Rảnh khoe tý :D

xin lỗi 1 vài ae vơi những thanh niên ntn mình nói thật: ok béo, nếu như với cái chiều cao 1m68 nặng 90kg mà ko béo thì chắc chắn tôi có 1 slot trong tuyển vn là chắc chắn éo phải bàn =))
Mình cũng thừa nhận với bạn là ngoài đời chỉ có mấy thằng còm nhom, éo biết gì về thể hình nó mới chê mình thôi, còn mấy ông khủng chả thấy chê câu nào ahii
Còn độ đẹp trai tự tin thì up ảnh lên đây coi nào hay lại xấu như c hó:))) thường là như thế mà,ngoài đời mình gặp nhiều đứa như này rồi , đùa chứ mình cũng suốt ngày chê thằng jeff seid gì đó xấu trai vcc =]]
Thậm chí xin lỗi là kể cả cái body bọn sống ảo hay ngu mà hay chê người khác toàn lấy body của người khác up lên đây để thể hiện.
ae chém gió thoải mái với mình và thằng ngu @huycancan cái, up ảnh mặc áo, mỗi lòi ngực nó bảo béo, ngu mà tỏ ra nguy hiểm vãi
(ức chế mấy thằng ngu, xấu trai vào trang thể hình kêu người khác xấu trai, trong khi nó xấu trai hơn cả chó, bảo up ảnh lên éo dám)
ôi vãi, nói 1 câu mà tốc váy lên chửi đổng.
huycancan nó đẹp trai đấy bro à.
thanks bro nhé :0
M thích anhr thì đây thớt mặc váy lùn, xấu. Thư sinh, body đủ cả nhé. Haha :)
53kg

63kg

70 kg

Lần sửa cuối:
t ko muốn chụp ảnh có face lên vì trên mạng anh em vui vẻ thôi nhé, đừng có hở 1 tí là chửi đổng lên. :)

Bạn thớt này thân thể đàn ông nhưng tâm hồn cũng đàn bờ phết . Chê tí mà đã tốc váy lên chửi ngay đc hehee

Thớt mặc váy @hocvienquany chạy đâu rồi, thích khoe vẻ đẹp trai với t mà? T show ảnh rồi đấy
=))) đẹp zai vkl =]]], thôi lần sau đừng up ảnh lên fb nữa đê, ko biết xấu hổ là gì ak =]], mà WTH lại lôi đẹp trai, xấu zai vào, song lại để cái icon :) tỏ vẻ nguy hiểm.
Chụp xa mặt, nghiêng mà nhìn mặt đã thấy vuông như cái bánh trưng rồi, chụp gần, ko dùng hiệu ứng méo biết ntn, undercut éo phải thằng nào cũng cắt dc đâu, nhìn bạn này là điển hình =]]

Bạn thớt này thân thể đàn ông nhưng tâm hồn cũng đàn bờ phết . Chê tí mà đã tốc váy lên chửi ngay đc hehee
WTH thì nói về thể hình đi, thanh niên kia vào phán câu: công nhận xấu trai, song lại còn để cái icon :) mới khắm, làm mình liên tưởng anh ý đẹp trai lắm vkl đẹp zai =]]

Nói về thể hình t nói m to quá, giống béo hơn. M đăng ảnh cả mặt vào, thì người khác có quyền nhận xét, ko thích thì đăng chắc body lên. Còn xấu trai, m thách thức ai chê đăng ảnh lên đẹp trai hơn m mà :). Ông kia ko thèm chấp nên ko úp ảnh lên, m được thể lồng lộn lên chó má này nọ. Còn nói t lấy ảnh body người khác làm ava . Đã lùn, béo, xấu còn to mồm.
À thích ảnh cận mặt đây, cam trước điện thoại chụp cần hiệu ứng clg mà cứ bô bô , à hỏi thêm hiệu ứng gì để mẹt xấu như m được. Icon :) thì sao, :):):)

Lần sửa cuối:
Nói về thể hình t nói m to quá, giống béo hơn. M đăng ảnh cả mặt vào, thì người khác có quyền nhận xét, ko thích thì đăng chắc body lên. Còn xấu trai, m thách thức ai chê đăng ảnh lên đẹp trai hơn m mà :). Ông kia ko thèm chấp nên ko úp ảnh lên, m được thể lồng lộn lên chó má này nọ. Còn nói t lấy ảnh body người khác làm ava . Đã lùn, béo, xấu còn to mồm.
À thích ảnh cận mặt đây, cam trước điện thoại chụp cần hiệu ứng clg mà cứ bô bô , à hỏi thêm hiệu ứng gì để mẹt xấu như m được. Icon :) thì sao, :):):)

đẹp zai vkl ra, haha =]]] mặt nhẵn thín đến ngọc trinh còn ko dc đâu,chụp ngược sáng.
nói chung t thua, ngày xưa WTH nhiều pro vào góp ý ae lắm, giờ toàn tụi này, nhớ ông Mai Anh Tú ngày trước trên fb ông bức xúc kêu mem WTH chả biết ccc gì, ông up ảnh lên mấy bố chê ông béo như lợn.......... đến ảnh Thoại Nguyễn up lên đây còn ăn mấy trang gạch đá chê béo như lợn, xấu trai....... thì huống chi mình.

