[Thể hình đẹp]Anh Đức - thế này đã đủ để ăn mặc đẹp chưa

Chứg kiến các hảo háng chém nhau tại hạ đây cũg mệt mắt :lol:
p/s : anh Zat pao h có vol mới đấy để ae học hỏi

thằng kia mầy tận mục sở thị sếp lớn mà éo về làm 1 bài tường thuật trực tiếp àh, có tin anh em xúm lại bem chú ko ^^ cho hình ảnh chú thích lên đi chứ, chỉ khoe ko thôi àh ?

thằng kia mầy tận mục sở thị sếp lớn mà éo về làm 1 bài tường thuật trực tiếp àh, có tin anh em xúm lại bem chú ko ^^ cho hình ảnh chú thích lên đi chứ, chỉ khoe ko thôi àh ?
không phải em không muốn tương thuật mà em không muốn cầm đèn chạy trước Honet 250 - cuộc cafe hum nay em không được phép nói chi tiết - câu chuyên xung quanh chuyến of ngày 21 sắp tới và định hướng chung cho sự phát triển anh em trong WTH mình nói chung và anh em miền BẮc nói riêng rồi lan man hết các anh em pro trên WTH mình - nói chung là vui-hết ^^

ớn cái avatar của mấy cha này quá:cry::cry::cry::cry:
sao mà ớn vậy em - anh cảm thấy anh em trong hội hiểu về nhau và hòa đồng hơn đấy chứ - luôn đứng ra bênh vực và ủng hộ nhau - rất vui đấy - đã bh em thuộc tên 10 người trong web mình chưa - vào sẽ tụ nhiên thuộc 20 cái tên đấy ^^

về Vn anh cho mày ké con Martin của anh, tha hồ mà cần đèn soi đuốc ! ^^
anh có mang về được khôgn thì hãy nói - mà anh đang bên nước nào - nói là Mỹ và Canada đi - cầm về cho em con Ip3Gs em gửi xiền - mua hàng dùng rồi ý đỡ phải trả tiền mạng - hehe

anh có mang về được khôgn thì hãy nói - mà anh đang bên nước nào - nói là Mỹ và Canada đi - cầm về cho em con Ip3Gs em gửi xiền - mua hàng dùng rồi ý đỡ phải trả tiền mạng - hehe
đây đây con Aston Martin anh vừa tính xuất cảng về nhà thì thằng ôn con làm dập mẹ đít con em, thế là phải tốn gần chục nghìn mông má em nó lại...đời đúng đau....có cả hình ảnh camera quay lại đây này :

anh ko ở mễ ^^ anh ở nhà ^^ chờ IP 5 rồi mua 4 có phải hay ko...haiz thương em iu quá đi mất, dập mẹ cặp mông !!!!

tìm mãi khôgn thấy topic mình đâu - hoá ra ở đây - em tập đã được 1 năm đâu cơ chứ - hết tháng sau mới được cơ mà - hehehe - nhưng em là đệ anh Sơn mà ^^

đây đây con Aston Martin anh vừa tính xuất cảng về nhà thì thằng ôn con làm dập mẹ đít con em, thế là phải tốn gần chục nghìn mông má em nó lại...đời đúng đau....có cả hình ảnh camera quay lại đây này :

anh ko ở mễ ^^ anh ở nhà ^^ chờ IP 5 rồi mua 4 có phải hay ko...haiz thương em iu quá đi mất, dập mẹ cặp mông !!!!
anh có con này thì 2-3 cái em trong ava ta cũng xin chết chứ h k o phải cô đơn 1 mình thế này - thôi cầm con xe đạp Martin vè cho em kèm con Ip 3Gs thôi ^^

vannhat nói:
miêu tả kỹ thế mới phê anh àh.
cho anh xin cái vụ phê phê này - anh bị lôi kéo tán tỉnh đủ rồi - mày thích anh cho mấy thằng trong list yahoo của anh nhé - cứ quyết vậy đi - tha hồ mà phê:lol::lol::lol:

Cái ảnh ở ava dạo này nhìn chú vâm quá nhỉ, ko kém 2 ông bên cạnh là bao. Hehe
em đứng cạnh 2 anh kia ko phải là so đọ anh ak - vẫn biết là ko thể so sánh với 2 anh kia nhưng tình cảm anh em lâu ngày ko gặp nhau thui nên vui vẻ chụp với nhau kiểu anh ý mà

Trời, khung Mr Zat mà nhỏ ah ! :confused:

Trước chụp 1 mình tưởng nhỏ, sau cú off, so đọ tự do, khung khủng thế mà còn ... ak
khung em nhỏ là em nói cái khung xương cơ bản khi em chưa tập ý - có nỗ lực đôi chút nó mới đỡ bé như bh anh ak - anh nhìn ảnh này của em thì biết:lol::lol::lol:lèo phèo mà vai nhỏ xíu

Attachments