cần tư vấn về sữa tăng cân

mình muốn hỏi mọi người, mình uôn sữa tươi là bị đau bụng đi ngoài sữa milo thì ko bị, ko biết mucle mass có làm từ sữa bò ko moi người! sợ mua về uôn bị đau bụng thank ạ

mua mass phí tiền lắm =)) mua whey hợp lý hơn đó bạn, chậm mà chắc. Uống mass tăng 1 đống mỡ xong lúc đấy hối hận

Dinh dưỡng ko tốt thì whey cũng ko lên đc đâu. Whey kết hợp với ăn uống dư calo thì mới lên đc. Ún sữa tươi ko đc thì mass ko phải là sự lựa chọn tốt đâu bạn.

Theo mình nếu gầy k có mỡ thì mua mass đi. Lên béo béo rồi chuyển sang dùng whey luôn. Chứ dùng whey mà ng gầy thì cơ k phát triển đâu

mass đắt tiền chứ ko phí lắm, dùng trong trường hợp bận rộn ko chuẩn bị đc thức ăn. Còn serving mấy loại mass cao năng lượng nó khoảng 1250-1290 calo, ăn đầy đủ rồi nạp thêm tầm 400-500 calo từ mass để dư calo là đủ lên cân lành mạnh rồi. Còn ăn quá ít mà ngày táng luôn 1-2 serving để bù calo thì nó lên đống mỡ là phải. Quan trọng là cách uống như thế nào. Tớ cũng đang xài mass (mass trung năng lượng mass tech của muscle tech), tớ xài 1/2 serving trong những ngày vợ làm ca ko nấu ăn, ăn cơm bụi thì bù ít mass vào, 1 tháng tăng 0.5kg-1kg là mừng lắm rồi. Còn nữa, uống quá nhìu mass thì 1 là tốn tiền, 2 là calo hằng ngày của bạn phụ thuộc vào mass, ko phải là thức ăn thì khi hết đạn, hết mass mà ăn uống như cũ thì thiếu calo trầm trọng -> sụt cân

bụng yếu, ko quen với lactose trong sữa nên uống đau bụng là phải. Mass cũng có lactose, whey cũng có tùy loại, uống xong tào tháo rượt đừng hỏi :D
Theo mình nếu gầy k có mỡ thì mua mass đi. Lên béo béo rồi chuyển sang dùng whey luôn. Chứ dùng whey mà ng gầy thì cơ k phát triển đâu
K biết thì đừng có nói bậy.

Mình cũng đau bụng khi uống sữa.
Cách đây 4-5 năm mình có dùng 2-3 bịch Serious Mass, ko đến nỗi đau bụng như uống sữa đâu. Đừng uống lúc mới ngủ dậy, khi mà bụng trống rỗng.

Mọi người thường lần tưởng phải tập thể dục thật nhiều thì mới cải thiện được vóc dáng,xin thưa với các bạn để tăng cân thì chế độ dinh dưỡng chiếm tới 80% và tập luyện chỉ chiếm 20%.
Hãy đến với nhóm dinh dưỡng của mình địa chỉ 453/3 Lê Văn Sỹ ,Phường 12 , Quận 3 hoặc gọi số 098 222 49 39 gặp Miss Tuyền.Mình sẽ tư vấn dinh dưỡng , theo sát chế đố ăn uống của các bạn và giúp các bạn lấy lại vóc dáng chuẩn trong thời gian ngăn nhất.
Với cam kết chất lượng, mình sẽ hoàn tiền nếu bạn không hài lòng với kết quả.

mình đang muốn mua sữa hoăcj ngũ cốc tăng cân. tiêu chuẩn: dinh dưỡng tốt, thương hiệu xuất xứ rõ ràng, ngon dễ uống và dễ tìm mua. Bạn nào biết thì tư vấn cho mình với ạ