[Thể hình đẹp]Anh Đức - thế này đã đủ để ăn mặc đẹp chưa

chú suy diễn nhiều quá - anh đâu có hay nổi nóng đâu:D dù anh ko hiểu hết về thế giới của chú thì anh vẫn tôn trọng cơ mà
mệt anh quá, anh cứ trả lời dùng anh/em bình thường đi, cứ chú chú...

Mà thôi em ko post bài vô đây làm loãng topic anh nữa. Xin lỗi làm phiền mọi người :)

chú chỉ được cái đẹp zai thôi Đức ơi,hehehe!!!a mới tham gia có gì chỉ bảo nhá e,hehehe!
E bh chuyển mục tiêu rồi A ak - chuyển hết sang mẫu ảnh rồi nên hem cần to nữa rồi - mà hum nào E muơn máy chụp cho - chụp vùi quá đi mất - ko biết tạo dáng khoe cơ nữa - chụp cái này có giống thi đâu đâu mà cứ gồng lấy gồng để:ROFLMAO:

"Trâu húc mả" là biệt danh của anh mà vì mình tuổi trâu mọi người trìu mến tặng cho biệt danh đó:p
Mà chú Mr Zat thích yên nghỉ rồi. Zat sinh năm bao nhiêu? Mình 1985 cũng hơi già roài :cry:
E da thay minh gia roi bac con gia hon-e cung 8x - 89 A ak? E h het cai tuoi show hang tren web minh roi\ quy an roi A ak :D

nói thật là e kết bác rồi đấy, body đẹp, mặt đẹp, những người khác chê chưa chắc họ đã đc như này, chắc họ lấy hình mẫu lý tưởng của họ là Lý Đức hay đại loại như thế. vs e thế này là ok lắm rồi