[Pro HN - Nam] - Sau mấy năm tập luyện vất vả

Từ tết đến giời không đc ngặp anh Nam.hỏi Ông Hải bảo anh nghỉ rồi.đi tập hết chỗ chém gió .chưa học đc lên xà đơn 1 tay a chuyên chỗ khác rồi .

Có phải Nam đây không.... Anh Sơn bên 1A Tăng bạt hổ đây, vừa tập huấn về đã đầu quan cho Mùa Xuân rồi à
Mình tập xà đơn từ năm 96 đến 2002 mơí tập thể hình,tập đc 2 năm thì nghỉ,maĩ đến 2007 mơí tập lại,và từ đó tơí giờ ngày nào cũng ít nhât là 2 tiếng,nhiều thì 5 tiếng,1 tuần nghỉ 1 ngaỳ,dinh dưỡng thì mới dùng whey đc 2 năm nay thôi,bạn cần mình giúp để có body đẹp,pro thì bạn qua phòng tập 69 trần nhân tông,mình sẽ tư vấn cho bạn cách tập và dinh dưỡng,...
anh Sơn và pro cho em hỏi này . Nếu mình ăn uống bình thường mà uống whey thì có lên không ? hay là chế độ dinh dưỡng thật good mới chơi được whey. pro taobidien oi , anh cho whey lọai gì vậy

bác quả là pro . em cung cao gần bằng bác . 2 năm trước em xả lên 68 kg . giơ ép xuống còn 58 kg . người khô đét . em định cho lên 60kg . nhìn cho nó to ...!

tui ở hn,thi đấu hạng cân 60,giờ đang 72 cân,tất nhiên đâu có khô đc...bác trong nam ah.Bác nhận xét chuẩn đó,tôi cần khắc phục cầu vai và đùi nhiều,ngực thì giờ đã tìm ra công thức chỉ 1 2 mùa nữa sẽ to ra,tôi tập đc 11 năm rồi,nhưng có đến 6 năm là tập phủi,5 năm gần đây mới tập chuyên sâu
bác chỉ bảo cho công thức tập ngực mới được không vậy? thank trươc nhé. :)

phòng tập ở 69 trân nhân tông có nhiều đồ tập ko anh? giá cả thế nào hả anh. a là HLV ở đấy à?

ngực 108
bụng 71
mông 102
đùi 62
bắp tay duỗi 38,co lại 44
bắp chuối 40
cao 1m62,cân nặng 72kg(hơi béo 14 kg) :D
Theo các bác e đánh hạng cân bao nhiêu thì chuẩn,e ở hà nội,đi thi đấu đại diện cho hà nội luôn :D

Bac tap luyen nhu the nao vay bac? bac co the cho anh em biet co ban cach an uong va tap luyen moi ngay nhu the nao ko? va ngi ngoi nhu nao nua? cho anh em cung co gang hihi body chuan day bac, toi likes dieu nay!

ngực 108
bụng 71
mông 102
đùi 62
bắp tay duỗi 38,co lại 44
bắp chuối 40
cao 1m62,cân nặng 72kg(hơi béo 14 kg) :D
Theo các bác e đánh hạng cân bao nhiêu thì chuẩn,e ở hà nội,đi thi đấu đại diện cho hà nội luôn :D
số đo của e :ngực 90 bụng 70 mông 85 tay 33 cao 169 nặng 55kg
mà sao nhìn bụng của bác to hơn e nhìu quá.mông sao mà 102 dữ zậy trùi:)

anh nam ơi! a tập ở phòng tập nào ở hn vậy ! a cho e xjn địa chỉ đi! kn có thời gian qua chỗ anh nhờ anh chỉ bảo giúp em chút xíu với

Mạn phép Nam up thêm mấy ảnh cũ của Nam làm động lực cho anh em diễn đàn nhé

Mấy ảnh mới gần đây trong cuộc thi và hậu trường cuộc thi ko được phép khổ chủ nên không post. Hi