[Pro Quận] Năm 2011

Đồng chì Quận chính thức bế quan luyện công cho giải T8 cả nhà nín thở chờ kết quả của bác.... Cuối năm làm thêm thằng Cu nữa đê
đang xiết đay anh ơi , đang phê muốn chết đây nè ...... kiếm thêm thàng cu nữa chác về vườn quá anh sơn. có kết quã em báo cho cã nhà .....ok...hà ...hà...

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Tỡ cũng gái đây này... Sang năm kiếm thằng cu cho nó theo nghiệp mình khớ khớ...

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
ko muốn nó làm giáo sư tiến sỹ à ah..mà muốn nó theo nghiệp này cho khô ra:lol::lol::lol:
Nhà có điều kiền thì cứ cho nó theo sở thích đi..Giáo sư tiến sỹ làm gì...học nhiều đầu to mắt cận... Vừa có kiến thức vừa có thể hình và sức khoẻ đẹp là OK rồi...Quan trọng là cháu nó có chí tiến thủ giống bố nó hay không thôi. (Tụ hào tí nhỉ)

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Thằng ku, mày xúi bậy nhá, ku Quận thêm thằng ku là chú nó về vườn ngay...
Thì tuổi thì cũng sắp vế vườn đến nơi rồi...Lại 2 gái không đẻ lấy ai chống gậy hả bố...Về vườn cũng được miễn là có giai để bế là được. Mà cả ông nửa xem thế nào đi không gái 9x giờ nó gọi bằng chú thì giời cứu

Thì tuổi thì cũng sắp vế vườn đến nơi rồi...Lại 2 gái không đẻ lấy ai chống gậy hả bố...Về vườn cũng được miễn là có giai để bế là được. Mà cả ông nửa xem thế nào đi không gái 9x giờ nó gọi bằng chú thì giời cứu
Chú khéo lo, Quận nó nhỏ hơn anh 1 tuổi, còn xì tin lắm lắm, với lại nó mới có 1 cháu gái thôi.... có vợ hậu thuẫn tốt, kiếm tí hư danh với thiên hạ ấy mà... Còn cái vụ gái 9x hở em trai... anh đang có 1 cô đấy... chú gọi chị dâu sớm thôi... keke... chờ anh giải quyết xong cái dự án anh đang mần cái đã...
À nhân tiện anh hỏi cái len của anh đang ở phương nào nè... kẻo tháng 10 anh lại đi công tác.....hehe

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Chú khéo lo, Quận nó nhỏ hơn anh 1 tuổi, còn xì tin lắm lắm, với lại nó mới có 1 cháu gái thôi.... có vợ hậu thuẫn tốt, kiếm tí hư danh với thiên hạ ấy mà... Còn cái vụ gái 9x hở em trai... anh đang có 1 cô đấy... chú gọi chị dâu sớm thôi... keke... chờ anh giải quyết xong cái dự án anh đang mần cái đã...
À nhân tiện anh hỏi cái len của anh đang ở phương nào nè... kẻo tháng 10 anh lại đi công tác.....hehe
Cho cái địa chỉ em chuyển hàng cho nào..chỉ sợ bác chê iem nó cũ và cùi thôi, nó có nhiều kỷ niệm với iem từ khi chập chững cần súng. Thể loại chuyên bắn tỉa chim chóc, phong cảnh..đôi khi bẳn tỉa 1 số em xinh lởn vởn trên phố. Khẩu 70-300. Nào luôn và nhanh đi

Đây là cái tình cái nghĩa của anh em... anh trân trọng.... đôi khi giá trị tinh thần còn cao hơn giá trị vật chất nhiều em trai à... nói thế mà còn không hiểu à... chừng nào vào Nam ra mắt anh em Sì Gòn đây..... anh biết ân oán giang hồ của chú nhiều... nhưng trước hay sau thôi phải không nào... hay là chú muốn anh đích thân bay ra Bắc gặp mặt nào....

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Đây là cái tình cái nghĩa của anh em... anh trân trọng.... đôi khi giá trị tinh thần còn cao hơn giá trị vật chất nhiều em trai à... nói thế mà còn không hiểu à... chừng nào vào Nam ra mắt anh em Sì Gòn đây..... anh biết ân oán giang hồ của chú nhiều... nhưng trước hay sau thôi phải không nào... hay là chú muốn anh đích thân bay ra Bắc gặp mặt nào....
Hì....Em sẽ sắp xếp vào trong đó ngay anh ạ nhưng cũng vừa mới về còn nhiều việc gia đinh và công viện hiện tại cần ưu tiên làm trước. Nhưng sẽ vào và đúng như anh nói tình cảm anh em trong đó nhiều lắm em còn nợ rất nhiều, chỉ sợ không có sức để về vì quá nhiều ân oán (hì)

Hì....Em sẽ sắp xếp vào trong đó ngay anh ạ nhưng cũng vừa mới về còn nhiều việc gia đinh và công viện hiện tại cần ưu tiên làm trước. Nhưng sẽ vào và đúng như anh nói tình cảm anh em trong đó nhiều lắm em còn nợ rất nhiều, chỉ sợ không có sức để về vì quá nhiều ân oán (hì)
Nhưng nói trước anh em mình là sao... nên miễn chụp hình em nhá.. keke .. anh em miền Nam đang chờ chú vào để thanh toán cho xong mấy cái chuyện nợ nần... hehe... anh chờ....hehe
Anh em miền Nam... có dao mài dao... có rựa mài rựa... không có thì mấy cục đá xanh cũng xong.... hehe

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Nhưng nói trước anh em mình là sao... nên miễn chụp hình em nhá.. keke .. anh em miền Nam đang chờ chú vào để thanh toán cho xong mấy cái chuyện nợ nần... hehe... anh chờ....hehe
Anh em miền Nam... có dao mài dao... có rựa mài rựa... không có thì mấy cục đá xanh cũng xong.... hehe
Chắc đợt vào tới e phải mang đệ tử trợ giúp chứ thêm nhà webthehinh mình là toi em rồi, hiện tại 2 nhà đang ngắm nghía chặt chém nếu em bước chân xuống Tân sân nhất là Liverpoolfc và Motosaigon... Lành ít dữ nhiều..chông gai chống chất

a này có 5 năm ah / a ở huyện định quán / DN / muốn thấy a thì về đó đi / chạy thêm vài cây số nữa thì về chỗ tui tập / tập với tui cho vui / bữa nào e xuống chỗ a / nhờ a xem quả xô của e cái / kỳ này e đi làm nên ít tập / để e sắp xếp thời gian tập lại / roy ghé phòng a 1 lần / đợi e nhé;)