WTH nên cấm đăng bài mới là vừa

Ai nói 4rum thoái trào chứ tui thấy ae trên này vẫn hoạt động mạnh mẽ.

Ko như trên fb, rất khó để thảo luận.

Xem ra nếu 4r admin ko chấn chỉnh sớm thì ngày tàn 4r sắp tới rồi

Ai nói 4rum thoái trào chứ tui thấy ae trên này vẫn hoạt động mạnh mẽ.

Ko như trên fb, rất khó để thảo luận.

Xem ra nếu 4r admin ko chấn chỉnh sớm thì ngày tàn 4r sắp tới rồi
admin dọn dẹp thì nó đâu có ngày như thế này rác tràn ngập , bác nói đúng vẩn hoạt động mạnh đa số thành viên mới đông nhưng nhửng pro chất lượng kg còn mặn mà nửa và đại đa số trẻ trâu là nhiều , quảng cáo tá lả chưởi nhau , kg có nhửng bài mới chất lượng

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Anh có đôi lời tâm tư gửi anh em.

Như anh em biết đó, hiện này website nói chung và các diễn đàn nói chung đang trong giai đoạn thoái trào. Nhìn nhận từ chính bản thân anh cũng như mọi người thì mạng xã hội giờ quá tiện, update cai gì cũng nhanh sự giao thoa nhanh hơn rất nhiều diễn đàn. Nên sự đi xuống của diễn đàn webthehinh nói chung là không tránh khỏi.

Cảm ơn Khả đạt, em là người dám nói lên sự thật...sự thật ỏ đây là sự hiện diện của BQT đã không còn như trước. Ngay bản thân anh cũng đã bỏ rơi diễn đàn. Người đứng đầu còn vậy làm sao mà phát triển được. Anh xin nhận lỗi với BQT cũng như anh em yêu mên webthehinh.

2 năm vừa qua anh đang loay hoay tìm lối đi mới cho bản thân cũng như cho diễn đàn nên xảy ra tình trạng "nhà hoang". Và giờ cũng là lúc anh nhận thấy mình còn bên cạnh rất nhiều anh em, những member trung thành.

Năm ngoái anh thật sự buồn khi facebook Zyzz gì đó nói là "Đã cứu 1 bạn khỏi lịch tập 0-1 năm của ông sonvalentine.." Thật sự buồn vì những gì mình làm cho xã hội đã bị 1 số thành phần ad của group đó "chửi rủa" .

Gần đây định hướng giới trẻ có vẻ không còn yêu gym như hồi đầu...Sự tranh luận tư thế Squat của thể hình với Strong cũng ko phân biệt đc ..Các bạn giờ thích Deadlift, thích soi form và săn sàng nhảy bổ vào phán xét người khác...Facebook quá ư nguy hiểm...Chính vì những thánh phán quá nhiều anh mới không thèm viết bài nữa...vì viết giờ ai quan tâm...Thánh cả mà. Thôi kệ tụi bây...anh đã làm như vậy trong thời gian qua.

Giờ cũng đã tìm ra con đường mới cho định hướng diễn đàn...Vẫn tự do...vẫn miễn phí ...vẫn nhiệt tình hết mình...Anh sẽ quay trở lại quản lý xát sao hơn, viết thêm nhiều bài định hướng hơn để đưa diễn đàn quay trở lại, dù có thành công hay không anh cũng sẽ cố gắng để không phụ lòng anh em.

Cảm ơn sự thức tỉnh của Khả đạt và các bạn.

Như anh em biết đó, hiện này website nói chung và các diễn đàn nói chung đang trong giai đoạn thoái trào. Nhìn nhận từ chính bản thân anh cũng như mọi người thì mạng xã hội giờ quá tiện, update cai gì cũng nhanh sự giao thoa nhanh hơn rất nhiều diễn đàn. Nên sự đi xuống của diễn đàn webthehinh nói chung là không tránh khỏi.

Cảm ơn Khả đạt, em là người dám nói lên sự thật...sự thật ỏ đây là sự hiện diện của BQT đã không còn như trước. Ngay bản thân anh cũng đã bỏ rơi diễn đàn. Người đứng đầu còn vậy làm sao mà phát triển được. Anh xin nhận lỗi với BQT cũng như anh em yêu mên webthehinh.

2 năm vừa qua anh đang loay hoay tìm lối đi mới cho bản thân cũng như cho diễn đàn nên xảy ra tình trạng "nhà hoang". Và giờ cũng là lúc anh nhận thấy mình còn bên cạnh rất nhiều anh em, những member trung thành.

Năm ngoái anh thật sự buồn khi facebook Zyzz gì đó nói là "Đã cứu 1 bạn khỏi lịch tập 0-1 năm của ông sonvalentine.." Thật sự buồn vì những gì mình làm cho xã hội đã bị 1 số thành phần ad của group đó "chửi rủa" .

Gần đây định hướng giới trẻ có vẻ không còn yêu gym như hồi đầu...Sự tranh luận tư thế Squat của thể hình với Strong cũng ko phân biệt đc ..Các bạn giờ thích Deadlift, thích soi form và săn sàng nhảy bổ vào phán xét người khác...Facebook quá ư nguy hiểm...Chính vì những thánh phán quá nhiều anh mới không thèm viết bài nữa...vì viết giờ ai quan tâm...Thánh cả mà. Thôi kệ tụi bây...anh đã làm như vậy trong thời gian qua.

Giờ cũng đã tìm ra con đường mới cho định hướng diễn đàn...Vẫn tự do...vẫn miễn phí ...vẫn nhiệt tình hết mình...Anh sẽ quay trở lại quản lý xát sao hơn, viết thêm nhiều bài định hướng hơn để đưa diễn đàn quay trở lại, dù có thành công hay không anh cũng sẽ cố gắng để không phụ lòng anh em.

Em bè bõm cách đây 3 năm xem các giáo án của anh,nói chung về kiến thức thì có đổi mới hay này nọ em ko nói,nhưng sự tận tuỵ của các anh đã giúp kiến thức thể hình cuaem thêm rất nhiều,cám ơn các anh,anh mong kêu gọi mấy anh thachsanh rồi dragon hay mấy chị mod quay lại,để lớp trẻ chúng em có noi theo,trẻ thì cậy khoẻ,gìa thì cậy kinh nghiệm,mong các anh viết bài nhièu hơn,để mọi người tham khảo và cùng củng cố kiến thức cho nhau,chứ h diễn đan cứ hỏi toàn là whey :)))

Em nghĩ quản lí tốt hơn, những bài đăng cần phải kiểm duyệt trước khi đăng!
Có riêng 1 topic tán gẫu cho người mới, tự do hỏi, cấm việc chửi bới nguyền rủa, thể hiện bản thân ta đây biết nên coi thường thành viên mới! Ai cũng bắt đầu từ con số không, kiến thức bây giờ đầy rẫy không biết tin ai, vào diễn đàn toàn thành phần chửi bới, không có ý thức xây dựng diễn đàn, không thể trả lời 1 câu tử tế thì bớt mồm lại để người khác giúp đỡ họ! Cái đầu tiên em muốn khắc phục trong diễn đàn này! Mọi người ai có kiến thức thì nen tiết chế mình lại, nếu không thể giúp đỡ người khác thì cũng đừng chửi bới, dìm người khác xuống!
Còn việc viết bài, em nghĩ khá cần thiết kêu gọi các ad khác quay lại, ai cũng có facebook riêng, phát triển trang cộng đồng riêng nên cũng không quan tâm nhiều đến diễn đàn, nhưng mỗi bài viết trên trang cộng đồng có chất lượng, mời họ chia sẻ lại lên đây, đính kèm trang cộng đồng của họ! Vậy là phát triển chung! Lợi ích chung và riêng đều được đảm bảo!

Anh @sonvalentine cho em 1 vé lên làm mod dọn rác đi. Anh ko có nhiều thời gian thì cho vài anh em nào thấy dc lên làm mod. Dọn rác rồi can ngăn anh em chửi nhau này nọ. Chứ ko có thời gian cố quá làm gì anh. Đôi lời tâm sự và muốn cảm ơn diễn đàn đã mang lại kiến thức cho em chứ mod thêm việc chứ gì đâu.:rolleyes:

Bạn oi nam nay 2016 gần 2017 rồi có còn thích hợp tập giáo án cũ 2011 của bạn ko ??

Qua topic này tôi thiết nghĩ @sonvalentine còn tâm huyết với diễn đàn, giúp đỡ ae:
1/ Tuyển một số mod mới có kinh nghiệm, tâm huyết và thời gian để tham gia quản lý diễn đàn. Trước đây dđ lâu lâu lại có mod mới nên mới duy trì phát triển tươi mới, lâu rồi không thấy.
Một số bạn như @Lance25; TuanAnh 123 gì đó có kinh nghiệm.
2/ Nên xóa bớt những mod lâu không tham gia bài cm giúp đỡ diễn đàn nữa. Cuộc sống luôn thay đổi không nên bám mãi cái cũ, vì cái cũ mà kéo tụt ae. Làm mới diễn đàn thôi a sơn.

Tín hiệu mừng:love::love::love:!

Mà e chịu anh @sonvalentine đấy!.
Hóa ra thời gian qua, bác bị dư luận vớ vẩn quật ngã à, :ROFLMAO::hilarious:haha.
Thể loại đứng ngoài bao giờ chả nói nhiều và nói to:mad:.
Chỉ có bọn e lặng lẽ tập theo giáo án của anh và thành công (có bằng chứng xác nhận hẳn hoi) mà chỉ âm thầm cảm ơn Admin WTH và các Mod:) (nói to lại bảo nịnh hót, hihi).
Đúng với tinh thần cao cả "Thiện nguyện là vô danh chứ không phải hữu danh".;)

Anh viết bài nữa đi, vì có quá nhiều người đang mong:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:.
Còn dùng hay ko hoặc tiếp nhận được đến đâu thì là tùy duyên a ạ.
Đẳng cấp sao online rồi thì các thể loại thánh phán kia ...kemeno đi a, cố giải thích để các thánh shut up là thiếu i ốt, "trăm mõm xía vào thì cả ngàn ý kiến"
(e nói bậy từ khi lên web mình, :Dhihihaha).

À, a @sonvalentine ơi:whistle:
Hướng đi mới cho diễn đàn nên có các bài tập dành cho người đang bầu, sẽ bầu và sau bầu đi :X3:! hihi.
Với phương pháp tập, ngoài S.S, Drop set thì vẫn chưa thấy có, thiếu hoặc ít các bài nói về phương pháp tập total, tập tổng hợp từ trên xuống dưới trong 1 buổi ạ :p!
Ai xung phong đi đầu trong các lĩnh vực này, xin nhận 1 vote làm Mod từ e :woot:, hí hí :wacky:.

Dân tình mình hay nhỉ?!
Lập 1 topic hót dư lày mà lại chả tát ai,
Web đến mức thoái trào thế này thì còn sợ gì nữa mà ko tát (tag) từ chủ web bác @thachsanh đến admin @sonvalentine , Mod @liennhi , @splen , @TniaS , @voikcoi , @everybody2003, @concuncon, @nameless0611, @anhlong1122 , @Ryu1508 ......
Ko phải dậu đổ bìm leo, (đừng hiểu nhầm!),
Chỉ là để chạm được đến trái tim ai thì chạm.

Mà các thánh nữa, hok comment được câu nào tử tế thì bớt cái mồm đi!!!

Là member, thảo dân ủng hộ các Mod ban nhầm còn hơn bỏ sót, ban để phòng ngừa cũng được tất cả các thành phần member không đóng góp gì cho diễn đàn, cho cộng đồng mà chỉ lo trục lợi cá nhân, ít member mà chất lượng còn hơn là đóng cửa diễn đàn hoặc để tình trạng bỏ hoang ko ai quản lý.

Tks you & I love WTH xyz :love::love::love:

splen

Moderator
Ban Quản Trị

Dân tình mình hay nhỉ?!
Lập 1 topic hót dư lày mà lại chả tát ai,
Web đến mức thoái trào thế này thì còn sợ gì nữa mà ko tát (tag) từ chủ web bác @thachsanh đến admin @sonvalentine , Mod @liennhi , @splen , @TniaS , @voikcoi , @everybody2003, @concuncon, @nameless0611, @anhlong1122 , @Ryu1508 ......
Ko phải dậu đổ bìm leo, (đừng hiểu nhầm!),
Chỉ là để chạm được đến trái tim ai thì chạm.

Mà các thánh nữa, hok comment được câu nào tử tế thì bớt cái mồm đi!!!

Là member, thảo dân ủng hộ các Mod ban nhầm còn hơn bỏ sót, ban để phòng ngừa cũng được tất cả các thành phần member không đóng góp gì cho diễn đàn, cho cộng đồng mà chỉ lo trục lợi cá nhân, ít member mà chất lượng còn hơn là đóng cửa diễn đàn hoặc để tình trạng bỏ hoang ko ai quản lý.

Tks you & I love WTH xyz :love::love::love:
Tối nay sẽ xử lý vấn đề rác! Rồi tính tiếp!

Là 1 mem của thegioicaulong mới chuyển qua đây vì forum bên đó đã thoái trào . Khá bất ngờ vì giờ vẫn còn forum ko thấy quảng cáo gì vẫn hoạt động khá ổn. Tự đọc học được nhiều, nhưng lập mấy topic hỏi đều ko ăn thua mới nhận ra là mod nghỉ ngơi hết rồi :) Forum kiểu phi lợi nhuận thì khó sống tiếp được khi các mod vơi đi nhiệt huyết hoặc thấy việc khác có giá trị hơn .

Dọn rác chỉ mới một phần. Cây muốn lớn thì ngoài nhổ cỏ còn phải bón phân mới vào. Diễn đàn không có những mod mới tham gia quản lý, viết bài mới chia sẻ kinh nghiệm thì cũng vẫn ngắt ngoải

Từ ngày mình biết webthehinh cũng 5 6 năm rồi lúc đó chắc là thời kì hưng thịnh nhất. Mod gần như lúc nào cũng có mặt giải đáp mọi thứ. Rồi sau đó tới thời kì thanh lọc về TPCN webthehinh dần thương mại hóa với việc bán TPCN. Rồi thoái trào khoảng 2 năm trở lại đây với việc đi lên của Facebook rồi việc cái tôi của một số thành viên chuyên rồi cuộc chiến không dứt về form. Mình nghĩ chưa bao h việc tập GYM loan như bây giờ với cả đống giáo án khác nhau rồi style của từng HLV. Cá nhân mình vẫn thích webthehinh vì bài rất chi tiết việc tìm lại các topic cũ cũng đơn giản hơn nên mình hi vọng webthehinh se trở lại thời gian huy hoàng.
P.s Mình góp ý là một mình bác Sơn chắc chắn không thể lo hết cho webthehinh đặc biệt là tài chính. Nên mình nghĩ webthehinh nên có một tài khoản để mọi người có thể đóng góp phụ giúp một tay. đó là ngu kiến của mình hi vọng mọi người góp ý them.

Từ ngày mình biết webthehinh cũng 5 6 năm rồi lúc đó chắc là thời kì hưng thịnh nhất. Mod gần như lúc nào cũng có mặt giải đáp mọi thứ. Rồi sau đó tới thời kì thanh lọc về TPCN webthehinh dần thương mại hóa với việc bán TPCN. Rồi thoái trào khoảng 2 năm trở lại đây với việc đi lên của Facebook rồi việc cái tôi của một số thành viên chuyên rồi cuộc chiến không dứt về form. Mình nghĩ chưa bao h việc tập GYM loan như bây giờ với cả đống giáo án khác nhau rồi style của từng HLV. Cá nhân mình vẫn thích webthehinh vì bài rất chi tiết việc tìm lại các topic cũ cũng đơn giản hơn nên mình hi vọng webthehinh se trở lại thời gian huy hoàng.
P.s Mình góp ý là một mình bác Sơn chắc chắn không thể lo hết cho webthehinh đặc biệt là tài chính. Nên mình nghĩ webthehinh nên có một tài khoản để mọi người có thể đóng góp phụ giúp một tay. đó là ngu kiến của mình hi vọng mọi người góp ý them.
Đọc hết mình Thích nhất câu ngu kiến của bạn, đúng là ngu kiến thật. Tặng bạn 1 like:ROFLMAO:

Mình chuyển từ Strength sang Yoga gần 2 năm nay. Thỉnh thoảng có vào WTH thì thấy gần đây quá ít bài viết chất lượng. Những bạn tranh luận nhiều thì lại chủ yếu là lý thuyết suông mà không có quá trình trải nghiệm. Mong WTH sẽ có sự thay đổi về chất trong thời gian tới.

Em nghĩ quản lí tốt hơn, những bài đăng cần phải kiểm duyệt trước khi đăng!
Có riêng 1 topic tán gẫu cho người mới, tự do hỏi, cấm việc chửi bới nguyền rủa, thể hiện bản thân ta đây biết nên coi thường thành viên mới! Ai cũng bắt đầu từ con số không, kiến thức bây giờ đầy rẫy không biết tin ai, vào diễn đàn toàn thành phần chửi bới, không có ý thức xây dựng diễn đàn, không thể trả lời 1 câu tử tế thì bớt mồm lại để người khác giúp đỡ họ! Cái đầu tiên em muốn khắc phục trong diễn đàn này! Mọi người ai có kiến thức thì nen tiết chế mình lại, nếu không thể giúp đỡ người khác thì cũng đừng chửi bới, dìm người khác xuống!
Còn việc viết bài, em nghĩ khá cần thiết kêu gọi các ad khác quay lại, ai cũng có facebook riêng, phát triển trang cộng đồng riêng nên cũng không quan tâm nhiều đến diễn đàn, nhưng mỗi bài viết trên trang cộng đồng có chất lượng, mời họ chia sẻ lại lên đây, đính kèm trang cộng đồng của họ! Vậy là phát triển chung! Lợi ích chung và riêng đều được đảm bảo!
mình cũng đồng tình với bác,1 số mem trên này thì kinh nghiệm ko thiếu thậm chí là thừa,các bác có đam mê nhiệt huyết nhưng đôi khi cách commnet trong các topic rất bề trên thậm chí đôi khi xúc phạm tới người khác 1 cách quá đáng,trời sinh ra mỗi người mỗi tính,mỗi điểm yếu và thế mạnh riêng,các bác có đóng góp cho web,cho ace gymer dc thì ace rất cám ơn và nể trọng trong lòng nhưng đôi khi vì cái tôi quá lớn nên đâm ra xem thường người khác,rất nhiều topic thấy mem mới hỏi hay những mem có kiến thức lệch lạc hỏi bị chửi thậm tệ rồi toàn giáo huấn theo kiểu bề trên trong khi cái người ta cần thì ko chỉ,mình đồng ý là có 1 số người ko chịu tìm tòi những cái đã có mà suốt ngày cứ lập topic hỏi những câu rất vu vơ nhưng thiết nghĩ ace nên tiết chế lại 1 tí,thấy topic ko vừa ý thì ignore hoặc report cho lành việc gì phải đôi co chi cho hại não,toàn đàn ông với nhau cả lại là dân gym ngồi gõ phím chửi nhau qua lại thấy kỳ kỳ sao á,và dù có góp ý cũng nên từ tốn đừng dùng những từ ngữ xúc phạm như bại não,ngu học,bần nông,nghèo mà đú,...... để lên lớp người khác,mong webthehinh là 1 môi trường lành mạnh ko ''khói thuốc'' đúng nghĩa cho ae gymer các nơi tụ họp

Lần sửa cuối:
những vấn đề gần đây của ngôi nhà chung wth thì anh em cũng thấy rõ và đề cập rồi. Ngoài chuyện dọn rác, quản lý siết hơn các bài viết thì mình cũng xin mạn phép góp 1 số ý như sau:
- ban quản trị nên làm vài topic poll để hỏi ý kiến, xin góp ý của nhiều thành viên nhiệt tình, có nhiều kinh nghiệm. Ví dụ về việc topic rác, mình thấy mấy tháng gần đây ngày nào cũng có thanh viên mới (1,2 bài viết) mở 1 topic hỏi 1 số vấn đề rất cũ, đã có sẵn trên diễn đàn, xong lặn mất tiêu. Mình và 1 số anh em trả lời hoài những topic như vậy cũng nãn, riết không muốn đả động gì đến nữa. Nếu có luật thành viên mới sau khi đăng kí 3 ngày, hoặc đã post được 10-20 bài thì mới có quyền mở topic mới chẳng hạn, thì diễn đàn đỡ rác quảng cáo, và những topic "hỏi cho có rồi lặn mất tiêu" như trên.
- Gần đây nhiều thành viên cũ mới chữi nhau loạn cả lên, mình report mỏi tay và 1 2 tuần sau vào topic thông báo phạt vẫn chẳng thấy mods hay admin hành động gì, cứ như là nhà hoang, ai vào đánh đấm họp chợ thì cũng được.
- 1 số thành viên được ưu ái, chẳng coi ai, lớn bé ra gì, chắc họ biết mình được ô dù che nên chẳng sợ hay e dè gì trong ngôn ngữ post lên đây.
Mong rằng ban quản trị có hành động sớm, mình tiếc thay cho diễn đàn vì nhiều thành viên tâm huyết đã quá chán nãn và bỏ đi mất. Nói thật nhiều thành viên giỏi, tâm huyết thì vài năm mới tìm thấy 1 người, để họ đi mất thì là điều rất đáng tiếc.
Thân,

Mình chuyển từ Strength sang Yoga gần 2 năm nay. Thỉnh thoảng có vào WTH thì thấy gần đây quá ít bài viết chất lượng. Những bạn tranh luận nhiều thì lại chủ yếu là lý thuyết suông mà không có quá trình trải nghiệm. Mong WTH sẽ có sự thay đổi về chất trong thời gian tới.
Tập yoga thì có bài nào làm săn mông với đùi không bác. Con mái mông đùi to bảo sq với lunge cho săn cong lên mà không chịu cứ nhất quyết yoga. Mình thì mù tịt cái kiểu dưỡng sinh này

những vấn đề gần đây của ngôi nhà chung wth thì anh em cũng thấy rõ và đề cập rồi. Ngoài chuyện dọn rác, quản lý siết hơn các bài viết thì mình cũng xin mạn phép góp 1 số ý như sau:
- ban quản trị nên làm vài topic poll để hỏi ý kiến, xin góp ý của nhiều thành viên nhiệt tình, có nhiều kinh nghiệm. Ví dụ về việc topic rác, mình thấy mấy tháng gần đây ngày nào cũng có thanh viên mới (1,2 bài viết) mở 1 topic hỏi 1 số vấn đề rất cũ, đã có sẵn trên diễn đàn, xong lặn mất tiêu. Mình và 1 số anh em trả lời hoài những topic như vậy cũng nãn, riết không muốn đả động gì đến nữa. Nếu có luật thành viên mới sau khi đăng kí 3 ngày, hoặc đã post được 10-20 bài thì mới có quyền mở topic mới chẳng hạn, thì diễn đàn đỡ rác quảng cáo, và những topic "hỏi cho có rồi lặn mất tiêu" như trên.
- Gần đây nhiều thành viên cũ mới chữi nhau loạn cả lên, mình report mỏi tay và 1 2 tuần sau vào topic thông báo phạt vẫn chẳng thấy mods hay admin hành động gì, cứ như là nhà hoang, ai vào đánh đấm họp chợ thì cũng được.
- 1 số thành viên được ưu ái, chẳng coi ai, lớn bé ra gì, chắc họ biết mình được ô dù che nên chẳng sợ hay e dè gì trong ngôn ngữ post lên đây.
Mong rằng ban quản trị có hành động sớm, mình tiếc thay cho diễn đàn vì nhiều thành viên tâm huyết đã quá chán nãn và bỏ đi mất. Nói thật nhiều thành viên giỏi, tâm huyết thì vài năm mới tìm thấy 1 người, để họ đi mất thì là điều rất đáng tiếc.
Thân,
Trên này cũng có ô dù hả bác.

nói đến vậy rồi mà chẳng thấy cải thiện chút nào cả, bùn 5 phút cho 1 cái web :)))
sáng ra thấy toàn tin nhãm xịt gì đâu. thôi nghĩ khỏe đi a e
Kiểu mod về hưu hết nhưng quyết chí ko bổ nhiệm mod mới thì chịu. Người trẻ đầy tâm huyết online 23/24 đầy người ra. Cho lên dọn rác thôi là cũng đỡ rồi. :rolleyes:

Cho mình hỏi wth cấm đăng tin Quảng cáo buôn bán thực phẩm bổ sung,có cấm đăng bán đồ dùng tập tạ không ạ