Grow Taller Pyramid Secret full 24 Stage

Mình vớ được link này trên một diễn đàn nước ngoài xưa lơ xưa lắc không mở ra xem, cứ ỷ y sẽ cao tiếp thôi. Mà giờ 17t rồi mà vẫn 1m73 (lùn hơn nhiều đứa trong khối nên lôi ra xem lại nhân tiện up cho anh em cùng nghiên cứu luôn tại link trên Internet die sạch cả rồi :v
Mọi người ai đã tập bộ này có kinh nghiệm rồi thì chia sẻ cho tui với nhen :3 Mà nghe nói bộ này có bản 2.0 rồi, nghe nói lợi hại lắm, có anh em nào mua chưa? :v
GTPS

tớ cũng 17 tuổi nhưng chiều cao rất khiêm tốn. Tớ thử tải theo đường link của cậu nhưng lúc tải về giải nén bị lỗi, cậu có thể giúp tớ gửi tài liệu vào gmail: [email protected] xong chúng mình cùng tập xem kết quả ntn :))

Thanks bạn vì bản full này.
Bản 2.0 theo mình đọc thì có lẽ nó k khác gì với bản 1 đâu bạn, chỉ là thay đổi về các sản phẩm nhận được là sách qua kindle, file PDF nhận được.

Bạn ơi mình 18 tuổi nhưng thật ra lại chỉ cao có 1m64 mong bạn có thể gửi link qua email giúp mình với: [email protected]
ĐỒng chí cũng muốn được đồng hành cùng bạn trên con đường này
Cảm ơn bạn nhiều

Cám ơn bạn rất nhiều nhé! Đây là bản gốc nên đọc hiểu rõ hơn bản dịch, ngoài ra còn có hình ảnh minh họa nữa. Chúc chủ thớt sớm đạt được chiều cao mong muốn (>180cm nhé) !
Ngoài ra chủ thớt đã up bản dạng nén GTPS.7z nên các bạn down về chỉ việc cài thêm phần mềm 7-Zip (down từ trang 7-zip.org) là giải nén được ngay.