Chia sẻ kinh nghiêm 86kg => 69kg

khâm phục anh quá.em mới ăn 3 ngày mà đã phá giới rồi,nhưng còn phải học nhiều nên ko dám lc nưa~:cry:

eo ôiiiii!!!! ngưỡg mộ a qá!!! e cũg đag ở SYdney nè a!!! a ở chỗ nào thế!!! lúc e sag đây e có 55kg àh!! về VN ăn chơi ngủ 3 tuần lên luk 58kg íh!!!! sau đó lên từ từ và bây h là 59kg và cao 1m61!!! qá ú a ạh!!! rất bùn!! và cũg đag LC!!!! >.<!!! có j` a pm e òy giúp e với nhé!!!!

@ chiplove 262:nên LC đến khi đạt chỉ số body FAT mong muốn,đừng nhìn vào cân nặng ^_^,giảm 3-5kg do nước thì tăng lại cũng dễ thôi bạn à,làm cái gì cũng nên đạt mục tiêu cao nhất có thể làm được :D,riêng mình LC h người đã bé đi nhiều nhưng do còn mỡ nên còn LC ^_^.chúc bạn thành công

@ all... LC la 1 phuong phat an kieng... con Atkins va keto la cac truong phai cua LC... keto minh ko de y vi doc wa thay no hoi vo ly... con Atkins la cua bac si atkins dua tren nghiem cuu LC va phat trien...

@ all... an LC ko co ngay xa, cung nhu la ko an nua... ma khi dat den muc bady no fat... co ban se tang luong carb theo tung tuan... va moi tuan se tang 5g den 1 muc nhat dinh... co the 100g carb moi ngay... de tro thanh lifestyle...

hix khung xương to quá giảm dc cái bụng khá nhìu nè ... còn phần ngay ba sườn người vẫn dày như cũ, khuôn mặt cũng zậy. Tiếp tục LC đến khi da bọc xương :)

Giúp mình chế biến

Bạn có thể giúp mình đc ko?
bạn có thể nói chi tiết về các món gà chiên giòn, gà kho, gà xào. Làm thế nào để nhìn màu của gà đẹp mà không dùng nước màu(chế biến từ đường), chứ không thì kho màu trắng khó nuốt lắm. Hic!

Bạn có thể giúp mình đc ko?
bạn có thể nói chi tiết về các món gà chiên giòn, gà kho, gà xào. Làm thế nào để nhìn màu của gà đẹp mà không dùng nước màu(chế biến từ đường), chứ không thì kho màu trắng khó nuốt lắm. Hic!
Dùng cái gia vị đóng gói dành cho kho cá, thịt xem. nghe nói màu đẹp lắm

A lovecuibap ở chỗ nào của sydney íh nhở?! Mà a dùg loại đg nào cho LC íh nhở và mua ở đâu?!
E có vào woolworth tìm nhưg chỉ thấy sweetner liquid sugar free hoy!!!

@ kelly LCB vua chuyen wa Brisbane song lun roi.. tiec wa... add nick Ke_tui46... ban co the tim cai nay hermesetas... cai nay good,, nhung woolworth haymarket ko co... LCB phai ve bankstown moi thay... Chuc Kelly thanh cong nha..

ahhhh!!!! tiếc qá jay!!! >.<!!! phải chi qen a sớm!! e vào woolworth tìm thì cái nào cũg có carb nhưg ít!! chỉ 4g/serving hoy!! nhưg e nhất quyết ko mua mà mua cái loại sweetner liquid chiết xuất từ lá j` íh no sugar, 0 carb luk!! nhưg vị ko ngon lắm!!! >.< chắc để e xuốg BAnkstown tìm thử?! mua ở tiệm thuốc tây hả a?! thanks a nhá!!! e ở strathfield íh!!! :)

Tóm tắt, trước kia ăn LC mình 86kg cao 1m63, ăn được 1.5 tháng còn 69kg. Mình ko tập thể dục gỉ cả, ngủ 12h 1 ngày nhưng 1 tuần có đi bộ đi học vài lần, cách nhà khoảng 1km. Mình ăn toàn gà, dùi gà,dùi gà và dùi gà lâu lâu cũng ăn rau. Chúc các bạn cũng thành công như mình.

