[Thể hình đẹp] Biển xanh cát trắng và Satan... (Ngay trang 1)

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.

Tập 5: Update mới nhất 07/04/2011

Các tập cũ xem ở dưới nhé.

Đây là tập 1: Các bác chém thoải mái ạ, công phu của em sau 2 tháng và 12 ngày cật lực:p

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

Đây là tập 2:

Đây là tập 3:

Last edited by a moderator:
2 tháng cái con.............. gió to quá rồi đấy,có thế nào cứ nhận thế,việc gì cứ phải bốc phét,muốn người khác nghĩ mình là X_man à???:lol::lol::lol::lol:
Ăn nói cho cẩn thận, cụ ko làm đc ko có nghĩa là người khác cũng ko. Đây là thớt hồi tôi mới gia nhập môn này, có lên tham khảo hỏi ý kiến các cụ: lập ngày 29/09: https://www.webthehinh.com/forums/t14907/

:p:p:p

Trước đây chắc chơi môn gì rồi, bơi chẳng hạn, 2 tháng mà trước chưa chơi thể thao bao h được như này thì tây cũng phải xin chữ kí

Ngực dưới ngực trên đều đầy! Vậy trước đó thì bác tập gì? chơi gì? làm gì? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Lịch tập of em đây:
Ngực, ngực nữa, ngực mãi....
Em tập theo kiểu of em, chả theo max miếc gì cả, ngày nào cũng tay + ngực, bụng ko cần tập vì có sẵn múi, vai ko cần tập vì tay tập rất nặng nên tự lên vai (tạ tay mỗi bên của em là 26kg), xô ko cần tập vì vớt tạ nó ăn luôn vào rồi (vớt rất nặng 40kg). Chân em đá bóng.

Có vậy thôi, hôm trc bác gì chửi loạn lên là ngày nào cũng tập ngực là sai, có mà sai cái đít.:p:p:p

Trước đây chắc chơi môn gì rồi, bơi chẳng hạn, 2 tháng mà trước chưa chơi thể thao bao h được như này thì tây cũng phải xin chữ kí
Em chả chơi môn gì cả, sai em làm con cho bác. Có chân em lười tập nên bắt đầu tập thì em mới đi đá bóng thôi:unsure:

Bonus phát: em cao 1.76 or 77 j đó, số đo 3 vòng: 108 - 80 - 96.

Thể tạng của tên này trước khi tập đã khá tí rồi ! Tập kết hợp với xài thuốc nữa thì phát triển phải khác bình thường là đúng rồi. Nhìn kĩ thì không được cân đối do ít tập vai xô bụng.

Chém gió hay ko chém gió ko quan trọng Nếu bạn nói dối mọi ng cung ko ảnh hưởng ji. Làm sao lừa đựoc chính bản thân mình. Mục tiêu topic này là gì???Muốn mọi ng khen uh? Ok a e khen đi...

Chém gió hay ko chém gió ko quan trọng Nếu bạn nói dối mọi ng cung ko ảnh hưởng ji. Làm sao lừa đựoc chính bản thân mình. Mục tiêu topic này là gì???Muốn mọi ng khen uh? Ok a e khen đi...
Ảnh up lên cho anh em tham khảo nhau, ý cụ muốn gì nào? Nó làm đc điều mình ko làm đc thì suy ra nó chém gió à? Cụ vào cái thớt hồi tôi mới tập có post đi rồi hãy phát biểu. Post mấy cái ảnh mà anh em mất cả vui.:):):)

Ảnh up lên cho anh em tham khảo nhau, ý cụ muốn gì nào? Nó làm đc điều mình ko làm đc thì suy ra nó chém gió à? Cụ vào cái thớt hồi tôi mới tập có post đi rồi hãy phát biểu. Post mấy cái ảnh mà anh em mất cả vui.:):):)
nào nào bình tĩnh nào,tôi chốt lại vấn đề,ông satan bảo là suốt ngày tập ngực thì lên đc như thế có lẽ là mâu thuẫn lớn bời vì cơ chưa đc hồi phục lại tiếp tục bị hủy hoại bở luyện tập,ko có time cho nó hồi phục cho nên lên đc thế là cả 1 kỳ công.cả nhà vỗ tay
thứ 2 là luôn tập ngực thì đồng nghĩa là ko tập chân thì chân sẽ rất xấu và ngực lệch,như vậy ko phải là tập gym rồi,hãy tập cho đều.lời cuối dành cho satan: ngực và bụng có tiềm năng đấy :w00t::w00t::w00t:

nào nào bình tĩnh nào,tôi chốt lại vấn đề,ông satan bảo là suốt ngày tập ngực thì lên đc như thế có lẽ là mâu thuẫn lớn bời vì cơ chưa đc hồi phục lại tiếp tục bị hủy hoại bở luyện tập,ko có time cho nó hồi phục cho nên lên đc thế là cả 1 kỳ công.cả nhà vỗ tay
thứ 2 là luôn tập ngực thì đồng nghĩa là ko tập chân thì chân sẽ rất xấu và ngực lệch,như vậy ko phải là tập gym rồi,hãy tập cho đều.lời cuối dành cho satan: ngực và bụng có tiềm năng đấy :w00t::w00t::w00t:
Chân em đá bóng thôi, chứ ko gánh tạ, ảnh hưởng đến cột sống lắm, vả lại cũng ko thích chân to, vừa vừa là được:D
Vụ ngày nào cũng tập ngực là chuẩn đấy, ngày nào e cũng tập chỉ thấy to lên chứ chả ảnh hưởng gì cả.:biggrin:

@Lời cuối cho mấy thằng như Arusss: sống như thế có khổ lắm ko?:lol::lol::lol:

Phát triển bình thường và toàn diện vẫn là tốt nhất các bạn à :D Quan trọng là bản lĩnh mình đạt được từ rèn luyện thôi :D

tập pro vậy . cho mình cái thực đơn với lịch tập đi bạn . anh ấy quả là supermen
Vâng, em hầu cụ, em ngày nào cũng tay ngực nên tóm tắt lại là ngày 1 và ngày 2 thôi nhé, lặp đi lặp lại:

Ngày 1: đẩy ngang 80kg (3 hiệp: 12-10-8)
đẩy dốc đầu xuống: 80kg (3 hiệp: 12-10-8)
đẩy dốc đầu lên: 70kg (3 hiệp: 10-9-8)
Ngồi máy banh ngực: 60kg (3 hiệp: 12-10-8) - thay đổi theo hứng, hôm nào chán thì chơi cái này, ko thì thay thế = đẩy dốc đầu lên.
Vớt ngực: 40 kg (tạ đòn) hoặc 30kg (tạ cục), cũng 3 hiệp : 12-10-8
Tay sau: kéo máy 50kg, 3 hiệp: 12-10-8

Ngày 2:
Giống hệt ngày trước trừ vớt ngực ko vớt.
Tay trước: 2 tay 2 tạ, mỗi tạ 26kg, 3 hiệp: 17 - 14- 12 (cho mỗi tay)

Tuần đá bóng vào tối thứ 7 coi như tập chân. Tất cả có vậy thôi.

Ăn uống: sáng phở bò + 1 muỗng whey + 5g Creatine, trưa ăn ở cty, bữa xế phở bò + 2 trứng trần cả lòng trắng + chiều trước khi tập 1.5 muỗng whey + tập xong 1 muỗng whey + 5 gam creatine + ăn tối + ăn hoa quả + Trước khi đi ngủ 2 muỗng Casein. Hết.

Trước em có dùng Amino2222 và glutamine nhưng sau thấy nhiêu khê nên từ 1 tháng nay chỉ dùng như trên.

Hiện tại 73kg.(y)(y)(y)

Vâng, em hầu cụ, em ngày nào cũng tay ngực nên tóm tắt lại là ngày 1 và ngày 2 thôi nhé, lặp đi lặp lại:

Ngày 1: đẩy ngang 80kg (3 hiệp: 12-10-8)
đẩy dốc đầu xuống: 80kg (3 hiệp: 12-10-8)
đẩy dốc đầu lên: 70kg (3 hiệp: 10-9-8)
Ngồi máy banh ngực: 60kg (3 hiệp: 12-10-8) - thay đổi theo hứng, hôm nào chán thì chơi cái này, ko thì thay thế = đẩy dốc đầu lên.
Vớt ngực: 40 kg (tạ đòn) hoặc 30kg (tạ cục), cũng 3 hiệp : 12-10-8
Tay sau: kéo máy 50kg, 3 hiệp: 12-10-8

Ngày 2:
Giống hệt ngày trước trừ vớt ngực ko vớt.
Tay trước: 2 tay 2 tạ, mỗi tạ 26kg, 3 hiệp: 17 - 14- 12 (cho mỗi tay)

Tuần đá bóng vào tối thứ 7 coi như tập chân. Tất cả có vậy thôi.

Ăn uống: sáng phở bò + 1 muỗng whey + 5g Creatine, trưa ăn ở cty, bữa xế phở bò + 2 trứng trần cả lòng trắng + chiều trước khi tập 1.5 muỗng whey + tập xong 1 muỗng whey + 5 gam creatine + ăn tối + ăn hoa quả + Trước khi đi ngủ 2 muỗng Casein. Hết.

Trước em có dùng Amino2222 và glutamine nhưng sau thấy nhiêu khê nên từ 1 tháng nay chỉ dùng như trên.

Hiện tại 73kg.(y)(y)(y)
Đọc xong cái này em mới bík bác không chém, vì bác sài whey mà:lol:

Tạng bác này có sẵn rồi lên nhanh.Nhưng 2 tháng lên vầy thì cũng không gọi là quá nhanh(Bạn em 2 tháng nó lên 16kg,đẩy ngực 100kg.Tại nó dân bốc vác)
Tập tay 26kg,Bác này có triển vọng Làm MR.Olympia

bác này chắc ko phải dân văn phòng, chắc dân làm nghề có sức khỏe, 2 tháng đẩy 80kg đúng là siêu nhân khỏ quá, anh em khen đi giới thiêu cho đội tuyển đi anh em ơi...

Body thì đẹp thật ....
Nhưng ...
Nói 2 tháng thì nghe 2 tháng ... thật lòng k có chút Tin Tưởng nào :huh:

bác này chắc ko phải dân văn phòng, chắc dân làm nghề có sức khỏe, 2 tháng đẩy 80kg đúng là siêu nhân khỏ quá, anh em khen đi giới thiêu cho đội tuyển đi anh em ơi...
Em dân văn phòng chính hiệu. Ngồi máy cả ngày (y)

Bạn nào ko tin thì mình chịu, may mà hồi đầu đi tập có lập cái topic hỏi kinh nghiệm còn có cái lôi ra chứng minh (dù có cụ vẫn ko chịu tin) chứ ko chắc bị dìm tới chết quá:p:p:p

P/S: Mình post ảnh chỉ để trao đổi kinh nghiệm với anh em, chứ mình ko phải là gay. Vậy các bác gay nào có quan tâm thì đừng add nick nữa nhé:(:(:(

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.