Cách tập cho mọi nhóm cơ ngay tại nhà

Còn 3 tháng rưỡi nữa thôi là mình chính thức trở thành sinh viên rồi , mà hiện tại bây giờ kẹt quá trời , thời gian cũng không có nhiều . Trước đây mình có tập street workout , nên body cũng có phát triển nhưng sau một thời gian bận học thì mình ít có thời gian tập . Hiện giờ mình vẫn còn tập nhưng là tập cho có thôi chứ không chuyên sâu như hồi trước . Mình muốn hỏi các AE , với thời gian ít ỏi thì mình có thể tập kiểu nào mà vẫn giữ dáng , số lượng bài tập ít và thời gian ngắn . Mình hiện giờ chỉ có hít đất , kéo xà và cục tạ đơn 8kg . Với những thứ kể trên , AE cho mình xin lịch tập và từng bài tập cho từng ngày . Giờ mình có rất nhiều thứ để lo , mình rất đam mê gym và SW nhưng việc học quan trọng nhiều hơn :cry: . Vì vậy hãy giúp mình , nếu như những gì mình nói các bạn không hiểu mấy thì hãy giúp mình . Chủ yếu tập với những gì tại nhà , bài tập ít và với thời gian ngắn .
P/s : Làm ơn giúp mình . Thank you very much

Sẵn tiện mọi người cho mình xin ý kiến, body như thế này có nên drop mỡ lại không. Tập bê bết qua nên thành thử giờ rệu rã hết rồi. Có mỡ lại rồi. T_T

Attachments

Lần sửa cuối:
drop mỡ bây h thì trông bạn như que củi ấy, mặc gì cũng xấu. tăng ít cơ bắp đi đã

Sẵn tiện mọi người cho mình xin ý kiến, body như thế này có nên drop mỡ lại không. Tập bê bết qua nên thành thử giờ rệu rã hết rồi. Có mỡ lại rồi. T_T
body như này thì cutting xong thành cái gì... tập cho đô lên, người phồng to hẳn lên đã rồi hẵng nghĩ đến chuyện cutting

Ông này đặt tên chủ đề không đúng. Làm người xem khó chịu. Đề nghị Ad xóa ngay hoặc đổi tên chủ đề.

Ông này đặt tên chủ đề không đúng. Làm người xem khó chịu. Đề nghị Ad xóa ngay hoặc đổi tên chủ đề.
Bình tĩnh đi bạn , tiêu đề như thế nó chẳng có làm gì khó chịu hết , mình đăng ở street workout mà , bạn có tập theo đâu mà đòi xóa bài mình . Quá quắt quá đó bạn

Lần sửa cuối:
Theo mình thì bỏ ra 45p - 1h/ ngày vài phòng gym là đc mà, xả xì trét để học hành tốt hơn, hoặc bạn muốn tập tại nhà thì lên gu gồ search bài tập P90x và P90x2 nhé.

Theo mình thì bỏ ra 45p - 1h/ ngày vài phòng gym là đc mà, xả xì trét để học hành tốt hơn, hoặc bạn muốn tập tại nhà thì lên gu gồ search bài tập P90x và P90x2 nhé.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ , mong là mình trong tương lai không gần mình sẽ sử dụng đến :)