Lâu ko đụng chạm wth, giờ nhớ ra là nói với mấy thằng ngu đúng mình ngu như nó, tụi này nói vô GYM là phải fít nét, là phải 6 múi mà :)) là chỉ như jeff seid thôi chứ đừng bự như coleman, còn béo như Big Z như Lalas thì đi tập tạ làm ccc gì =]]
Grandest+example+zydrunas+savickas+most+_43b793d5e186ced969f123854f7239c3.jpg

WTH thì nói về thể hình đi, thanh niên kia vào phán câu: công nhận xấu trai, song lại còn để cái icon :) mới khắm, làm mình liên tưởng anh ý đẹp trai lắm vkl đẹp zai =]]
Thế thì thôi bác chấp nhặt đôi co làm gì cho mệt .
Thanh niên kia chê bai xong up ảnh lên thể hiện chứng tỏ độ trẩu cũng không vừa :p Mà cũng có đẹp đẽ gì cho cam :ROFLMAO:

Thế thì thôi bác chấp nhặt đôi co làm gì cho mệt .
Thanh niên kia chê bai xong up ảnh lên thể hiện chứng tỏ độ trẩu cũng không vừa :p Mà cũng có đẹp đẽ gì cho cam :ROFLMAO:
giờ mới đọc hết bài của cha kia, tự nói thư sinh, body.... =]] thanh niên ảo tưởng vcc . Dân thể hình chụp ảnh tự sướng quá quen rồi, cái kiểu chụp cởi trần chụp vào gương phóng to, hắt sáng nhìn cơ nổi, nhìn cái ảnh mặc áo, mặt vẫn béo mình còn nghi ngờ cân nặng 70kg cơ :)). Mà thôi bỏ đi, mình vào đây chuyên khoe form mặc quần áo ^^

đuỵt... lên nhanh vkl thế bác :sick: e mới lên đc có 70kg (1m63) - đang tính giữ cân rồi giảm tý mỡ, nhìn bác thôi cố lên 75 vậy :LOL::LOL::LOL:
mấy cái đó cũ rồi má ơi, mới nè, mấy ông chụp cùng đều 80kg.

giờ mới đọc hết bài của cha kia, tự nói thư sinh, body.... =]] thanh niên ảo tưởng vcc . Dân thể hình chụp ảnh tự sướng quá quen rồi, cái kiểu chụp cởi trần chụp vào gương phóng to, hắt sáng nhìn cơ nổi, nhìn cái ảnh mặc áo, mặt vẫn béo mình còn nghi ngờ cân nặng 70kg cơ :)). Mà thôi bỏ đi, mình vào đây chuyên khoe form mặc quần áo ^^

mấy cái đó cũ rồi má ơi, mới nè, mấy ông chụp cùng đều 80kg.
Xem đính kèm 103278 Xem đính kèm 103279 Xem đính kèm 103280

Thắc mắc tí: làm thế nào để bro mặc được cái quần vậy, ống nhỏ thế kia thì ních vào sao nổi?

Thắc mắc tí: làm thế nào để bro mặc được cái quần vậy, ống nhỏ thế kia thì ních vào sao nổi?
vãi, ống to thế mà =]] , mà quần co giãn thì mặc kiểu gì chả vừa =]]
Mà cái kiểu dày nó thế, nhìn bàn chân to vãi chưởng như chân vịt, bàn chân mình cũng bé, size dày 42. xương mình bé, lại mặc bó quá nên trông cái dày hơi to

Lần sửa cuối:
vãi, ống to thế mà =]] , mà quần co giãn thì mặc kiểu gì chả vừa =]]
Mà cái kiểu dày nó thế, nhìn bàn chân to vãi chưởng như chân vịt, bàn chân mình cũng bé, size dày 42. xương mình bé, lại mặc bó quá nên trông cái dày hơi to
vãi, đùi to thế còn mặc quần bó co dãn, khoe lộ liễu vậy ???? ha ha

bác này tập nhạy quá, nhưng theo ý kiến chủ quan của mình khi xem ảnh thì tỷ lệ chiều cao cân nặng như vậy có vẻ ko hợp lý lắm đúng ko ạ

bác này tập nhạy quá, nhưng theo ý kiến chủ quan của mình khi xem ảnh thì tỷ lệ chiều cao cân nặng như vậy có vẻ ko hợp lý lắm đúng ko ạ
ý bác là e hack cân nặng :D.
Giờ khi chụp ảnh, bác để ý 2 bác và 1 người hơn kém bác 10kg lên ảnh sẽ ko dc chênh lệch như mình đâu ^^
mặc đồ ôm nó cũng trông bé đi mà, chân ông nào mà bé mặc quần ntn nhìn hài lắm :D

Lần sửa cuối: