khoi1996

mr.khoi1996
    Bình Luận:
    1,334
    Ưa thích:
    669
    uầy hình như thuốc quá liều vs đau tim mà....

band này hình như là Supaturk
    Kết nhât thằng này

Tadashi ưa thích bài này
  18. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Dz body chuẩn nhất hội mà đi sớm quá :(
    mr.khoi1996 ưa thích bài này
  19. mr.khoi1996

mr.khoi1996
    Bình Luận:
    1,334
    Ưa thích:
    669
    đâu phải zyzz :rolleyes:
  20. scorpions

scorpions
    Bình Luận:
    490
    Ưa thích:
    142
    con lạy mấy cụ mấy cụ phán như đúng rồi cần thông tin lên google mà tìm :)
  21. Max-Ot HP

Max-Ot HP
    Bình Luận:
    822
    Ưa thích:
    503
  22. Tadashi

Tadashi
    Bình Luận:
    1,558
    Ưa thích:
    361
    tiêc là yểu mệnh :yuck: :dead: :arghh:
  23. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Chuẩn bạn ơi mình rất thích body kiểu Zyzz vừa mà đẹp (y)
    Ngoc Pham 3 ưa thích bài này
  24. OanhTran1994

OanhTran1994
    Bình Luận:
    1,582
    Ưa thích:
    1,180
    Ngất ngây. :))
  25. chunghl1

chunghl1
    Bình Luận:
    79
    Ưa thích:
    26
    xem phóng sự về ông này là chết vì dùng thuốc phiện quá liều mà
  26. bomlucky97_ak

bomlucky97_ak
    Bình Luận:
    26
    Ưa thích:
    3
    tập khoang 4 năm được như thế chưa ta?
  27. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    còn tùy cơ địa và độ chăm chỉ bạn ạ . k phải ai cũng giống nhau mà có thể tính bằng năm :D
  28. tbkhaha

tbkhaha
    Bình Luận:
    279
    Ưa thích:
    61
    Zyzz không tập chân hả ta?????
  29. mr.caotheanh

mr.caotheanh
    Bình Luận:
    1,225
    Ưa thích:
    1,022
    reaper911 ưa thích bài này
  30. mr.khoi1996

mr.khoi1996
    Bình Luận:
    1,334
    Ưa thích:
    669
    ảnh mặc áo giống ghép quá
  31. young-guy-24

young-guy-24
    Bình Luận:
    2,136
    Ưa thích:
    1,788
    sao ko tập cho đều mà để 2 quả chân teo như 2 quả dưa leo thế nhỉ..công nhận manly và đẹp trai.

32. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Mình thấy thế là vừa rồi mà bạn làm gì đến nỗi teo như 2 quả dưa :S ông này nhìn dz có nét giống cr7 vãi
  33. Max-Ot HP

Max-Ot HP
    Bình Luận:
    822
    Ưa thích:
    503
    ặc đấy cái áo là ảnh lúc nó bắt đầu , gầy tong như con ong
    ảnh này có tháng 12 năm 06 và tháng 12 năm 09 nè
    Đây là chân chủa Zyzz
    69386454780077225351749.jpg images.jpeg nove.jpeg

mọi người để ý tư thế Squat , Là High squat 2 chân gần nhau Zyzz tập trung cho đùi trước để có 1 đôi chân thon gọn nhưng đầy cơ bắp- nét căng . đảm bảo Zyzz đầu tư rất nhiều công sức vào đá tạ Quá Thẩm mỹ , chân to về 2 bên chút nữa là xấu - thành body build luôn
  34. tbkhaha

tbkhaha
    Bình Luận:
    279
    Ưa thích:
    61
    woo....chân to thiệt.....tại hôm qua e coi trên FB cái trang R.I.P zyzz có nhiều tấm chân zyzz bé tẹo à..
  35. danangcity1992

danangcity1992
    Bình Luận:
    166
    Ưa thích:
    376
    ae em nào có ai muốn bik , về cuộc đời Zyzz , phong cách sống , cách tán gái , và sống với những ng ghét mình của Zyzz , những câu trích dẫn ý nghĩa của Zyzz về cs này và nguyên nhân cái chết của Zyzz.......vv và vv ... , thì add facebook the_kiss_of_death910@yahoo.com của mình , mình sẽ nói cho :D bởi vì mình cũng muốn làm topic lắm mà sợ bi xóa :)) chỉ đơn giản ai mà hiểu đc về Zyzz thì sẽ thay đổi thần tượng hoặc cách suy nghĩ về bodybuilding 100 % , lúc trc mình có đăng 1 bài mà bị xóa :(:(
    " Zyzz ko phải là 1 ai đó , Zyzz chỉ đơn thuần là hiện thân của 1 lối sống " - Aziz Shavershian
    KimBin, Max-Ot HP, Tadashi1 thành viên khác ưa thích bài này.
  36. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Làm đi bạn cho mọi người xem :D mình cũng rất kết ông Zyzz :D
  37. danangcity1992

danangcity1992
    Bình Luận:
    166
    Ưa thích:
    376
    thôi ko làm đâu , mất công ngồi viết mỏi tay rồi bị xóa uổng lắm, lúc trước có làm 1 bài mà chỉ mới là khúc dạo đầu về Zyzz mà đã bị xóa rồi , Zyzz bây h là nguồn cảm hứng của thế hệ trẻ trên toàn thế giới.....vv..vvv , nếu cậu muốn bik thì add facebook tớ đi , rồi tớ sẽ giải thích từng chi tiết về phi đội của Zyzz
    KimBin ưa thích bài này
  38. Tadashi

Tadashi
    Bình Luận:
    1,558
    Ưa thích:
    361
    tên Facebook của mình là Tadashi Lập Dị :borg:
  39. Max-Ot HP

Max-Ot HP
    Bình Luận:
    822
    Ưa thích:
    503
    lý do bài của bạn bị xóa là gì ! qua Zyzz thì bạn đã thay đổi đc gì có thể chia sẻ ko bạn
    Tớ muốn biết Qua tất cả những điều bạn biết Về Zyzz bạn thay đổi đc gì . Suy nghĩ của Zyzz về Bodybuilding theo mình biết thiên về Classic tức là như Arnold và Frank zane . và vẻ đẹp của các vị thần
    KimBin ưa thích bài này
  40. danangcity1992

danangcity1992
    Bình Luận:
    166
    Ưa thích:
    376
    " Zyzz ko phải là 1 ai đó , Zyzz chỉ đơn thuần là hiện thân của 1 lối sống " - Azizz Shavershian​
    nó ko chỉ đơn thuần là về bodybuilding mà về cách sống của giới trẻ ngày nay , chứ nếu Zyzz nó chỉ về mặt bodybuilding thì thà xem Gregg plitt , rob , pham , .... thì hơn , :( Zyzz hơn ng khác về những mặt khác , rất nhìu mặt .... như : lời nói , phong cách , phụ nữ , nhảy , âm nhạc , vv...vv cậu hiểu vì sao mà bọn nc ngoài nó có từ " cuộc cách mạng và thế hệ của Zyzz ko ? , quan trọng là cái đó :D hay lắm :D lúc trước tớ đam mê Mr. lắm nhưng h chẳng còn nữa , tớ bik đc Zyzz đến nỗi tập hăng say định làm giống phong cách như nó mà bị chấn thương lun là cậu hiểu rồi , add face có j a e chia sẽ cho nhau :D mà quên lúc nhỏ Zyzz có nói là nó có rất nhìu thần tượng mà đặc biệt là Frank zane , nhưng đến lúc nó khám phá ra chính bản thân nó , thì nó mới nói thần tượng nó mới là chính nó :D tiếc là thái lan đã " giữ " nó , bởi vậy sau cái chết của nó , thì nó cũng đã góp công vào việc cảnh báo những ng khác về việc roids ở thái lan :(
    Iceman15KimBin ưa thích bài này.
  41. Max-Ot HP

Max-Ot HP
    Bình Luận:
    822
    Ưa thích:
    503
    À về cái chết của Zyzz thì còn nhiều tranh cãi lắm , tớ mà đưa quan điểm vê cái chết Của Zyzz lên đây là cãi nhau liền nên thôi nhé ! ảnh Avata và bài ảnh của mình cũng chụp theo góc ảnh của Zyzz , tạo hình theo Zyzz đây . cũng nhờ Zyzz mình đã thay đổi đc suy nghĩ nhiều về cuộc sống quanh mình vs thể hình , và hienj tại mình đang đạt đc những thứ mình muốn đây , cách chơi - về gái - về hình thể -style . Mình xem video về Zyzz ko biết chán , nhạc cũng Hay và ảo . Và cái mih muốn biết bạn đang đc cái gì . bạn làm gì mà đến nỗi chấn thương luôn vậy. mình thì ngay từ đầu cũng ko cảm tình với Mr lắm . Nhưng Gặp Zyzz là thich luôn từ cái nhìn đầu tiên về hình thể , sau đó tìm hiểu về con người , cách sống lại càng thấy thú vị . nhìn vào Zyzz mình nghĩ , đây chính là cái mình đang tìm lâu nay , tìm mãi tìm mãi Lâu nay ko thấy . và nếu ko thấy Zyzz thì sau 8 tháng Gym mình ko biết sẽ trở thành loại quái vật gì mất.
  42. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Tôi thì chả biết ông Zyzz sao mà nổi thế chỉ biết body ông ý quá chuẩn và xem mấy clip thấy chất chơi thôi :D
  43. vaysao

vaysao
    Bình Luận:
    155
    Ưa thích:
    444
    jông´ minh` ..co´ thê? 2014 minh bat dau xâm jong zyzz ;)
  44. Iceman15

