[Pro HN - Nam] - Sau mấy năm tập luyện vất vả

nhưng mà thế này thì to quá , con gái sợ mất thui , trên to đùng , bụng thì ko to đến mức để cân bằng với ở trên , mọi ng` search hình của randy orton , thằng đó chuẩn lắm , 1m95 nặng 113kg ;)

Hai ông này cùng đội CLB Mùa xuân..Ông Thái hình như được HCB đôi Nam nữ, còn hạng đẳng cấp chưa có thông tin. Nam thì giải này thi đấu ở hạng Phong trào em ạ

Tiện chúc mừng Nam đã thi đấu thành công. Cố lên em
Vâng, cảm ơn a. E rất ngưỡng mộ a Nam sau vụ a í qua bên 88 HB để biểu diễn lên xà = 1 tay, lên rất nhẹ nhàng khiến cả phòng rất kính nể :))

e cao 1m64. nặng 64kg. tập thế nào để đẹp dc như a vậy. a hướng dẫn dùm e với
thể trạng của e như trong hình ak. a coi rùi tư vấn dùm e với. quy trình tập thế nào vậy a. hihi

Anh chủ topic giấu tuổi hoài? Bao nhiêu người hỏi mà không thấy anh trả lời? E cũng thắc mắc, a cho e xin cái tuổi để có mục tiêu phấn đấu với nhé! À mà em thấy anh sonvalentine cũng biết nhiều thông tin về anh này, nếu anh ấy khó nói thì anh Sơn cho anh e biết được không ạ?

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Anh chủ topic giấu tuổi hoài? Bao nhiêu người hỏi mà không thấy anh trả lời? E cũng thắc mắc, a cho e xin cái tuổi để có mục tiêu phấn đấu với nhé! À mà em thấy anh sonvalentine cũng biết nhiều thông tin về anh này, nếu anh ấy khó nói thì anh Sơn cho anh e biết được không ạ?
Người ta dấu thì đừng hỏi nữa em, kẻo người ta nói mình vô duyên...hì

anh Nam có body rất đẹp và gương mặt rất hiền từ, chúc anh sẽ gặt hái đc nhiều thành công, thân anh !!! ^^

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
em này vào web nhìn hết anh này tới anh nọ rùi : ai cũng sợ thế mà ai cũng nhìn ^^
Đấy là ảnh thôi đã sợ rồi thế nhìn ngàoi đời vớ vẩn tưởng anh em mình là quái vật ấy chứ...Ảnh chỉ thật 70% ngoài đời nhìn kinh hơn nhiều

Đấy là ảnh thôi đã sợ rồi thế nhìn ngàoi đời vớ vẩn tưởng anh em mình là quái vật ấy chứ...Ảnh chỉ thật 70% ngoài đời nhìn kinh hơn nhiều
nhìn ngoài đẹp và manly hơn nhiều - có khi nhìn ngoài lại không chớp mắt mà cứ bị hút vào ý anh Sơn ak ( chỉ em thui nhé vì anh có Vợ con rồi:p:p:p)

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
nhìn ngoài đẹp và manly hơn nhiều - có khi nhìn ngoài lại không chớp mắt mà cứ bị hút vào ý anh Sơn ak ( chỉ em thui nhé vì anh có Vợ con rồi:p:p:p)
Anh nói thật là tập tầm như Toản với bọn anh nhiều lúc ngại cởi trần lắm...Chị em dòm ngó thiên hạ bàn tán...Coi mình như quái vật. Mặc áo cho lành.
Hồi còn đi học xô to đi tay toàn bị khuỳnh ra...dáng đi như robo..khệnh khạng. Mấy lần suýt oánh nhau vì dáng đi 'mất dạy" như vậy rồi.

Anh nói thật là tập tầm như Toản với bọn anh nhiều lúc ngại cởi trần lắm...Chị em dòm ngó thiên hạ bàn tán...Coi mình như quái vật. Mặc áo cho lành.
Hồi còn đi học xô to đi tay toàn bị khuỳnh ra...dáng đi như robo..khệnh khạng. Mấy lần suýt oánh nhau vì dáng đi 'mất dạy" như vậy rồi.
hahahah - đúng đúng anh ak - bạn em lâu không gặp em bảo em bh đi khuệnh khoạng thế - tay thì vung - ngực thì hơi ưỡn hahahaha - mà anh Toản không bh mặc jean hay sơ mi anh ak - mặc quần hộp vải caki - áo phông thể thao - giày thể thao - mấy em trẻ nhìn các anh cởi trần thì chẳng phát khiếp luôn ý chứ:biggrin::biggrin::biggrin: nhưng mấy chị em gái 1 con trở đi đến U 45 -50 lại kết nổ đĩa :lol::lol::lol:

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
hahahah - đúng đúng anh ak - bạn em lâu không gặp em bảo em bh đi khuệnh khoạng thế - tay thì vung - ngực thì hơi ưỡn hahahaha - mà anh Toản không bh mặc jean hay sơ mi anh ak - mặc quần hộp vải caki - áo phông thể thao - giày thể thao - mấy em trẻ nhìn các anh cởi trần thì chẳng phát khiếp luôn ý chứ:biggrin::biggrin::biggrin: nhưng mấy chị em gái 1 con trở đi đến U 45 -50 lại kết nổ đĩa :lol::lol::lol:
Quần hộp là trang phục thường ngày của dân thể hình, mà ông anh của Toản tên gì nhỉ anh quên mất rồi