Rảnh khoe tý :D

Phụ tùng trên người + mồ hôi cũng hơn 1kg °_°
Làm gì có mồ hôi ở áo hả bác, giỏi lắm trừ nửa kg, đó là trừ luôn cả đái ỉa rồi =]], mà nửa kg hay 2kg giờ quan trọng gì, nếu thích tăng nhanh lên 2kg tuần là Bt.
Lùn có khúc mà tập chi dữ v bác, tính thi đấu hả :'(
Tập cho vui chứ thi thố gì bác, và cũng ko có nhiều thời gian tập để thi :D
Với chiều cao và cân nặng như vậy thì bác vượt ngưỡng BMI rồi, béo phì rồi, giảm xuống đi bác, không tốt đâu.
Ko đến lỗi béo phì đâu, vẫn mặc dc áo sơ mi chiết eo, mua về còn phải chiết thêm eo vì eo rộng quá mặc xấu =]]
Béo quá rồi ơi. Giảm mỡ đi thoai
So với các thanh niên 6 múi thì béo thôi, vẫn Bt mà :))

Bác hocvienquany này có vẻ thích khoe vếu và mông nhỉ, tớ còn nhớ 1 tấm của bác cách đây mấy năm bác khoe quả bưởi của bác nhìn khiếp.
Mấy anh pế thích lém đó nha

Bác hocvienquany này có vẻ thích khoe vếu và mông nhỉ, tớ còn nhớ 1 tấm của bác cách đây mấy năm bác khoe quả bưởi của bác nhìn khiếp.
Mấy anh pế thích lém đó nha
giờ to hơn mà đỡ béo hơn rùi ^^ . Đẹp thì khoe thôi bác, cứ bảo mấy em hay mặc quần ngắn, áo thì hở đầu ti, e mà là chúng nó e cũng thế, đẹp thì khoe ra cho thiên hạ nó thèm =]] , vì e thấy nhiều cái đứa khác nó hơn mình cái gì nhìn nó rất là vênh.

Lần sửa cuối:
giờ to hơn mà đỡ béo hơn rùi ^^ . Đẹp thì khoe thôi bác, cứ bảo mấy em hay mặc quần ngắn, áo thì hở đầu ti, e mà là chúng nó e cũng thế, đẹp thì khoe ra cho thiên hạ nó thèm =]] , vì e thấy nhiều cái đứa khác nó hơn mình cái gì nhìn nó rất là vênh.
Khoe cờ him đi là topic hót 100 độ ngay

cho em hỏi chế độ ăn của bác có gì đặc biệt ko vậy em thấy tầm này lên khó quá dù ăn hơn cả lợn
Bác đừng lên cân béo quá, béo vừa vừa thôi.
Ví dụ bác lên cân đc 80kg, rồi tập nặng 1 thời gian để có thêm cơ rồi ép cân, song lại tăng, chắc chắn sẽ lên hơn 80kg mà ko béo = 80kg lần trước, nó là thời gian dài, chứ ko có kiểu bt đang 60kg đòi nhảy bụp phát lên 80kg, vừa bị đứng cân ko lên đc vừa béo. Và mình thấy nhiều người lên đc số cân như mong muốn là ép cân ngày, mình nghĩ phải tranh thủ lúc đang béo, khỏe, tập nặng cho lên cơ đã rồi mới ép, chứ ép ngày thì có ý nghĩa gì :D (Quan điểm cá nhân)
Mình 88kg nhưng vẫn thấy lên 9x cân dễ, cũng béo nhưng chưa đến lỗi :D :D vẫn rất là sẹc xy =]]

Lần sửa cuối:
Ví dụ bác lên cân đc 80kg, rồi tập nặng 1 thời gian để có thêm cơ rồi ép cân, song lại tăng, chắc chắn sẽ lên hơn 80kg mà ko béo = 80kg lần trước, nó là thời gian dài, chứ ko có kiểu bt đang 60kg đòi nhảy bụp phát lên 80kg, vừa bị đứng cân ko lên đc vừa béo. Và mình thấy nhiều người lên đc số cân như mong muốn là ép cân ngày, mình nghĩ phải tranh thủ lúc đang béo, khỏe, tập nặng cho lên cơ đã rồi mới ép, chứ ép ngày thì có ý nghĩa gì :D (Quan điểm cá nhân)
Mình 88kg nhưng vẫn thấy lên 9x cân dễ, cũng béo nhưng chưa đến lỗi :D :D vẫn rất là sẹc xy =]]
Bác cho số đo các vòng xem, bắp chân càng tốt :)

Chắc cũng hết tầm cả tấn bột , cả chục tấn thịt nhỉ :))

Bác cho số đo các vòng xem, bắp chân càng tốt :)
chuối bt 40, tập lên 41 :D, mình bị còi xương ^^. Số đo các vòng thì ko quan trọng nữa, giờ mình chỉ đo mỗi tay, chân vì 2 cái đều bé so với người, tay duỗi hiện tại cỡ 40+ , chân 65 , giờ còn đo ngực nông dân vãi :p

em lùn cơ mà lại ko thích cái kiểu dây dây bác ạ. Em thích mập mập kiểu ''bear mode'' ấy nhiều mỡ cũng dc. Tất nhiên là phải nhiều cả cơ. Em đang lấy bác làm mục tiêu phấn đấu :D:D:D