Tóm tắt, trước kia ăn LC mình 86kg cao 1m63, ăn được 1.5 tháng còn 69kg. Mình ko tập thể dục gỉ cả, ngủ 12h 1 ngày nhưng 1 tuần có đi bộ đi học vài lần, cách nhà khoảng 1km. Mình ăn toàn gà, dùi gà,dùi gà và dùi gà lâu lâu cũng ăn rau. Chúc các bạn cũng thành công như mình.

a cho e hoi vs ạ.e la nu cao 1m58 nạng 50kg.muốn giảm 4-5kg theo pp lowcarb thì cần thực đơn ntn ak.
thực đơn chi gà và rau của anh cụ the vế số lượng gà và rau mỗi ngày khoảng bao nhiêu ạ

a cho e hoi vs ạ.e la nu cao 1m58 nạng 50kg.muốn giảm 4-5kg theo pp lowcarb thì cần thực đơn ntn ak.
thực đơn chi gà và rau của anh cụ the vế số lượng gà và rau mỗi ngày khoảng bao nhiêu ạ
Hi Bạn...Mình ăn toàn gà vì lúc đó gd ko co điều kiên, và gà là rẻ nhất, bạn có thể ăn tất cả hầu hết các loại thịt, cá.... và ăn nhiều rau.... mình ko khi ăn low carb mình ko tính toán bao nhiêu cả chỉ ăn vừa đủ no là nghỉ ... khi nào thấy đói ăn tiếp...
LOW CARB chỉ hiệu quả cho những người dư ít nhất 10kg trở lên... theo mình đoán bạn ko dư nhiều kg lắm nên khó khó lắm luôn đó..... bạn ko dư nhiều kg lắm ăn LC ko có ít đâu.... sẻ mất nhiều thời gian và tiền bạc...
mình có lời khuyên chân thánh này bạn nên tham khảo..
bạn nên ăn southbeach... cộng với tập thể dục intensive..và bài tập nên thay đổi mỗi ngày...quan trong là tập cường độ cao, làm tim đập nhanh....và tập bụng mỗi ngày....

mình có các món sau đảm bảo ko ngan.
1. gà chấm muối tiêu chanh.
2. gà chiên giòn
3. gà bóp với hành tây, rau râm, rau thơm, cho ít nước chanh, muối tiêu.
4.gà kho gừng va ớt
5. gà xào xả ớt,
6. gà kho nghệ, (tốt cho dạ dày.)
Tất cả điều rất là LC
Bác ơi, 1kg đùi gà là khoảng bao nhiêu kalo nhỉ..? Bác có ăn da ko..?

Hihi an lowcard hay thiệt zay sao a ? Em an kieng va an it vât va chi muôn xuông 6 kg mà khó quá. Mai e se cố găng kien tri an ga ga ga giong nhu a y.:)). Co thoi gian e ko an j trong 3 ngay giam 3kg nhung doi qua. E Thay ko the theo tiet thuc duoc. E an kieng theo truyen thong va an cuc it nhung van con vat va qua. Co Len.

Hihi an lowcard hay thiệt zay sao a ? Em an kieng va an it vât va chi muôn xuông 6 kg mà khó quá. Mai e se cố găng kien tri an ga ga ga giong nhu a y.:)). Co thoi gian e ko an j trong 3 ngay giam 3kg nhung doi qua. E Thay ko the theo tiet thuc duoc. E an kieng theo truyen thong va an cuc it nhung van con vat va qua. Co Len.
em phải hiểu là... nêu body fat dưới 20% thì ăn low carb ko hiệu quả lắm...phải cộng với tập thể dục intensive..và bài tập nên thay đổi mỗi ngày...quan trong là tập cường độ cao, làm tim đập nhanh....và tập bụng mỗi ngày....

Hihi. E cao 163 ma nang 56 kg y. Cung beo lam ak. Em tap the Duc van chag giam nhieu. Hjx hjx. Bi mac can lắm luon y a ah. Ko biet e theo lowcard dc k nua. E thi kien tri lam. Chi la e thu cac kieu giam ma chua Tim ra pp thich hop. That ra thi e ko thich thit lam nhung thay a noi giam can Thi co động lực thiệt ý... Nguoi e mỡ Nhiu ko co săn chắc. K biet low card ok ko nua. Hihi