[Pro Quận] Năm 2011

Mời anh em nhận xét, có gì không tốt cứ chém để rút kinh nghiệm

Attachments

đẹp thế này rồi còn gì để nhận xét ngoài chữ perfect nữa đâu bác =,=

Good good....:))....mấy bác này co fai tuyển quoc gia ko ?? hay chỉ la tuyển TP thoi ???

anh chủ thì khỏi nói, nhưng liếc qua thấy có anh 31 cũng pro quá mà khi khoe cơ sao mặt bác ấy thấy....đau khổ quá .... có uẩn khúc gì chăng...có ai có đáp án không ?

Anh Quận bạn anh Sơn đấy, del j mà del, đùi cũng cần cân đối với thân hình chứ, đòi đùi to thêm nữa nó chỏi với phần trên quá thì sao
bạn thì sao ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

bạn thì sao ????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
lên xem cái pic có dòng chữ nhỏ bên dưới "Sửa bởi sonvalentine : Hôm Nay lúc 01:28 PM " :LOL::LOL: thì hiểu rồi

cho hỏi bác thi hạng kg? và hỏi người bên cạnh bác được giải mấy? thằng đó mới sinh năm 88 àh

hoanghugo là ai vạy ? sao biết mình là bạn anh sỏn . anh sỏn nào mình ko biễt nhĩ . anh sỏn lò bánh mỳ ah .:smile:

sonvalentine là ai vạy ? có thể cho mình biết bí danh ko ? cảm ỏn đã sua bài giúp mình . vì lần đầu tham gia diễn đàng nên ......hì hì... anh em diễn đàng thông cãm nha .

aNH OI,CHO EM CÁI HƯỚNG DẪN SIẾT CƠ CẮT NÉT TRƯỚC KHI THI ĐẤU CỦA ANH VỚI,EM SIẾT MẤY LẦN RỒI TOÀN THẤT BẠI THÔI ANH OI,HUHUHUH.EM MÊ MÔN NÀY LẮM NHƯNG ĐỂ NGƯỜI KHÔ LẠI EM VẪN CHƯA BIẾT CÁCH.GIÚP EM VỚI

hic

da.em chỉ ăn thịt Bò,thịt gà nạc,lòng trắng trứng gà,không đụng tới chất béo,mỡ,chất bột và kiêng muối nữa anh,tập cũng nhiều.người thì mỡ xuống nhiều nhưng cơ cũng bị teo,thế là toi cơm