[Pro HN - Nam] - Sau mấy năm tập luyện vất vả

very good !!! Web mình bây h toàn siêu nhân. Thế này mới là tập chứ. Cho các chỉ số tất tần tật chìu cao cân nặng vòng đo đi bác để anh em mở rộng tầm mắt ^^

very good !!! Web mình bây h toàn siêu nhân. Thế này mới là tập chứ. Cho các chỉ số tất tần tật chìu cao cân nặng vòng đo đi bác để anh em mở rộng tầm mắt ^^
ngực 108
bụng 71
mông 102
đùi 62
bắp tay duỗi 38,co lại 44
bắp chuối 40
cao 1m62,cân nặng 72kg(hơi béo 14 kg) :D
Theo các bác e đánh hạng cân bao nhiêu thì chuẩn,e ở hà nội,đi thi đấu đại diện cho hà nội luôn :D

ủa sao ngực bác có 108 vậy ? bác có khiêm tốn quá không ? với lại mông 102 chắc bự lắm , mà bụng 71 thì nhỏ thật ^^. Bác 1m62 mà 72 kg là chắc người đó chứ đâu có béo đâu ?

ủa sao ngực bác có 108 vậy ? bác có khiêm tốn quá không ? với lại mông 102 chắc bự lắm , mà bụng 71 thì nhỏ thật ^^. Bác 1m62 mà 72 kg là chắc người đó chứ đâu có béo đâu ?
ngực 108 thật mà,đo vòng ngực phải thả lỏng xô,nếu gồng lên thì sai lệch nhiều lắm ))

hehe em chưa tập xô mà cũng 108 rồi bác ạ. Nhưng bụng thì bác thua xa em , em bụng 86 lận =)) , cao 1m 73 nặng 79 kg

Em sẽ lấy bác để noi gương vì chiều cao em cũng cỡ như bác.Đẹp quá :D.Từ nay đỡ tự kỉ vì chiều cao oài :p

bro cho em xin chế độ dinh dưỡng và lịch tập hàng ngày để em học hỏi với ạ! :)

bác bốc phét anh em quá đấy,tập mười một năm rồi còn cưa sừng giả nai
thì mười một năm với vài năm khác là bao , dều là một quá trình gian khổ cả mà , Em mới tập 1 năm , 10 năm sau mà được như này thì cũng ok rồi =)) :biggrin::biggrin::biggrin:

hehe em chưa tập xô mà cũng 108 rồi bác ạ. Nhưng bụng thì bác thua xa em , em bụng 86 lận =)) , cao 1m 73 nặng 79 kg
ừ nhỉ, ngực vật vã thế kia mà 108 thôi ư? Bác có nhầm không?
Lúc đọc số đo bác, bắp chuối 40 mà em đọc nhầm tưởng bắp đùi 40 em suýt té há há há

uoi tướng vậy là ngon ùi!!! anh tập bao lâu ui`, e mới tập đc có hơn 1 năm thui!!!!! cần phải cố gắng thui!! cho dc như anh

uoi tướng vậy là ngon ùi!!! anh tập bao lâu ui`, e mới tập đc có hơn 1 năm thui!!!!! cần phải cố gắng thui!! cho dc như anh
Mình tập xà đơn từ năm 96 đến 2002 mơí tập thể hình,tập đc 2 năm thì nghỉ,maĩ đến 2007 mơí tập lại,và từ đó tơí giờ ngày nào cũng ít nhât là 2 tiếng,nhiều thì 5 tiếng,1 tuần nghỉ 1 ngaỳ,dinh dưỡng thì mới dùng whey đc 2 năm nay thôi,bạn cần mình giúp để có body đẹp,pro thì bạn qua phòng tập 69 trần nhân tông,mình sẽ tư vấn cho bạn cách tập và dinh dưỡng,...

Pro quá! Bạn tập ở đâu vậy? TPHCM

Chào bạn,

Body của bạn đẹp quá! Như dân chuyên nghiệp vậy? Nếu bạn ở tphcm....thì mong được tư vấn và chỉ giáo.