Hỏi về BCAA 100 liều của Myprotein

Mình xem trên web sth thấy có bán loại 100 lần mà chỉ 650k, thấy giá sao chi bằng 1 nữa các loại khác.
Ae ai dùng chưa ?

Đơn giản vì nó chỉ có đúng 3 thành phần Leucine Isoleucine Valine theo tỷ lệ 2:1:1. Còn ví dụ như xtend thì Leucine Glutamine Isoleucine Valine theo tỷ lệ 3.5 : 2.5 : 1.75 : 1.75, chưa kể còn đủ thứ vitamin này nọ nên giá cao là phải thôi.

Đơn giản vì nó chỉ có đúng 3 thành phần Leucine Isoleucine Valine theo tỷ lệ 2:1:1. Còn ví dụ như xtend thì Leucine Glutamine Isoleucine Valine theo tỷ lệ 3.5 : 2.5 : 1.75 : 1.75, chưa kể còn đủ thứ vitamin này nọ nên giá cao là phải thôi.
Thế chất lượng ổn không bác ?

Vì nó chỉ là BCAA thôi, còn các loại khác thường mix thêm 1 số chất vào nữa, tôi đang uống nhưng ko cảm nhận đc :D

Vì nó chỉ là BCAA thôi, còn các loại khác thường mix thêm 1 số chất vào nữa, tôi đang uống nhưng ko cảm nhận đc :D
Mua các loại kia mix với BCAA Mypro, dùng ổn đấy. Có điều kiện thì mún chi chả được phải hem !
Nên mua loại ko vị mix, mua loại có vị của Mypro mix dzô koi chừng ún ko quen. Nếu được mua cả 2: có vị và ko vị, thik thì mix thoai.
BCAA Mypro ko vị so với có vị - lợi về lượng BCAA - khoảng 1g.

Chào!

Tùy nhu cầu thôi, nếu uống kiểu giải khát nhâm nhi từ từ thì xài xtend, còn pha chung với whey thì tốt nhất mua không mùi pha vào uống cho lẹ.

Loại k mui lãi 1g/ser nhưng đắng bỏ mie ra :D. Với pha với whey thì nó ko tan đâu, cho vào máy xay thì còn đc :D

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
Mình đã thử làm so sánh thì thấy Xtend lợi hơn.

1/ My protein 100ser là 650k => 1ser = 6.5k (có 4gr BCAAs) => 2ser = 13k (có 8gr BCAAs)

2/ Xtend loại 90ser là 1.250k => 1ser = 13.8k (có 7gr BCAAs, ngoài ra còn có Vitatmin B6, các chất điện giải ...)

Xét ở mức giá 13k, thì suy cho cùng Xtend vẫn lợi thế hơn.
Ngoài ra hãng Scivation Xtend cũng là 1 hãng chuyên về BCAAs

=> Mình chọn Xtend :D

So sánh như thế này:
Mypro 100 ser >< Xtend 30 ser
Mypro 200 ser >< Xtend 90 ser

- Mypro ko vị 5g BCAA.
- Mypro có vị 4g BCAA

Giá:
Mypro (có vị) 100ser - 650k ==> chưa kinh tế.
Xtend 90ser - 1.250k ==> chưa kinh tế.​

Nếu chọn:
Mypro 200 ser ko vị (1/2ser) + Xtend 90ser (1/2)ser.

P/s: Giá mua bao nhiêu tùy account của bạn với shop cung cấp.

Chào!

Loại k mui lãi 1g/ser nhưng đắng bỏ mie ra :D. Với pha với whey thì nó ko tan đâu, cho vào máy xay thì còn đc :D
Vậy hả, tưởng không mùi là không có mùi vị gì luôn kiểu beta alanine chứ đắng thì bỏ xừ. Trước giờ xài xtend không à, cơ bản mắc hơn nhưng uống thoải mái, có thể nhâm nhi trong lúc tập :v

Mình đã thử làm so sánh thì thấy Xtend lợi hơn.

1/ My protein 100ser là 650k => 1ser = 6.5k (có 4gr BCAAs) => 2ser = 13k (có 8gr BCAAs)

2/ Xtend loại 90ser là 1.250k => 1ser = 13.8k (có 7gr BCAAs, ngoài ra còn có Vitatmin B6, các chất điện giải ...)

Xét ở mức giá 13k, thì suy cho cùng Xtend vẫn lợi thế hơn.
Ngoài ra hãng Scivation Xtend cũng là 1 hãng chuyên về BCAAs

=> Mình chọn Xtend :D
My pro ko mùi loại 1kg 200ser mình mua có 850k, 1 ser 5gr BCAAs