Chia sẻ kinh nghiêm 86kg => 69kg

@ shi rã đông xong ăn luôn bạn...bạn ở đâu mà giỏi lò vi sóng vậy. ăn với muối tiêu chanh

Mình ở SG, nhưng độc thân, và đi làm cả ngày. Định làm theo bạn, mang đùi gà luộc đến cty để ngăn đá, giờ trưa cho vào visóng ở canteen rồi chén. Chứ nếu cần luộc lại thì chịu. Cảm ơn LoveCB nhiều nhé

Bạn nè mình ăn LC 1 tuần rồi, ngày thứ 4,5 thì chao đảo, nằm ngồi dậy cái là chóng mặt nhưng qua tuần 2 hết rồi, cũng không thấy đói như trước, mình giảm FAT và lượng thức ăn lại được ko???

@mys : 2 tuan ban xuong bao ky ne! ... Ban gian fat cua thit di , ko van an den 60% gi do. Nen lay fat tu ca, voi dau thuc vat cai nay tot gap chuc lan fat o dong vat... Chuc ban giam can nhanh

@ mys.. Trang thai cua ban bay gio la dung roi do... Chi can an khi doi, va 1 luong vua du la ok roi... Nho an rau ban nha.

bạn ơi, mình mới bắt đầu theo LC thôi, mà còn nhiều vấn đề về món ăn quá, giống như mình thấy bạn ăn vậy toàn gà với gà mà không hoạt động, nó tự xuống hả bạn, bạn nói cụ thể là bạn đã làm như thế nào được hok ạ, xl mình hơi phiền nhưng vì mục tiêu nên mình đành làm phiền bạn

anh lovecuibap ơi..cho em hỏi tí..anh LC 1,5 tháng là trong 1,5 tháng đó anh ăn gà với chút rau thôi phải ko ạ? khi nào đạt đc số cân mong muốn thì mới chuyển qua 1 tuần: 5 ngày LC, 2 ngày ăn tất cả phải hok ạ? tại em cũng mún giảm giống anh ih' :-s em hỏi kỹ tí anh giúp em nghen..cám ơn anh

Bác chủ thớt có cái ảnh nào cho mình xem ko nhỉ,1.5 tháng giảm 17kg ko cần thể dục cơ à :-s.xin lỗi nhưng mình ko tin lắm =))

@ kenly... Hic hic... Lý thuyết ở nhưng topic đề cập nhiều ma. Nhưng mình chắc chắn là nó work... Minh se giai thich cho ban vao ngay som nhat co the la mai hay mot gi do

@ heo map... Minh an theo atkins...
1. giam tren 10 kg thi an 20g carb 1 ngay.. Duoi 5 kg thi nen 25g..
2. Ban an rau vi chu yeu la chat xo.. Minh uong them vien bo xung chat xo nen ko can an nhieu rau..
3. Ko co van ngay xa ban ah... Nhung neu thich ban cung co the xa 1 ngay...
Chuc ban thanh cong ban nhe...

@mr moon hinh da post o trang 14 #207 do ban... Co 1 con 1 tam kinh khung lam... Chu up len fb bi ba con chui wa nen thoi... Ban vao coi roi cho bit y kien nha...

@ heo map... Minh an theo atkins...
1. giam tren 10 kg thi an 20g carb 1 ngay.. Duoi 5 kg thi nen 25g..
2. Ban an rau vi chu yeu la chat xo.. Minh uong them vien bo xung chat xo nen ko can an nhieu rau..
3. Ko co van ngay xa ban ah... Nhung neu thich ban cung co the xa 1 ngay...
Chuc ban thanh cong ban nhe...
zạ..em cám ơn anh

Ý đeo bông tai nữa kìa. Anh nhiu kg rùi. Trước khi ăn LC là 78kg tới h` chưa cân được huhu. Cố gắng như anh mục tiu còn 65kg :p
Hix Hix 1,5 tháng giảm nhanh thế nhĩ, em cũng định ăn 1.5 tháng là dừng vì lên 12 cũng cần ăn xíu cơm có sức học
Hix còn 8 ngày nữa đi học lại rồi khác dc chút chút, biết LC sớm là ăn từ lúc thi xong chắc có vẻ khi đi học lại bất ngờ hơn nhĩ

Ô hay,ăn nhìu gà quá lỡ dư calo thì sao,mình nghe mọi ng` nói dư calo thì sẽ 0 giảm cân mà chỉ giữ cân,mà yên tâm,mình sẽ bắt chưóc bạn mua gà về để ở nhà,ba mình cũng nói mình tầm phào nên mới giả bộ ăn vậy,hix...bị coi thường quá nên quyết tâm giảm cân = pp này,cả chị mình cũng y chang 3 mình nên mua toàn đồ nhìu carb về nhử mình không hà,huhu