[Pro HN - Nam] - Sau mấy năm tập luyện vất vả

em thấy người nhiều đại ca ở đây cũng đẹp nhìn cơ to vật vã, nhưng em chỉ thích hàng vừa vừa thôi chứ không cởi trần ra ngoài đường họ lại tưởng động vật quý hiếm nhìn mình chằm chằm ngại chết

tối qua club Thanh Niên bọn em tổ chức off thường niên hàng tháng - có 1 người lôi cái ảnh này của anh ra em nhìn cái biết ngay anh NAM Mùa Xuân - mấy anh em khen ko tiếc lời ^^

nhjn khung qua nhung ma e lai không thjk kjieu co bắp to. e thick kiêu rắn chắc như Beckham . than tuong cua e ^^>DU sao a cung co BODY dep

pro có khác nhưng mà cái ảnh này bàn tay bác ây đâu rùi có photoshop mất tay ko zị sao nhìn tưởng là bác bị ....:w00t:

Chiều cao và cân nặng của e cũng bằng a,a cho e hỏi e muốn giảm đi tầm 6-8 kg nữa cho người thanh thoát thì giảm thế nào hiệu quả và giữ cân đc lâu dài vậy a

ông đánh hạng 60 đi ông ơi.kakakakakakakakakakakakakakakakakakakakakakakaka
em sợ đánh hạng 60 thì anh Nam có lợi thế về cơ dày đều nhưng không khô = mấy ca da mỏng đét lộ hết chân cơ - mà ban giám khảo nhìn thấy mấy ông da mỏng cơ xé là thích cho ăn điẻm rồi ^^

:lol:hàng khủng đi thi đấu thì chém cái gì bi giờ:lol:gẫy đao hết:p..:lol: kể lại quá trìh luyện tập cùng với những kỷ niệm những chuyện khó quên và những khó khăn đã trãi qua để mọi người chia sẽ học hỏi đê pạn:biggrin:(y)

Theo kinh nghiệm của anh mình tập nặng thì có thể tập 2ngày/tuần được không, mỗi buổi 90' vs khoảng 5 cơ.

cơ bắp rất đẹp, bạn có thể hướng dẩn bài tập của bạn cho mình với, thanks bạn

ngực 108
bụng 71
mông 102
đùi 62
bắp tay duỗi 38,co lại 44
bắp chuối 40
cao 1m62,cân nặng 72kg(hơi béo 14 kg) :D
Theo các bác e đánh hạng cân bao nhiêu thì chuẩn,e ở hà nội,đi thi đấu đại diện cho hà nội luôn :D
Trông này mà bụng có 71, nghĩ phải tầm 78 or 80:unsure:, Sô ngon, đùi to.

mông 102... to vật vã.. cái này mà mạc quần zin léng phéng rách quần có ngày... body của anh nhìn chiến quá :)