Chiều cao có tăng nữa không ạ

Em chào các anh chị ạ. Em là con gái, hiện tại 17 tuổi đến 23/12 này là bước sang tuổi 18 ạ, em đang học lớp 12 ạ. Em cao 1m63 em vẫn rất muốn tăng chiều cao nữa ạ các anh chị cho em hỏi liệu ở tuổi này còn cao được nữa không ạ? Bố em cao 1m70 và mẹ em cao 1m54 ạ. Em xin cảm ơn các anh chị nhiều ạ

Con gái cao 1m 63 là đc rồi. Còn nếu e muốn cao thêm thì đừng lo e vẫn còn tăng đc mà. Nếu chăm chỉ luyện tập và ăn uống khoa học thì vẫn đc. Mà tăng chậm đi nữa e cũng lên đc 1m 65. Như vậy là đẹp rồi. Con gái đừng cao quá.

Dạ vâng các anh chị ơi liệu có chuyện sụn tiếp hợp đóng ngay ở độ tuổi này không ạ tại suốt từ đầu năm đến giờ em vẫn chưa lên thêm cm nào liệu có phải là do đã hết sụn tiếp hợp ko ạ?

Dạ vâng các anh chị ơi liệu có chuyện sụn tiếp hợp đóng ngay ở độ tuổi này không ạ tại suốt từ đầu năm đến giờ em vẫn chưa lên thêm cm nào liệu có phải là do đã hết sụn tiếp hợp ko ạ?
Tuổi này 1 năm chỉ cao lên 1 cm thôi. Nếu hết 1 năm mà vẫn không cao thêm tý nào thì lúc đó là em đã dừng cao rồi đấy