[Pro Quận] Năm 2011

uh, đúng ròi , nam đó thi õ dũng tàu, nám do toi mói tập đuọc 8 tháng ah . chác lúc dó , lâu quá ko nhận ra;:LOL:

Hahah...Em giải nghệ còn trước cả anh.
thuc ra la a moi nghi tu thag 5/2011thoi.nhug tu sau jai 2009 thi dinh vao vo con nen va fai nghi nhieu ve com ao gao tien nen fog do co fan sa xut.de dot fa len thi bat buoc fai tiep tuc dau tu ma a lai ko co du dk.biet minh ko the co dc nua thi nghi thoi.bjo thay that la thoai mai.:biggrin:

le ra thag 6 vua rui cug di thi day.nhug nhU SON biet day,a vuog ban nhieu viec ja dinh nen fai nghi mac du da xiet dc 1 thag.ah thag KIEN VUG TAU jai vua roi cug ko thi,a cug thay no xiet ma chag thay thi

tròi dạy ah ,dậy là TÚ có gia đình sau QUẬN nũa đó , QUẬN có gia đình nam 2007, mình củng dạy , nhung ì đam mê nen có rấng , hơn nnua còn dì sưc khoẽ cua mình nựa.

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
tròi dạy ah ,dậy là TÚ có gia đình sau QUẬN nũa đó , QUẬN có gia đình nam 2007, mình củng dạy , nhung ì đam mê nen có rấng , hơn nnua còn dì sưc khoẽ cua mình nựa.
Báo cáo hai bác là em cũng lấy vợ từ 2007 có 1 con gái 3 tuổi...Mà lạ thật ông nào tập thể hình cũng đẻ con gái mới lạ. Mà bác Quận chơi môn này có vể muộn hơn anh em nhỉ 2008 mới oánh giải B....
Tiện cho em hỏi Anh tú dạo này công việc thế nào e định đầu tư GYM đây

Báo cáo hai bác là em cũng lấy vợ từ 2007 có 1 con gái 3 tuổi...Mà lạ thật ông nào tập thể hình cũng đẻ con gái mới lạ. Mà bác Quận chơi môn này có vể muộn hơn anh em nhỉ 2008 mới oánh giải B....
uh.cong viec mo lai fog tap co ve on.jo cuoc sog cug thoai mai hon,it cai nhau voi vo vi chuyen an nhieu(minh an it nhat doi tuyen)hic:cry:

uh, mình bất đầu tập ào ngày 25 tháng 8 nâm 2007. uh hình nhu là dậy đó anh SƠN , em cũng có một con gái cũng gần 3 tuõi ròi . anh SƠN GYM là gì .

anh Toản cũng 2 con gái anh ak :lol::lol::lol:

nếu chưa mở phòng tập thì có lẽ mình vẫn đang thi đấu nhưng thương vợ con wa, có lúc phải nhịn để cho mình ăn lên quyết định vay tiền mở phòng tập . Bây giờ ổn định rồi, ít nữa trở lại thi cũng chưa muộn. Không thích nữa thì thôi, quan trọng là kiếm tiền đỡ gia đình

oh vậy ah, mình ko biết . thấy dân thẽ hình có béby toán la con gái ko . em có gia đình chua, em tập lâu chua:)
em co gia đình riêng anh ak - em tập Gym được 10 tháng rồi - không tấm tháp j so với các anh ^^ mấy anh em pro ơ Hn chak biết anh Hải người to mà chân vật vã kéo xe 7tấn trong cuôc thi khoẻ khéo 10 năm trước đây ý - anh ý cũng 2 em baby girl ^^

neu chua mo fog tap thi co le minh van dag thi dau.nhug thuog vo con wa.co luc fai nhin de cho minh an nen wet dinh vay tien mo fog tap.bjo on dinh roi.it nua tro lai thi cug chua muon.ko thich nua thi thoi wan trog la kiem tien do ja dinh
em ủng hộ quyết định sáng suốt của anh Tú(y)(y)(y)

nói tóm lại dân thể hình chỉ có tiến , chứ ko có miến. Quận vô đội tuyển đuọc gần 3 nam ròi , lúc chua vô thì mong được vô. vô rồi thì thấy nãng .

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
em co gia đình riêng anh ak - em tập Gym được 10 tháng rồi - không tấm tháp j so với các anh ^^ mấy anh em pro ơ Hn chak biết anh Hải người to mà chân vật vã kéo xe 7tấn trong cuôc thi khoẻ khéo 10 năm trước đây ý - anh ý cũng 2 em baby girl ^^
Hải - Văn Phú Liên Ninh phải không Đức....Hay Toản béo Văn Điển kéo xe 5 Tấn bằng 1 ngón ....hahaha

nói tóm lại dân thể hình chỉ có tiến , chứ ko có miến. Quận vô đội tuyển đuọc gần 3 nam ròi , lúc chua vô thì mong được vô. vô rồi thì thấy nãng .
Quân mở phòng tập đi, chỉ có con đường đó mới giúp mình theo đưồi sự nghiệp đến cuối đời

Hải - Văn Phú Liên Ninh phải không Đức....Hay Toản béo Văn Điển kéo xe 5 Tấn bằng 1 ngón ....hahaha
nhà em cũng gần khu đấy nhưng em không biết - em chỉ biết trước anh ý tập ở Quế LÂm - gặp 1 - 2 lần - chân to dã man @@ chưa gặp ông nào chân to như thế - thấy bảo gánh tạ mà 1tạ 8 tạ 9 sát đất - quá hãi luôn:lol::lol::lol:

:huh::huh::huh:
quan mo fog tap di.chi co con duog do moi jup minh theo duoi su nghiep den cuoi đoi.[/QUOTE Quận mỡ phòng tập ròi , Quận mợ cũng được hơn một năm rồi . Quận cũng làm nhiều việc lắm , Quận còn làm cã bên sựa chữa điện thoại vậy mà cũng ko đâu đũ đâu , nãng thật . hơn nữa mình cũng bất mãng về vấn đề lương lậu. Quận thì ỡ đồng nai , còn tú ỡ đâu .