Tư vấn Whey Isolate để làm Protein bar.

Chào mọi người, xin tư vấn cho em loại Whey Iso nào tốt để làm Protein bar với ạ, em có đọc qua rất nhiều thread thì thấy mọi người thường chọn VP2, Rule 1, Iso100, MyProtein... Phiền mọi người cho em biết tổng quát về một số loại đó với ạ.
P/s: em có sử dụng whey để uống sau tập, và vì em ít thời gian rảnh nên mới muốn làm Protein bar để ăn vì nó cực kì thuận tiện khi không có thời gian ăn uống và bổ sung đủ Pro nên đừng gạch đá em kiểu "uống cho rồi, làm gì cho rắc rối" :D :D. Cám ơn mọi người trước ạ. ;)

mà làm protein bar thì whey có phải qua chế biến gì ko nhỉ, ko khéo lại làm biến đổi thành phẩn của whey thì khổ

mà làm protein bar thì whey có phải qua chế biến gì ko nhỉ, ko khéo lại làm biến đổi thành phẩn của whey thì khổ
Protein bar chỉ trộn lại rồi bỏ tủ lạnh chứ có nấu nướng qua nhiệt độ đâu mà biến tính, cái này hồi tết vk nó mới làm, cả nhà éo ai ăn nổi:ROFLMAO: bay cmn 5 muỗng whey

Protein bar chỉ trộn lại rồi bỏ tủ lạnh chứ có nấu nướng qua nhiệt độ đâu mà biến tính, cái này hồi tết vk nó mới làm, cả nhà éo ai ăn nổi:ROFLMAO: bay cmn 5 muỗng whey
vậy đây có phải là giải pháp tốt khi uống whey phải uống rất nhiều nước trong khi làm kiểu này ăn không thế sao dc

thoy khuyên chủ thớt mua luôn protein bar cho lành, khỏi chế cháo gì mất công mà chưa chắc đã ăn thua :))
:)) yếu bạc nên làm vầy, đợt làm 200g yến mạch, 1 hủ bơ đậu phộng, 1 bịch sữa vinamilk, 5 muỗng whey prostar mà ra tới hơn 20 cây

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
Mình thấy làm Protein Bar mà trộn các thứ vào là nó giảm chỉ số BV của protein rồi.
Nên là dùng Whey blench hoặc Whey concentrate, chứ đừng dùng Whey Isolate cho phí.:)