[Thể hình đẹp] Biển xanh cát trắng và Satan... (Ngay trang 1)

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
vậy bí quết ăn uống và lịch tập của anh thế nào mà lên tướng mau thế chỉ cho em với cám ơn.

Đẹp!, mà nếu ko nhầm là có lần nhìn thấy A Satan này ở Megastar đi cùng mấy cô cũng xinh xinh !
Nhà anh gần Mega nên có fim mới là đi xem mà:biggrin:

vậy bí quết ăn uống và lịch tập của anh thế nào mà lên tướng mau thế chỉ cho em với cám ơn.
Anh ăn uống bình thường, ngày 5 bữa: sáng, trưa, xế, tối, khuya. Sữa tươi 1l/ngày, whey dạo này hạn chế dùng, có khi ngưng hẳn, duy trì thể trạng thế này thôi. Tập thì chân bụng, ngực tay sau, xà tay trước, cứ thế luân phiên.:lol:

Uả a tay a bao nhiêu cm vậy?
Sao a với em cùng chơi tay 25kg ma tay a cỏ vẻ to hơn tay em.
Anh lâu rồi cũng chả đo, xưa là 39, nói chung giờ tập cầm hơi chứ ko đú nổi nữa vì busy quá.

mỗi lan a up ..up nhìu xíu..coi co xíu chán wá :(
Post gần chục cái nhưng bị chết mất mấy cái đó em, chắc phải nhờ anh Sơn fix lại phát:biggrin:

oẹ...nha trang.....cảnh đẹp người cũng đẹp...sao đâu đâu cũng đẹp
Nha trang em bơi ở dốc lết or jungle beach thì nước trong tới đáy, cát trắng, rất ok:biggrin:

đẹp lắm a.....có tạng sẵn rồi chơi cố gắng nhaz
Thanks em

Xin phép a satan e có vài oánh giá về body cuả a
Tổng thể phải nói body anh đẹp nhưng mà còn vài chỗ chưa ok lắm
Tay a khá to nhưng chủ yếu là tay trước,tay sau hơi yếu nhìn không cân đối lắm
Cầu vai a còn thiếu nhiêù so vs tay nên nhìn không đều lắm
Sô to nhưng mà thiếu sô dài nên ng nhìn nó hơi kì kì
E chỉ dám góp ý vậy thôi . Em thấy nếu a khắc phục được mấy cái này thi body anh là hoàn hảo 100%

Xin phép a satan e có vài oánh giá về body cuả a
Tổng thể phải nói body anh đẹp nhưng mà còn vài chỗ chưa ok lắm
Tay a khá to nhưng chủ yếu là tay trước,tay sau hơi yếu nhìn không cân đối lắm
Cầu vai a còn thiếu nhiêù so vs tay nên nhìn không đều lắm
Sô to nhưng mà thiếu sô dài nên ng nhìn nó hơi kì kì
E chỉ dám góp ý vậy thôi . Em thấy nếu a khắc phục được mấy cái này thi body anh là hoàn hảo 100%
Chuẩn quá em ơi. Tay sau anh thực ra là yếu so với tay trước chứ ko yếu lắm vì tay trước trót to quá rồi:biggrin:
Cầu vai anh có tập bao giờ đâu nên yếu là đúng, khớp vai phải bị trật nên ko tập được, tập là đau.
Sô dài và thuộc loại cơ khó, hiện tại có vẻ khá hơn tí vì chịu khó lên xà nhìu:biggrin:

Chuẩn quá em ơi. Tay sau anh thực ra là yếu so với tay trước chứ ko yếu lắm vì tay trước trót to quá rồi:biggrin:
Cầu vai anh có tập bao giờ đâu nên yếu là đúng, khớp vai phải bị trật nên ko tập được, tập là đau.
Sô dài và thuộc loại cơ khó, hiện tại có vẻ khá hơn tí vì chịu khó lên xà nhìu:biggrin:
Tay em cũng 39 như a mà nhìn không to bằng tại tay sau hơn tay trước. xô em k to mà nó dài dài hehe:-Dcầu vai đa số ai cũng yếu em tập muốn khùng nó mới lên được tí tí. Éc

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.