Thà khóc trong xe hơi còn hơn mỉm cười ôm anh thể hình đẹp đi xe máy....!

Những đứa con gái ham vật chất một cách mù quáng. Một là thời gian nó lại sẽ chọn thằng giàu hơn nữa. Hai là thời gian rau tã rồi thì bị bỏ ra đường.
K nên buồn mà nên cảm ơn mới phải vì nó cho mình biết để sau này k phải khổ vì nó nữa.

bác thích ngực ah? =)) quăng cho vợ 2k là có liền chứ gì, thời buổi giờ ngực bơm sờ vẫn sướng tay ( thậm chí sướng hơn ngực thiệt nhiều ) =)) e dám nói thế vì e đc sờ ngực mấy đứa bạn bơm ngực rồi :p săn săn mềm mềm vừa mà ko nhão... nói chung cực thích luôn :dead::dead:

moto có được tính là xe máy ko nhỉ. mốt có đứa nào post. thà show mông trên moto còn hơn ngồi thẳng trên xe đạp @[email protected]!!
moto đi 1 mình thì đc, chứ chở gái ngồi khó chịu bỏ bà luôn. ngồi chu mông đổ người về phía trước. mỏi người bỏ bà đi được @@. nói gì nói, 4 bánh vẫn là nhất :)) ngồi thoải mái, ngủ thoải mái =))

cứ tưởng tượng cảnh đi moto đường dài, mà chở gái ngồi sau nó phải đổ người về phía trước, để hết trọng lực vào vao mình. mình thì phải gồng người chống đỡ và chạy xe. xem chịu đc bao lâu :))

Đồng ý là oto đi sướng hơn xe máy nhưng theo em thì đường VN đi oto mệt lắm,kẹt xe liên tục,đường nhỏ,em vẫn thích moto xe máy hơn,tiện hơn hẳn,hì hì

sắc đẹp tỷ lệ nghịch với thời gian mà, được mấy bữa hết rồi nó đá đít.
8 chút nè =)) thời giờ có tiền + quyết tâm cao thì vẫn cứ đẹp đc tới 40-50. bằng chứng là mấy diễn viên nổi tiếng già nhưng nhìn vẫn trẻ. quan trọng là phải biết bắt đầu gìn giữ nhan sắc từ khi còn trẻ 20 trở đi bắt đầu lo dưỡng rồi. cơ mà để gìn giữ đúng chuẩn thì lắm công phu. chí ít cũng phải là người thảnh thơi thời gian chăm lo da trước khi gặp nắng hay chế độ ăn uống lành mạnh kéo dài từ trẻ tới già.. cái này mấy ai làm được.
Còn xét về lý trí thì đúng là ăn nằm mãi 1 người thì cũng sẽ chán, cho dù đẹp như tiên :)) bởi mới có câu "1 của lạ bằng tạ của quen " từ đó ra đời :(

mình là mình éo chọn thằng nào =)) đàn ông hay đàn bà thì đều hướng tới sự lựa chọn hoàn hảo cả. quan trọng là tầm cỡ của mình với được tới đâu =))
ý cô là cô chọn con chứ ko chọn thằng chứ gì? trên đời thử hỏi có cái móe gì hoàn hảo đâu. thằng giàu xe xịn mê gym lại sinh lý mạnh nó có chọn mình hay ko mới là vấn đề, hay nó lại mơ đến 1 anh thư sinh ass còn trinh?. chứ tuổi mình mà được chọn nó thì lên đây chém gió làm gì nữa, phải không cô?

ý cô là cô chọn con chứ ko chọn thằng chứ gì? trên đời thử hỏi có cái móe gì hoàn hảo đâu. thằng giàu xe xịn mê gym lại sinh lý mạnh nó có chọn mình hay ko mới là vấn đề, hay nó lại mơ đến 1 anh thư sinh ass còn trinh?. chứ tuổi mình mà được chọn nó thì lên đây chém gió làm gì nữa, phải không cô?
bác ko hiểu ý e rồi. hoản hảo ở đây là còn tùy theo định hướng sự hoàn của của từng người. chả ai có 1 tiêu chuẩn giống nhau hết đâu. chí ít là phải chọn người có chiều hướng càng dần càng tăng tiến theo cách mình muốn.
còn riêng về e đó hả? tiêu chuẩn xe hơi là xưa là kiểu suy nghĩ quá đỗi tầm thường rồi bác ah =)) muốn thì e cũng có thể tự làm 1 chiếc trả góp cũng đc vậy :ROFLMAO:

bác ko hiểu ý e rồi. hoản hảo ở đây là còn tùy theo định hướng sự hoàn của của từng người. chả ai có 1 tiêu chuẩn giống nhau hết đâu. chí ít là phải chọn người có chiều hướng càng dần càng tăng tiến theo cách mình muốn.
còn riêng về e đó hả? tiêu chuẩn xe hơi là xưa là kiểu suy nghĩ quá đỗi tầm thường rồi bác ah =)) muốn thì e cũng có thể tự làm 1 chiếc trả góp cũng đc vậy :ROFLMAO:
mình chả cần trả góp, có thể mua ngay vài chiếc audi a8, nhưng ko thích......

...vì già rồi mua về chả nhẽ dành chơi với con

8 chút nè =)) thời giờ có tiền + quyết tâm cao thì vẫn cứ đẹp đc tới 40-50. bằng chứng là mấy diễn viên nổi tiếng già nhưng nhìn vẫn trẻ. quan trọng là phải biết bắt đầu gìn giữ nhan sắc từ khi còn trẻ 20 trở đi bắt đầu lo dưỡng rồi. cơ mà để gìn giữ đúng chuẩn thì lắm công phu. chí ít cũng phải là người thảnh thơi thời gian chăm lo da trước khi gặp nắng hay chế độ ăn uống lành mạnh kéo dài từ trẻ tới già.. cái này mấy ai làm được.
Còn xét về lý trí thì đúng là ăn nằm mãi 1 người thì cũng sẽ chán, cho dù đẹp như tiên :)) bởi mới có câu "1 của lạ bằng tạ của quen " từ đó ra đời :(
Diễn viên nó ăn uống tập luyện theo chế độ. Còn mấy bác đại gia phải đi ăn nhậu với đối tác, gái gú đủ cả nên tầm 40 tuổi máy móc rã hết rồi.