Jeff Seid sẽ thay thế Zyzz ???

Thảo luận trong chuyên mục 'Pro Bodybuilders' tạo bởi mr.caotheanh, ngày 28/3/13.

Tình Trạng Chủ Đề:
Không mở để nhận trả lời.
  1. mr.caotheanh

mr.caotheanh
    Bình Luận:
    1,170
    Ưa thích:
    1,008
    Ưu điểm của Jeff Seid so với Zyzz
    Gương mặt đẹp trai hơn, Jeff Seid có gương mặt thiên thần và mái tóc sành điệu còn Zyzz mặt bình thường, mắt kẻ, tóc bờm xờm kiểu nổi loạn ko giống ai
    Thân hình cân đối hơn: Jeff Seid là tạng Meso chuẩn, còn Zyzz là Ecto
    Cơ bắp nảy nở và rõ nét hơn
    Ko xăm mình - Mình thích điều này vì xăm làm mất độ nét của cơ bắp
    Nhược điểm của Jeff Seid so với Zyzz
    Ko nổi tiếng bằng
    Vẫn còn sống, nên ko được huyền thoại hóa như Zyzz đã chết.

Jeff Seid: Baby face + perfect meso type
    Zyzz: Very famous on Internet + death
    jindo_cun94thanhdaklak ưa thích bài này.
  2. khuutam

khuutam
    Bình Luận:
    519
    Ưa thích:
    228
    ý chú là người chết mới dễ nổi tiếng?
    sea094 ưa thích bài này
  3. rockphonix

rockphonix
    Bình Luận:
    350
    Ưa thích:
    166
    Zyzz nổi tiếng hơn không những vì body của mình mà còn là do những câu nói của anh ấy, phong cách sống, sự quyết tâm và nỗ lực và tham gia các phong trào calisthetics nhiều nơi nên nhiều người biết đến , đặc biệt là ở phong cách còn về body thì mình thấy Seid vượt trội hơn
  4. hellzboy

hellzboy
    Bình Luận:
    393
    Ưa thích:
    232
    Đó là quan điểm riêng của bạn mình cũng ko có thể nói là nó đúng hay sai :D
    - Nhưng mà bạn nói Jeff gì đấy đẹp trai hơn zyzz thì coi lại , mái tóc sành điệu vs tóm bờm xờm ? lol

Hay thích kiểu tóc này :D

Và mình hoàn toàn ko đồng ý cái kiểu nói thế này :
    Jeff Seid: Baby face + perfect meso type ( baby face =)) nghe như kiểu teen 9x ấy , nếu thế zyzz chắc là manly face )
    Zyzz: Very famous on Internet + death - ý bạn là sao ???
  5. KimBin

KimBin
    Bình Luận:
    397
    Ưa thích:
    199
    Haters gonna hate .. U jelly brahh ??
    danangcity1992ltrhao ưa thích bài này.
  6. chicken_newbie

chicken_newbie
    Bình Luận:
    64
    Ưa thích:
    13
    Cá nhân mình thích Zyzz hơn vì hôm bữa xem bài viết về nó
    Thấy mặt đẹp trai hơn , da rám nắng , xăm mình --- Ko kết mỗi quả đầu - Body thì có vẻ chú kia hơn còn nếu mún thay thằng zyzz thì có marc fit ( đẹp trai , nổi tiếng , xăm mình )
    mr.khoi1996 ưa thích bài này
  7. ltrhao

ltrhao
    Bình Luận:
    148
    Ưa thích:
    85
    Jeff nhìn cũng đẹp ko kém, nhưng ko bao h thay thế Zyzz dc
  8. MaBoy_Hyorin

MaBoy_Hyorin
    Bình Luận:
    107
    Ưa thích:
    186
    Everybody, one day will die, and be forgetton. Act and behave in a way that will make life interesting and fun, fuck a mundane predictable life working monday to friday with something you derive no pleasure from; just living life out till you grow old and wither away. Find a passion, form relationships, dont be afraid to get out there and fuck what everyone else thinks, trust me its alot more fun that way.

Dont ever pay people out or put people down. Instead just put yourself up and let the haters do their thing. Id rather be a person thats hated on, than a person that does the hating. A wise man once said...

Haters gonna hate

------ by ZYZZ a.k.a Aziz Sergeyevich Shavershian " Son of Zeus, Brother of Hercules, Father of Aesthetics "
    danangcity1992 ưa thích bài này
  9. luanduc88

luanduc88
    Bình Luận:
    56
    Ưa thích:
    24
    2 thằng đều cool, từ body đến khuôn mặt...
  10. thanhdaklak

thanhdaklak
    Bình Luận:
    1,432
    Ưa thích:
    1,014
    Kết cả 2 thằng...Body ai nhìn cũng thèm cả :cry:
  11. danangcity1992

danangcity1992
    Bình Luận:
    166
    Ưa thích:
    361
    "Zyzz mặt bình thường, mắt kẻ, tóc bờm xờm kiểu nổi loạn ko giống ai , ko thích xăm...blah blah " . LOL , giết mình đi vì mình cười qá nhiều đi :)) :D
    nói như đúng rồi ý , you jelly , brah ???, Zyzz nó truyền cảm hứng cho cả 1 thế hệ đấy bố , Jeff Seid lấy cảm hứng từ nó mà giờ mới ra đc như thế này đấy , chứ ko có Zyzz , Jeff cũng cắm đầu làm amater bodybuilder hoặc chẳng tiếng có miếng từ đầu lâu rồi , để mình nói cho bạn nghe nhé vì sao Jeff đang đc nổi lên nhé ... chứ bạn ngộ nhận qá mình thấy ko nói ra thì có lỗi , Jeff vào các trang chủ video trên youtube của Zyzz và nói rằng : " Zyzz đã truyền cảm hứng cho tôi , tôi sẽ theo anh ấy , tôi tập luyện năm 13 tuổi và năm nay tôi 18 ,các bạn có thể xem video của tôi ở trang này ( nó up trang video của nó vào ) " . Và thế là mọi người vào xem nó và tìm hiểu về nó trên FB nhìu hơn , thế là nó đc 1 số ng nghĩ là có thể thay thế Zyzz ư ??? fuck that shit , bro , hay chỉ lợi dụng Zyzz để đc nổi , nếu thật lòng thay thế Zyzz thì đã mang Zyzz đến theo cách khácđây nó chỉ quảng bá nó trên FB nó hoặc trang của nó mà thậm chí ko có 1 chút ít gì vì Zyzz style, và nó cũng có làm 1 ,2 video về đời sống của nó , nhưng đó là bắt chước theo Zyzz , nhưng nó diễn qá tệ , ko đc tự nhiên , với nó làm video mà ko có lòng nhiệt huyết , ko có cái tâm hóa thân mình vào cho đúng với đời sống của nó , mà thay vào đó trong video của nó còn khá dè dặt và e sợ , ngại ngùng , ko đc tự nhiên , nên chẳng bao h có thể thay đổi đc , vì bản chất của nó ko có , video của Zyzz nó sống đúng với bản chất của Zyzz , chứ còn Jeff thay vì đem bản chất vào nó lại giống như giả tạo hơn ....
    bới vì Zyzz nó có 1 câu như thế này : " Các bạn sẽ ko bao giờ giống như Zyzz đc , anh bạn à " .
    Câu này có 2 nghĩa , ý thứ nhất là những người ghanh ghét nó có thể ghét hay làm j bất kì họ muốn nhưng họ sẽ ko bao h giống như nó đc , còn ý thứ 2 là vì mọi người chỉ lợi dụng theo nó mà đc biết đến , thay vì mang nó đến với những người khác 1 cách 100 % , Zyzz hơn hẳn những pro khác vì cái lòng nhiệt huyết và ko toan tính ấy ...vv..vv..
    đó là lý do vì sao mà nó đã chết nhưng sẽ ko bao h bị quên lãng và vẫn luôn đc người khác tôn trọng và mang nó đến với những người khác nữa , và luôn luôn đc lưu truyền .... mặc dầu nó dùng steroid , chất kích thích , gái gú... ????
    Đơn giản vì Zyzz và Zyzz style chỉ duy nhất là dành cho những người ko ghanh ghét ,toan tính , ích kỷ và đầy nhiệt huyết vv..vv. đã sống trong Zyzz style là phải đc như thế chứ ko có những yếu tố đó thì , fuck off , brahhhhhhhh :D
    Nam Nguyen 2, nkt77, quay11 các thành viên khác ưa thích bài này.
  12. tí tởn

tí tởn
    Bình Luận:
    37
    Ưa thích:
    19
    so sánh là 1 điều ko nên làm ,thiển cận lắm ...nói chung là lìu tìu
  13. quannh6661

quannh6661
    Bình Luận:
    255
    Ưa thích:
    113
    ai cũng có vẻ đẹp riêng nhưng cái động lực nó như nào sẽ làm ra điều kỳ diệu cũng như làm người ta famous chứ nếu chấm điểm trong 1 cuộc thi sẽ khác
  14. ciel210

ciel210
    Bình Luận:
    717
    Ưa thích:
    227
    nhìn hai hình kia mà bảo body jeff đẹp hơn. trong 3 tạng người thì ecto là chuẩn và đẹp nhất có điều là nhìn nhỏ hơn so với 2 tạng còn lại
  15. Rùa Ngố

Rùa Ngố
    Bình Luận:
    428
    Ưa thích:
    277
    hình như chủ topic hết việc để làm:eek:
  16. dinhhuy95

dinhhuy95
    Bình Luận:
    534
    Ưa thích:
    147
    JEFF đẹp(y)
  17. PhongDat

PhongDat
    Bình Luận:
    135
    Ưa thích:
    74
    2 thằng mình đêÙ thích
  18. sida1234

sida1234
    Bình Luận:
    62
    Ưa thích:
    34
    có anh trong call me maybe ng` cũng đẹp lắm đó :D
  19. NCQUY

NCQUY
    Bình Luận:
    496
    Ưa thích:
    154
    ......cơ bắp nổi hơn,chơi thuốc nhiều hơn....:p
    Max-Ot HP ưa thích bài này
  20. MaBoy_Hyorin

MaBoy_Hyorin
    Bình Luận:
    107
    Ưa thích:
    186
    Hì sẵn đây show cái thinking của mình luôn. Mình cũng rất kết Zyzz về một số thứ, chính vì thế mới có topic này http://webthehinh.com/community/threads/59376/#post-808817. Mình không thần tượng zyzz kiểu thần thánh hóa, chủ yếu cái gì hay sẽ chắt lọc học hỏi cái gì không phù hợp thì bỏ qua chứ không phán xét người khác. Ngoài Zyzz ra còn có Ronnie Coleman vì ông ta vừa 8 lần vô địch Mr.Olympia lại còn học rất giỏi, còn gì mà không ngưỡng mộ hả các bạn. :)
    Mọi sự so sánh đều khập khiễng nếu trong đó có mùi "Haters" , còn so sánh để cầu tiến làm động lực phấn đấu thì rất đáng khích lệ. Xem qua kha khá video của Zyzz, mình có cảm giác zyzz không hòa lẫn với bất cứ người nào khác được, nó là "UNIQUE" :D , nó làm những điều nó thích rất tự nhiên và thân thiện, môi nó luôn nở nụ cười như không bao giờ biết buồn vậy, vì vậy những người xung quanh nó cảm thấy rất thoải mái. Cái cách mà nó làm những hành động crazy but funny và không care những gì xảy ra xung quanh, cái phong cách đó rất giống một nhân vật trong manga One Piece là Luffy, cái thằng này nó cũng làm những điều nó thích và không care mọi thứ xảy ra xung quanh nhưng mà đồng đội rất tin tưởng ở nó và kết quả những việc nó làm đa số là thành công.
    Nếu Jeff Seid bị ảnh hưởng bởi Zyzz style thì sẽ không bao giờ thay thế được Zyzz, may ra chỉ duy trì tinh thần Zyzz mà thôi, trừ khi Jeff Seid mở lối đi riêng tạo ra phong cách abaa chẵng hạn :p
  21. Tâm.Chelsea

Tâm.Chelsea
    Bình Luận:
    675
    Ưa thích:
    341
    về khoản đẹp trai hã? Jeff không bằng Zyzz đâu :D
    LeBronJamesquannh6661 ưa thích bài này.
  22. tb2210

tb2210
    Bình Luận:
    170
    Ưa thích:
    60
    Cá nhân mình thấy Jeff ok hết ngoại trừ cái mặt :D
  23. MaBoy_Hyorin

MaBoy_Hyorin
    Bình Luận:
    107
    Ưa thích:
    186
    Bonus cái hình xem chơi :D

24. gachbayvaomat

gachbayvaomat
    Bình Luận:
    262
    Ưa thích:
    264
    fking that :)))
    1 thằng adua để có sự nổi tiếng. vkl. riêng em ghét kiểu mặt thằng Jeff Seid lắm. như kẻ ái ái. nó kẻ mắt đấy khuôn mặt ko góc cạnh. xương mặt normal thôi như người bt. Nếu xét về độ cơ bắp to hay ko to thì ko tính vì zyzz chết rồi. Xem việc thẩm mỹ kìa. bạn có hiểu thẩm mỹ ko ?? faking brahh 226595_476129315785889_992990935_n.jpg Benefits-Of-Lifting-During-Teenage-Years.jpg
    Cơ ngực bình thường so với ngực vuông như thế nào. thậm chí thằng Jeff Seid còn có vẻ lệch. bọn Tây gọi ZYZZ là cha đẻ của body thẩm mỹ ( trừu tượng như thế)
    Mấy bác liếc xem cái face nó ntn hater thì hater lại

Tập tin đính kèm:

tb2210nhphuc ưa thích bài này.
  25. sea094

sea094
    Bình Luận:
    652
    Ưa thích:
    211
    Cá nhân mình thích zyzz hơn , vì cách sống và tinh thần (y)
  26. mr.khoi1996

mr.khoi1996
    Bình Luận:
    1,334
    Ưa thích:
    668
    E like Zyzz... Because WE ARE SICKKUNT....
    KimBin ưa thích bài này
  27. piavg

piavg
    Bình Luận:
    1,125
    Ưa thích:
    496
    Nói chung về độ to và nét thì Jeff Seid hơn Zyzz, và ít nhất Jeff còn sống
    Zyzz thì được cái truyền cảm hứng cho rất nhiều người, nhưng cá nhân mình nghĩ truyền cảm hứng cho người khác về lối sống của mình xong rồi chết vì chính lối sống đó thì không hay cho lắm
    -[Y]2[K]- ưa thích bài này
  28. Mariusz Pudzia

Mariusz Pudzia
    Bình Luận:
    667
    Ưa thích:
    134
    Zyzz vẫn chất hơn 1 bậc :D
  29. quannh6661

quannh6661
    Bình Luận:
    255
    Ưa thích:
    113
    sao lại xong rồi chết thì k hay ... tiền sử bệnh tật như vậy là người ta còn vươn lên quá rồi còn j k hiểu ý bác lắm
  30. Thiên Ân Banned

Thiên Ân
    Bình Luận:
    2,570
    Ưa thích:
    1,275
    ai thấy sao chứ mình thấy mặt của Jeff nhìn giống đàn bà quá ... Zyzz nhìn manly hơn nhiều .... tư thế pose ảnh cũng vậy, Zyzz chất hơn .... body thì cả 2 ngang nhau ko có gì để nhận xét :D:D:D
    young-guy-24 ưa thích bài này
  31. sea094

sea094
    Bình Luận:
    652
    Ưa thích:
    211
    tfw là gì hả bác :D
  32. hạ thiên

hạ thiên
    Bình Luận:
    960
    Ưa thích:
    541
    mình thích cách gây sốc của anh ấy
  33. hạ thiên

hạ thiên
    Bình Luận:
    960
    Ưa thích:
    541
    tôi sẽ thay thế zyzz mra.... :LOL::LOL:
  34. NCQUY

NCQUY
    Bình Luận:
    496
    Ưa thích:
    154
    để em thay thế ZYZZ cho...hé hé...:eek:
  35. KimBin

KimBin
    Bình Luận:
    397
    Ưa thích:
    199
    mọi người yêu mến Zyzz cứ chăm chỉ luyện tập đê.. rồi 1 ngày đẹp trời ae ngưỡng mộ Zyzz trên wth sẽ làm 1 video theo Zyzz's style .. Zyzz's brahs in Vietnam :p
    Cutaj1994 ưa thích bài này
  36. phanduydat

phanduydat
    Bình Luận:
    182
    Ưa thích:
    64
    1 like cho zyzz. :LOL:
  37. MaBoy_Hyorin

MaBoy_Hyorin
    Bình Luận:
    107
    Ưa thích:
    186
    The F**k what :D
    The God is here brah :ROFLMAO:

khangbeo90, Max-Ot HPmr.khoi1996 ưa thích bài này
  38. mr.caotheanh

mr.caotheanh
    Bình Luận:
    1,170
    Ưa thích:
    1,008
    Zyzz những ngày cuối cùng, nhìn kỹ gương mặt và cơ bắp nhé....

Còn đây là Jeff Seid
  39. mr.caotheanh

mr.caotheanh
    Bình Luận:
    1,170
    Ưa thích:
    1,008
    Càng nhiều người quan tâm thì người đặt mua hàng của anh càng nhiều, chú em trẻ tuổi rỗi hơi ạ. Anh kiếm được tiền từ webthehinh này, còn chú em đang rỗi hơi nên cứ chỗ nào có anh thì đề nghị chú nhảy vào la liếm thật nhiều nhé, anh càng bán được nhiều hàng hơn, tiện lúc nào anh quẳng cho mấy xu.
  40. chenlong_hand

chenlong_hand
    Bình Luận:
    694
    Ưa thích:
    356
    ai cũng đẹp chỉ một người k đẹp, đó là Tôi đây
  41. thanhdaklak

thanhdaklak
    Bình Luận:
    1,432
    Ưa thích:
    1,014
    Ra khỏi tù rồi hả? Spam quá bị banned nick àh ^^!
  42. zik1603

zik1603
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    18
    bác này phán hơn thánh =))
  43. chenlong_hand

chenlong_hand
    Bình Luận:
    694
    Ưa thích:
    356
    ka ka vui là chính :D
  44. chenlong_hand

chenlong_hand
    Bình Luận:
    694
    Ưa thích:
    356
    Đã Bị thì k có ed :banghead:
  45. danangcity1992

danangcity1992
    Bình Luận:
    166
    Ưa thích:
    361
    Zyzz có bảo mọi người là phải ăn chơi trác táng , rượu chè be bét , hút chích steroid , chất kích thích ko ??? :))))))))))))

cậu ko suy nghĩ về mặt tốt nó mang lại cho mọi người , mà chỉ suy nghĩ về mặt xấu của nó , thậm chí mặt xấu nó cũng chẳng thể hiện ra hoặc kêu gọi mọi người phải hút chích như thế này thế kia , thì làm sao mà tư tưởng tiến bộ đc , đúng là ng` Việt mình :D
    KimBin ưa thích bài này
  46. danangcity1992

danangcity1992
    Bình Luận:
    166
    Ưa thích:
    361
    có theo dõi đâu mà biết , rồi vào phán như đúng rồi :D , những ngày cuối đời nó đang có công việc nên ko thể duy trì việc tập luyện đc , nó phải bận để làm các video thực tế cho kênh truyền hình của Úc , vừa ký kết các hợp đồng tại trợ để sang Mỹ dự triễn lãm Arnold classic , nên vừa làm xong là nó đi du lịch Thái Lan nghĩ xã hơi ngay , thậm chí lúc nó đi qua thái lan nó chỉ đi với thằng bạn và người đại diện chứ ko có phi đội nữa . lúc đó nó nổi tiếng , công việc thành đạt , còn Jeff có gì Jeff lúc đó chỉ đc 15 ,16 tuổi :D

Tập tin đính kèm:

47. BMW

BMW
    Bình Luận:
    730
    Ưa thích:
    107
    cả 2 đều đẹp, đều đáng ngưỡng mộ
  48. FascistKid Trial Admin Ban Quản Trị

FascistKid
    Bình Luận:
    4,253
    Ưa thích:
    3,629
    Hai thằng đều .... chả có gì đặc biệt.
    jindo_cun94, KimBin, mr.khoi19961 thành viên khác ưa thích bài này.
  49. chenlong_hand

chenlong_hand
    Bình Luận:
    694
    Ưa thích:
    356
    (y)(y):finger:
  50. ciel210

ciel210
    Bình Luận:
    717
    Ưa thích: