[Pro HN - Nam] - Sau mấy năm tập luyện vất vả

kinh quá anh zai, tướng anh mà đi làm mẹc - rô là hết xảy ba sường lòi đó nha, khửa khửa khửa

Đẹp, nhưng đừng để to hơn, vì mình nghĩ chiều cao của anh vừa phải, nếu to quá sẽ mất cân đối, có gắng giữ thể trạng như vậy nhé. Nhưng cũng thật là bái phục, đúng là anh hùng lao động.

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
bác bốc phét anh em quá đấy,tập mười một năm rồi còn cưa sừng giả nai

người thì lùn,đùi thì to,đít thì cong như đít vịt
Ác.... Cu Nam mà bảo anh em chỉ dạy thì thôi rồi. Tuyển rồi đến anh còn không dám ném đá nữa là. BÁO CÁO CẢ NHÀ MEM NÀY LÀ HÀNG TUYỂN CỦA HN ĐẤY NHÁ

To Nam: Chú hiện đang ở đâu, sao thấy ảnh sang Mùa xuân làm việc, bỏ tuyển à... Sao thấy chị Hòa bên 1A TBH bảo là chuyển nhượng cho chú CLB chỗ Nhà máy Nước Phần Lan mà không chơi à?

nhìn bác này mấy đứa tay mơ như em sao dám chỉ giáo keke !!! verry good nhưng tiếc cho cái chiều cao cua bác !! mà nói chung la ko có jk để chém !! bái phục nhìn cái xô to quá

Không biết lưng và vai sau của bác thế nào!
Em nghĩ bác lên Bơm thêm vai cho cao thêm chút nữa.
Em thấy nhiều người cứ tập Xô xong bắt đầu mới chơi vai! Hỏng hết cả người.
Thành ra vai bị ngắn và không cao được.

body khủng quá, nhưng theo nhiều ý kiến thì không nên tập xô nhiều, xô nhìn khủng thêm

very.............very good..là vdv có #...body như thế này thì chỉ may đồ mới hợp...cũng có thể nhờ ng` wen bên nc ngoài mua về vài bộ rất nice

chào bạn Nam, bạn có nói uống Whey được 2 năm rồi vậy bạn có thể nói rõ cụ thể nhãn hiệu đó cho mình biết với k để mình dễ dàng tìm mua vì Whey ko thì có nhiều loại lắm cám ơn bạn nhiều nhé mong bạn hồi âm sớm.

whey là 1 loại pro cô đặc dạng bột đúng k, vậy tại sao bỏ số tiền nhiều ra để mua nó mà sao k tự chế biến vậy nhỉ, mình nghĩ có thể xấy khô các loại thịt trắng như ức gà trộn với thịt đỏ như ức bò rồi xoay nhuyễn, thêm tí gia vị và vitamin thì lợi biết mấy lại ngon miệng nữa, anh em thấy sao, cho mình xin ý kiến có gì mình mở xưởng sản xuất whey protein tại việt nam cho các bác có hàng rẻ mà tốt để bơm cơ luôn thể

whey là 1 loại pro cô đặc dạng bột đúng k, vậy tại sao bỏ số tiền nhiều ra để mua nó mà sao k tự chế biến vậy nhỉ, mình nghĩ có thể xấy khô các loại thịt trắng như ức gà trộn với thịt đỏ như ức bò rồi xoay nhuyễn, thêm tí gia vị và vitamin thì lợi biết mấy lại ngon miệng nữa, anh em thấy sao, cho mình xin ý kiến có gì mình mở xưởng sản xuất whey protein tại việt nam cho các bác có hàng rẻ mà tốt để bơm cơ luôn thể
ý tưởng khó lắm.nói vậy chứ cả một vấn đề.nó có cả ngày công nghiệp về thể hình mà

body quá đẹp, không có chổ nào để chem cả, chỉ tiếc là o được chiểm ngưỡng phần sau và dùi của bác thôi

nhiều mem nói to thì không đẹp, nhưng cũng xem mục đích tập và quan điểm của từng người là gì nữa, nếu tập để thi đấu thì mình nghĩ là không có giới hạn, miễn sao tương sứng các bộ phận trên cơ thể là ok.

Bác này ác wá...=]]...tay 44 zậy giết cả HCĐ Đại hội TDTT toàn quốc 2010 hạng 85kg =]] !!!!!!! bác đánh 65kg ngon phết =p~ !!!!!! bụng nhỏ kinh...e zậy ma 77 :( hix !!! ngực 108 đúng là có vấn đề ..cái này bèo cũng 113 115 !!! Ôi ngưỡng mộ wá....zậy mà còn kêu chỉ giáo =]]..chết thật
p/s : anh ở Hn hả :-s..fải chi a o TP e wa coi a tập :-ss

nhìn là biết hàng khủng vậy mà còn đòi chỉ giáo. anh chỉ giáo cho e đi. em mới tập đc 4 tháng. cho em hỏi muốn ngực cắt - tách khỏi bụng thì tập bài nào? hay tại ngực chưa đủ to hả a/
cho e hỏi nốt câu nữa : khi anh tập ngực có tập bài đẩy ngực hẹp tay thương xuyên không hay cứ tập rộng tay rồi khi thấy ngực giữa nhỏ hơn thì lại đầu tư tập hẹp tay ?
chỉ giáo em với. member mới nhiều thắc mắc quá mà không biết hỏi ai