[Thể hình đẹp] Biển xanh cát trắng và Satan... (Ngay trang 1)

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
thú thật là người anh nhìn thì có cơ bắp, nhưng xét toàn diện thì anh vẫn chưa cân đối, có lẽ anh chưa tập chân? nhìn em tưởng mình xem phim ... hoạt hình :))

bác này chắc ko phải dân văn phòng, chắc dân làm nghề có sức khỏe, 2 tháng đẩy 80kg đúng là siêu nhân khỏ quá, anh em khen đi giới thiêu cho đội tuyển đi anh em ơi...
.
nói chung là 2 tháng đẩy ngang được 80 thì cũng có đâu có gì ghê gớm mà phải "nổ chi cho mệt". tại sức khỏe của mỏi người thôi. mình cũng vậy nè! từ lúc học đại học tới lúc đi làm tập tạ 3 bốn lần gì đó nhưng không lần nào được quá ba tháng.
ngày đầu tiên vào tập đẩy chỉ được 30kg là hết ga nhưng khối lượng tạ nâng lên từ từ đến tháng thứ 2 là khoảng 80kg nhưng đến đây thì khối lượng tạ tăng thêm rất ít và lâu( chắc vì khối lượng ta tương đương với trọng lượng cơ thể hay sau ấy)

.
nói chung là 2 tháng đẩy ngang được 80 thì cũng có đâu có gì ghê gớm mà phải "nổ chi cho mệt". tại sức khỏe của mỏi người thôi. mình cũng vậy nè! từ lúc học đại học tới lúc đi làm tập tạ 3 bốn lần gì đó nhưng không lần nào được quá ba tháng.
ngày đầu tiên vào tập đẩy chỉ được 30kg là hết ga nhưng khối lượng tạ nâng lên từ từ đến tháng thứ 2 là khoảng 80kg nhưng đến đây thì khối lượng tạ tăng thêm rất ít và lâu( chắc vì khối lượng ta tương đương với trọng lượng cơ thể hay sau ấy)
80kg mà đẩy được có 80kg thôi hả bạn?? yếu thế, 80kg thì phải fang tầm 120-140 chứ?

80kg mà đẩy được có 80kg thôi hả bạn?? yếu thế, 80kg thì phải fang tầm 120-140 chứ?
uh! vào phòng thấy có vài pác tầm chừng 70 mà đẩy đến 120, nhìn thấy ớn. mà mình thì chưa bao giờ đẩy hơn 90(hơn nữa nếu đẩy nhiều hơn giống như thiếu oxy nảo nhức đầu không tập được, hỏi huấn luyện viên bảo khám bác sỉ, hỏi bác sỉ bác sỉ bảo tập ít thôi...... pó tay), nói chung là cũng hy vọng là đẩy đươc cở đó( vì khối lượng cơ phát triển phụ thuộc vào khối lượng tạ mà) nhưng chưa bao giờ tập làm được. hy vọng đợt nầy có thể gắng bó lâu dài với phòng tập hơn để nâng lv.

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.