Iceman15
    Bình Luận:
    143
    Ưa thích:
    88
    Đúng là Zyzz tạo cảm hứng cho giới trẻ về thẩm mỹ và phong cách sống chứ không chỉ về bodybuilding. Bản thân mình cũng không thích kiểu body của Zyzz lắm nhưng xem video của anh ta thấy có hứng tập luyện hơn.

Ngoài Zyzz mình còn thấy một nhân vật nữa khá thú vị (và còn sống :)) là Frank Yang: cực khoẻ, cực kỳ tài năng nhưng cũng rất hài và rất điên. Frank tự nhận mình là "Zyzz of the mind", muốn tạo ảnh hưởng về cái đẹp về mặt nhận thức như Zyzz đã làm với cái đẹp về fitness.
    KimBin ưa thích bài này
  45. KimBin

KimBin
    Bình Luận:
    400
    Ưa thích:
    200
    Frank Yang là 1 loại khác .. khùng quá nên qua bodybuilding.com bị ăn đá thấy thương lun :D http://forum.bodybuilding.com/showthread.php?t=128756741&page=1
  46. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    678
    Ưa thích:
    142
    Dài quá vs chả hiểu nó viết gì mấy nhưng mà ông Frank này sao so sánh được vs ông Zyzz cả về body lẫn mặt :ROFLMAO:
  47. Max-Ot HP

Max-Ot HP
    Bình Luận:
    822
    Ưa thích:
    503
    Điều mình hâm mộ Zyzz là tập đến nỗi đẹp zai lên mới ác ! vãi đạn Zyzz , nó tập cái ếu gì body đẹp lên thì ko nói mà đến cái mặt cũng đẹp zai lên nữa có ai thấy giống mình ko
  48. danangcity1992

danangcity1992
    Bình Luận:
    166
    Ưa thích:
    376
    để mình tóm tắt ngắn gọn cho bạn hiểu về Zyzz nhé , : từ 13 đến 17 tuổi Zyzz là nằm trong top 100 cao thủ chơi War cralf hay nhất của Úc , và là 1 trong top 10 người chơi các loại cờ hay nhất các trường Trung học Sidney , kết thúc cấp III với tổng sô điểm 85,3 trên thang điểm 100 ( thế là các cậu đủ hiểu nó thông minh đến mức nào) , đến khi Zyzz 17 t ( năm 2006 ) , nó đc bạn bè dắt đến vũ trường lần đầu tiên , và nó thấy ở vũ trường có rất nhìu cô gái hot , và có 1 số gã lớn tuổi hơn nó có body khủng 1 trong sô đó là bạn của Chestbrah anh zai nó , ( anh trai nó cũng đi tập thể hình ) và bao vây những gã đó đều toàn là các cô gái nóng bỏng , nó thấy vậyvà tự nghĩ tại sao nó ko thể đc như những gã đó nhỉ ?? thế là nó về nhà lên mạng rao bán Account war cralf Top 100 của nó với giá 500 đô la , xong sau đó nó từ bỏ hẳn việc chơi game và dành số tiền đó vào mua sách báo thể hình về tham khảo , sau đó mua 1 số dụng cụ tạ tại nhà để tập ( trước khi đến phòng gym như các bạn xem trong video , thì nó tập ở nhà 1 khoảng thời gian dài ) và nó trích thêm tiền từ việc bán tài khoản ra mua 1 loại thực phẩm bổ sung có tên là Jack 3d , sau đó là loại XXX , whey ... , đến đây nó mới bắt đầu đi đến cái club vào mỗi tối thứ 6 7 cn và qua từng ngày nó tập luyên hăng say body nó càng đẹp hơn , cho đến năm 2009 nó mới bắt đầu dc nhìu ng chú ý hơn , thế là 1 số ng đã thuê nó về múa thoát y ở vũ trường của họ ( tôi có 1 cô bạn ng Thái mở vũ trường ở Sidney thuê nó về múa thoát y , và sau đó cô ta đã tiêt lộ với tôi 1 chi tiết khá thú vị về Zyzz , tôi sẽ nói sau), với chiều cao chuẩn cho fitness 1m86 + body hot , nó dần dần đc bik đến rrộng rãi ở Sidney và nhờ internet nó đc bik đến thêm ở nhiều vùng lân cận của Sidney , từ đó nó có nghề là múa thoát y , và số tiền ít ỏi từ việc múa thoát y đã giúp nó rất nhiều trong việc cycle sau này , các bạn hiểu cylce nghĩa là j ko ?? xin đáp nó là 1 chu kỳ của việc sử dụng steroid , sau 3 năm tập luyện thì Zyzz đã bắt đầu dính đến steroid ( trước đó thì hoàn toàn natural ) , càng cycle body nó càng đẹp ra , thế là 1 công ty ng mẫu đã ký hợp đồng với nó , từ đó mạng xã hội facebook đang phổ biến , nên nó đã tận dụng đều đó để làm mình đc nhìu ng trên thế giới bik đến nhìu hơn ( tôi còn nhớ lúc nó mới nổi tiếng , fanpage Zyzz của nó chỉ có đc 5k like , nhưng vì mặt nó quá đẹp trai thậm chí nhìu ng nghĩ là gay , nên có rất nhìu gay likepage nó , tôi nhớ nó vào phán 1 câu thế này : " Cái chó gì thế này ? 5k like ? Tất vcả các bạn đều là phaggot ( phaggot nghĩa là bê đê :D mà trong các video của nó , nó có chửi là " nếu các bạn mún thì khác chu ý đến mình thì hãy là 1 sick cunt ( tiếng lóng là cool boy ) chứ đừng là những thằng phaggot :)" ) , và từ đó nó là vũ công thoát y kiêm ng mẫu , kiêm ngừời kiếm tiền trên mạng xã hội :D và nhờ tiền như thế nó có thể đi đên nhìu nơi để thể hiện những cá tính trong riêng nó , phần này mới quan trọng : các bạn có bik nó sô ng` mà xem video của nó xong mà thay đổi hẳn chính họ là bao nhiều ko ??? từ những thằng mọt sách , cho đến thằng nghiện game , cho đến những thằng chỉ ngồi internet với những trang web XXX..... và điều quan trong nhất nó làm thay đổi cả 1 thế hệ nghĩ khác về bodybuilding ....
    Thôi tôi mõi tay qá rồi hẹn mai sẽ viết thêm cho các bạn hiểu về nó : cái lifestyle của nó , những câu trích dẫn bất hủ của nó về cuộc sống này về động lực tập luyên , và vì sao nó có sức hút và làm nhìu ng ngưỡng mộ đến như vậy , các bạn xem video nó có thấy nó hay nói : " You mirin " các bạn hiểu từ đó nghĩa là gì ko ? nghĩa nó là : " Bạn ngưỡng mộ chứ ? " yeah mirin thật ^^ , phần tiếp sẽ cũng có những từ ngữ mà nó chế ra đến nỗi từ điển Internet cũng phải đau đầu với nó , cho đến bây h những từ của nó đc mọi ng ko nằm trong lĩnh vực thể hình dùng cũng rất nhìu , và quan trọng là cái chết của nó và vì sao nó chết , và những .... nói thất chứ nói về Zyzz ngồi nói cả ngày cũng ko hết những đều tuyệt vời....
    tớ chỉ bik 100 năm sau cũng sẽ ko có ng thứ 2 , bodybuilder , fitness thì có thể có cả triệu đứa chứ , về bộ óc thì ko có ai = nó đc ( nó đã khiến rất nhìu ng khác phải thay đổi đó mới là điều quan trọng......) , Zyzz là 1 sự kết hợp của mọi thứ ở thế giới này .( trong video Zyzz the legacy nó có nói câu " You'll never be like Zyzz , brah ) ám chỉ sẽ ko có ai có thể sao chép phong cách của nó và khiến cho mọi ng phải thay đổi như đc :D
    tớ tiếc là ko bik cách vừa viết vừa úp ảnh từng giai đoạn của nó , chứ nếu có ai khác bik cách làm thành 1 topic từng giai đoạn + ảnh cũng hay ....

You mirin , brahhhhhhh?????
    one more thing : You MAD ??? :))

ký tên:
    Hiển who takes Zyzz to Vietnam
  49. Max-Ot HP

Max-Ot HP
    Bình Luận:
    822
    Ưa thích:
    503
    Wao đọc phê quá ! chúc bạn chóng hết mỏi tay Viết tiếp nhé ! đợi Part 2 như bạn đã hứa . khi viết bài bạn có thể đăng mấy cái ảnh từ máy tính lên rồi viết xong 1 đoạn chèn ảnh nhỏ vào . sẽ rất tuyệt đấy . ko biết bài trc của bạn lý do gì bị xóa .
  50. Tadashi

Tadashi
    Bình Luận:
    1,558
    Ưa thích:
    361
    viêt hay quá.... đọc k mỏi măt chut nào (y) mong là k bị xóa :cool: :borg: