Rảnh khoe tý :D

Bác đừng lên cân béo quá, béo vừa vừa thôi.
Ví dụ bác lên cân đc 80kg, rồi tập nặng 1 thời gian để có thêm cơ rồi ép cân, song lại tăng, chắc chắn sẽ lên hơn 80kg mà ko béo = 80kg lần trước, nó là thời gian dài, chứ ko có kiểu bt đang 60kg đòi nhảy bụp phát lên 80kg, vừa bị đứng cân ko lên đc vừa béo. Và mình thấy nhiều người lên đc số cân như mong muốn là ép cân ngày, mình nghĩ phải tranh thủ lúc đang béo, khỏe, tập nặng cho lên cơ đã rồi mới ép, chứ ép ngày thì có ý nghĩa gì :D (Quan điểm cá nhân)
Mình 88kg nhưng vẫn thấy lên 9x cân dễ, cũng béo nhưng chưa đến lỗi :D :D vẫn rất là sẹc xy =]]
Ép cân là kiểu cutting, ăn hụt calo hả bác?

Không liên quan, nhìn mặt xấu trai vl.
cái mặt mình tự tin hơn body, ko đẹp trai = ai nhưng chắc chắn đẹp trai hơn bạn.
Mặt ko dùng bất kể hiệu ứng gì, cận cảnh, bác nào tự tin đẹp trai up lên cho ae chiêm ngưỡng dung nhan cái :))
Xin lỗi bạn mà chụp ntn chắc đéo ra hình người nữa :)) , thử chụp lên cho ae xem giống con gì, đừng dùng 360, làm mịn.....
Ghét nhất thằng nào đang nói về thể hình quay sang cái khác, mà nó éo = ai, giống mấy cha ở phòng tập: mày to hơn tao nhưng ko hút thuốc nhiều bằng tao, ko uống rượu nhiều bằng tao, ko chơi gái nhiều bằng tao, ko nhịn đói nhiều bằng tao... =]] (cái này có thật 100%)
Còn mấy bạn ở trên bảo mình béo mình cũng bt chả sao ^^
Bác @TuanAnh1203 động viên bác kia up hình lên xem đẹp trai cỡ nào mà chê mình xấu trai =]]
Ca này khó, vì kể cả lấy ảnh trên mạng chúng nó toàn dùng hiệu ứng làm mịn, trắng, 360.... =]]

Attachments

Lần sửa cuối:
Theo tôi con trai cần gì phải đẹp. Khái niệm "đẹp trai" mơ hồ lắm. Chỉ cần nhìn nam tính là được rồi. Bạn này phải chi cao 1,75m thì khỏi bàn :)

nam tính cường tráng khỏe mạnh , sống đẹp , chơi đẹp là lụm . thể loại soi gương "ôi thần linh ơi mụn" next ngay và luôn hoặc chôn sống luôn cho lành

cập nhật tình hình chiều nay vừa chụp ^_^. nói chung là béo, nhưng nhìn mặt vẫn chưa thấy béo, vẫn ok ae nhỉ hihi
còn roid thì e có dc nếm đâu mà biết :p
Xem đính kèm 102610
chắc tạng bác là tạng đột biến vì người bình thường cân nặng khi body fat 6-8% bằng chiều cao là max rồi,khi bf 15% thì cao nhất vượt quá chiều cao là 10kg

em đọc trên các bài nghiên cứu dịch từ nước ngoài về thôi, nó cũng phổ biến mà lên google tìm k khó. ^^, giả sử bác là tạng lên cơ nhiều nhất thì với chiều cao 1m68 của bác cân nặng tối đa khi mỡ 5% là 75kg, mỡ 15% khoảng gần 84kg, còn nếu bác 90 kg như bây giờ thì chắc mỡ tầm 20%

em đọc trên các bài nghiên cứu dịch từ nước ngoài về thôi, nó cũng phổ biến mà lên google tìm k khó. ^^, giả sử bác là tạng lên cơ nhiều nhất thì với chiều cao 1m68 của bác cân nặng tối đa khi mỡ 5% là 75kg, mỡ 15% khoảng gần 84kg, còn nếu bác 90 kg như bây giờ thì chắc mỡ tầm 20%
mình ko để ý % mỡ lắm, đại khái mặc áo slim fit tay, xô, ngực chật cứng nhưng eo vẫn phải đi sửa lại cho nó bé thêm mấy cm, mọi người thì bảo mình 90kg mà nhìn gọn ^^ , đó là khi hơn 80kg, giờ 90kg rồi mặc áo slim fit lúc ngồi thấy eo phì ra, nhưng lúc đứng vẫn đẹp chán nhưng công nhận là phì bụng =]]

mấy ông fitness model nổi tiếng như sergi,simeon panda,ulisses... chơi roid ầm ầm cân nặng hơn chiều cao tầm 10 20kg là trông kinh khủng lắm rồi =))) ,bác natural mà đc vậy thì e chúc mừng bác

Vếu bác mênh mông quá chả trách người ta trông nhầm :LOL:
Thêm 1 cái dễ nhầm nữa là Avatar: vị trí cái điện thoại dễ nhìn nhầm thành cởi trần đeo nơ, rất giống hình tượng phi công trẻ

To quá nhỉ, nhìn giống béo hơn. Cơ mà xấu trai thật :)
xin lỗi 1 vài ae vơi những thanh niên ntn mình nói thật: ok béo, nếu như với cái chiều cao 1m68 nặng 90kg mà ko béo thì chắc chắn tôi có 1 slot trong tuyển vn là chắc chắn éo phải bàn =))
Mình cũng thừa nhận với bạn là ngoài đời chỉ có mấy thằng còm nhom, éo biết gì về thể hình nó mới chê mình thôi, còn mấy ông khủng chả thấy chê câu nào ahii
Còn độ đẹp trai tự tin thì up ảnh lên đây coi nào hay lại xấu như c hó:))) thường là như thế mà,ngoài đời mình gặp nhiều đứa như này rồi , đùa chứ mình cũng suốt ngày chê thằng jeff seid gì đó xấu trai vcc =]]
Thậm chí xin lỗi là kể cả cái body bọn sống ảo hay ngu mà hay chê người khác toàn lấy body của người khác up lên đây để thể hiện.

ae chém gió thoải mái với mình và thằng ngu @huycancan cái, up ảnh mặc áo, mỗi lòi ngực nó bảo béo, ngu mà tỏ ra nguy hiểm vãi
(ức chế mấy thằng ngu, xấu trai vào trang thể hình kêu người khác xấu trai, trong khi nó xấu trai hơn cả chó, bảo up ảnh lên éo dám)

ae chém gió thoải mái với mình và thằng ngu @huycancan cái, up ảnh mặc áo, mỗi lòi ngực nó bảo béo, ngu mà tỏ ra nguy hiểm vãi
(ức chế mấy thằng ngu, xấu trai vào trang thể hình kêu người khác xấu trai, trong khi nó xấu trai hơn cả chó, bảo up ảnh lên éo dám)

huycancan nó đẹp trai đấy bro à.