[Thể hình đẹp]Anh Đức - thế này đã đủ để ăn mặc đẹp chưa

khung em nhỏ là em nói cái khung xương cơ bản khi em chưa tập ý - có nỗ lực đôi chút nó mới đã bé như bh anh ak - anh nhìn ảnh này của em thì biết:lol::lol::lol:lèo phèo mà vai nhỏ xíu
bụng đại ca đẹp quá:lol:
p/s: thay đổi rõ rệt, pro chứ ko lèo phèo như trc

bụng đại ca đẹp quá:lol:
p/s: thay đổi rõ rệt, pro chứ ko lèo phèo như trc
bụng anh tạm được thôi - mày thấy ảnh ban đầu cơ địa của anh cũng bt nhưng tập lên nhìn ổn phết đấy thôi - nhìn lại web mình nhiều chú cơ địa wua tuyệt vời luôn - mấy thằng đó ko tập tử tế thì quá phí ^^

bụng anh tạm được thôi - mày thấy ảnh ban đầu cơ địa của anh cũng bt nhưng tập lên nhìn ổn phết đấy thôi - nhìn lại web mình nhiều chú cơ địa wua tuyệt vời luôn - mấy thằng đó ko tập tử tế thì quá phí ^^
uầy anh cám ơn chú !!!!! khen anh sao khen thầm thế này.....lần sau nhớ PM đưa link cho anh vào đọc với nhá....khen mãi từ 4.9 hôm nay mới nhận đc ^^

Don'tSmile nói:
quan trọng cái hiện tại thui anh ak-- ngày xưa mà có xấu đến mấy đi chăng nữa thì vẫn là quá khứ rồi, quan trọng ở cái hiện tại nên bác phải lo tập cho chăm vào đừng để cái hiện tại của bác nó quay lại cái thời quá khứ, thê thảm đó.. hâhaa
anh cám ơn chú nhắc nhở - ko mất form đâu mà sợ ^^

khung em nhỏ là em nói cái khung xương cơ bản khi em chưa tập ý - có nỗ lực đôi chút nó mới đỡ bé như bh anh ak - anh nhìn ảnh này của em thì biết:lol::lol::lol:lèo phèo mà vai nhỏ xíu
ảnh này ông nhìn phê lòi Đức ạ, nhưng còn ko thảm bằng tui lúc chưa tập

bây h thì ngon rồi, nhưng thấy mấy pic mặc áo sơ mi nhìn ngon hơn trong cái topic 3 ae siêu nhân a à(y)
p/s: lâu lâu vô nhìn lại cái pic lúc chưa tập thấy mắc cười quá:p

Chuẩn a ah.e chỉ mong dk như a la tot cho e lam r.a cung cao met72 thoj az.e cug te.ma sao a co kaj ao vs wa dau jog e te.a cho e tj kjh ngjệm luyện tap dj.ljch tập vs dd của a tn.ma a tap dk pan lâu r.trk khj a tap nhjn ntn.có ngon raj như pây jơ k
a ấy đc như thế là nhờ check hàng nhiều đó e:w00t:

a ấy đc như thế là nhờ check hàng nhiều đó e:w00t:
Don'tSmile nói:
chiều tập tối check gái giúp cơ bắp phát triển nhanh...cộng thêm dinh dưỡng hợp lý, tập nặng... lưu ý tuần check 2 lần sẽ tốt cho sức khoẻ và ''thằng nhỏ'' của chúng ta, thân.
mẹ các chú - anh chưa chém các chú đã chém hết cả rùi - cái bí quyết chỉ lưu hành nội bộ hội mình các chú nói toẹt ra còn đâu - haizzzz:lol::lol::lol::lol:

Chuẩn a ah.e chỉ mong dk như a la tot cho e lam r.a cung cao met72 thoj az.e cug te.ma sao a co kaj ao vs wa dau jog e te.a cho e tj kjh ngjệm luyện tap dj.ljch tập vs dd của a tn.ma a tap dk pan lâu r.trk khj a tap nhjn ntn.có ngon raj như pây jơ k
Chuan a ah.e cung chj mog dk nhu a thoj.cho e xjn tj kjh ngjem luyên tap dj.ljch tap vs dd.ma sao a co kaj ao vs wa dau jog e te.e cug cao m72 day
vãi tè - chắc áo anh em mình mua cùng shop - cắt tóc cùng 1 người - hahahhaa - lại bảo quần lót anh giống chú đi:lol::lol::lol: anh trước chỉ được cái mặt dễ nhìn thôi - thân hình thì lèo phèo lắm - nhưng sau gần 1 năm luyện tập thì có da có thịt hơn chút + với cái mặt dễ nhìn ngày trước nên ngon zai như bây h - còn anh ăn uốn lung tung lắm - dinh dưỡng và chút kinh nghiệm luyện tập anh chia sẻ qua tin nhắn riêng cho nhé:biggrin::biggrin::biggrin:

Kja a.co bikjp thj noj ra cho ae pjet.co j dau ma jau.e tuan nao cha check con pan gaj 2.3 lan.co tuan con pan gaj no them no doj tuan 5 lan kja.choj xog hom nao la ca ngay sau dau cu kjh khug.me mớj lan e suyt chet vj no.cac pac co bi te k
mẹ chú cái này wa topic khác đi anh trao đổi ko mât hình tượng topic này của anh quá ^^ muốn chia sẻ vấn đề này nhắn cho anh qua tin nhắn riêng hay vào đại bản doanh của hội anh mà tha hồ trao đổi nhé:biggrin::biggrin::biggrin:vào đây https://www.webthehinh.com/forums/t28813-18/

vãi đái anh - sao anh ko nhìn lại tất cả con người nền thể hình VN luôn đi mà nhìn mỗi em - tủi thân vãi tè hahahahaha=)))))))))))))
vì chú xui thoai ^^, anh vừa xem Mr O xong thì đi ngang thấy topic chú, thế là vào thọt 1 câu vậy mà ^^ ráng chịu đi nhá , lần sau trả thù ^^

vì chú xui thoai ^^, anh vừa xem Mr O xong thì đi ngang thấy topic chú, thế là vào thọt 1 câu vậy mà ^^ ráng chịu đi nhá , lần sau trả thù ^^
vụ này là do có nhiều duyên nợ từ trước đây hả anh JAcky ^^ em ko để bụng đâu nhưng còn nhiều dịp mà - anh sẽ được xuất hiện ở rất nhiều topic khác nhau - cứ chuyển bị mà tận hưởng đi nhé:lol::lol::lol:

Chẳg wa khen vàj kâu cho ôg a fổg mũj thôj.mà thưk ra njh pác thj e dk j nao.st mà pac noj khak nhjều đến mưc nào.e cha hjeu
anh được khen nhiều rồi - thêm 1 câu của chú cũng có làm anh phổng múi thêm được đâu ^^:p:p:p - cố làm cho anh phổng mũi nữa đi xem nào?:lol::lol::lol: