quyết tâm lên cân!!!!

Mọi người thường lần tưởng phải tập thể dục thật nhiều thì mới cải thiện được vóc dáng,xin thưa với các bạn để tăng cân thì chế độ dinh dưỡng chiếm tới 80% và tập luyện chỉ chiếm 20%.
Hãy đến với nhóm dinh dưỡng của mình địa chỉ 453/3 Lê Văn Sỹ ,Phường 12 , Quận 3 hoặc gọi số 098 222 49 39 gặp Miss Tuyền.Mình sẽ tư vấn dinh dưỡng , theo sát chế đố ăn uống của các bạn và giúp các bạn lấy lại vóc dáng chuẩn trong thời gian ngăn nhất.
Với cam kết chất lượng, mình sẽ hoàn tiền nếu bạn không hài lòng với kết quả.

tập gym thì bạn có thể mua thêm ngũ cốc hạt ăn cùng nhé. Hỗ trợ rất nh trong việc hấp thu dinh dưỡng, bổ sung chất cần thiết cho cơ thể vì các loại hạt có omega 3 -6 mà còn giảm cholesterol nữa đó

tập gym thì bạn có thể mua thêm ngũ cốc hạt ăn cùng nhé. Hỗ trợ rất nh trong việc hấp thu dinh dưỡng, bổ sung chất cần thiết cho cơ thể vì các loại hạt có omega 3 -6 mà còn giảm cholesterol nữa đó
bác dùng ngũ cốc hạt gì đó, em dùng beone nhưng hơi đắt. bác có loại nào rẻ rẻ hơn mà cũng thơm ngon béo ngậy k? chỉ em với, cái loại em đang uống ngốn của em 1 tháng 1 củ bác ạ

bác dùng ngũ cốc hạt gì đó, em dùng beone nhưng hơi đắt. bác có loại nào rẻ rẻ hơn mà cũng thơm ngon béo ngậy k? chỉ em với, cái loại em đang uống ngốn của em 1 tháng 1 củ bác ạ
anh hùng chung trí hướng r =)) mình cũng dùng beonw bạn ơi, mình mua 400k 1 hộp tháng cũng 2 hộp có tháng còn 3 hộp cơ.