Anh Đức: sư phụ và đại ka của mình

To xác quá, thích bé đi 1 tẹo cơ. Nếu mà tập để cua gái thì không nên lấy anh này làm thần tượng, còn nếu để thành pro thì anh này có vẻ chưa đủ tầm.

anh đầu tiên nhìn thế nhưg mà thấp thấp :))) có mấy lần sag bên em. nhìn to khiếp, người khô đét. ông ý bảo không chơi thuốc bao giờ k biết thật k?

ông thứ 2 ngực cắt thành 2 nét trên dưới nhìn kì dị quá..lần đầu mềnh nhìn thấy, to cũng có cái đẹp của to...các bác xem price of persia, never back down, ninja asassin chưa...toàn nhân vật chính đô còn mà nhìn rất menly đó thôi

ANH đầu tiên là anh Toản - mấy ảnh này không diễn tả dc hết vẻ đẹp của bác ý đâu - em khất up buổi khác - anh Toản đã gắn bó với cục tạ được 12 năm rồi - cao tầm m6 và đẩy 160kg luôn - anh thứ 2 là anh Đức ( trùng tên mình luôn) da mỏng lộ hết chân cơ - vô địch hạng 65 Hà noi - đc làm đệ 2 anh mình cũng phổng mũi lây và cũng không làm các sư phụ và đại ca thất vọng - được cái ở Gym Thanh Niên mình anh em nhiệt tình và cởi mở với nhau lém:biggrin::biggrin::biggrin:

anh Toản công nhận không thể cảm nhận vẻ đẹp của ôg ý qua ảnh không đc:)) nhìn ở ngoài mới đã. kết quả tay sau của ôg này dã man, cục nào ra cục đấy

anh Toản công nhận không thể cảm nhận vẻ đẹp của ôg ý qua ảnh không đc:)) nhìn ở ngoài mới đã. kết quả tay sau của ôg này dã man, cục nào ra cục đấy
uh - anh Toản thì gần như cơ nào cũng có nhất là cơ xô dài (không phải ai tập gym cũng có)- đẹp và cân đối nhìn phê thiệt - đi tập mà gặp anh Toản và dc anh chia sẻ kinh nghiệm tập Gym anh em sẽ thêm động lực để tập hơn - bạn tập ở phòng nào - phòng ở chợ Hà Đông hay phòng Olympya mới mở?

mình tập ở phòng olympia cũ ở trần hưg đạo ý :biggrin: có mấy hôm anh ấy sag đc chia sẻ kinh nghiệm. nhìn anh toản là to kiểu rambo :)) , nhìn mình chỉ thấy to chứ k cảm thấy khía cạnh chiều cao ảnh hưởg tới góc độ thẩm mỹ, nói chug là quá đẹp (y)

Bác đầu tiên thì bên 3 bên 2, bác thứ 2 thì bên dưới 6 múi phẳng lỳ. Toàn người cơ địa buồn cười thế :p

Anh Đức thì da quá mỏng , lộ rõ cơ , đẹp :X , nhưng nhìn khô quá , ko bít để bình thường ko gồng ra sao :D

Anh Toán bắt đầu tập từ khi nào ? Kết body anh Toán rồi :X
BTW , bữa nào chụp vài tấm mấy sư phụ , đại ca mặc áo xem ^^

đẹp đó.. nhưng cái ông đầu cơ bụng lệch hả. 10 mấy năm luyện tập hả bạn. Nói cũng buồn thật chứ nhiều người cần 2 3 năm là được như thế rồi. chắc do cơ địa. Mình tập hoài cũng ko = người ta hehehe

đẹp đó.. nhưng cái ông đầu cơ bụng lệch hả. 10 mấy năm luyện tập hả bạn. Nói cũng buồn thật chứ nhiều người cần 2 3 năm là được như thế rồi. chắc do cơ địa. Mình tập hoài cũng ko = người ta hehehe
gắn bó với thể hình mười mấy năm. 2-3 năm nhiều ng được như thế ( a toản thì lúc mọi ng ở đây biết anh thì ng a đã thế rồi nên cũng ko biết a ấy tập mấy năm là được như thế) nhưng vấn đề quan trọng là có giữ được như thế ko. có tuổi công việc vợ con gia đình mà a ấy vẫn giữ được phong độ như vậy . a e thanh niên còn chạy theo dài dài ko kịp. a ấy là tấm gương sáng để a em noi theo

Bác đầu tiên thì bên 3 bên 2, bác thứ 2 thì bên dưới 6 múi phẳng lỳ. Toàn người cơ địa buồn cười thế :p
không phải đâu - ảnh này nhìn bên 3- bên 2 đấy chứ bt 6 múi mà nhưng không cân lắm thôi - theo quan điểm của mình cơ địa thế là đẹp rồi - mình up thêm ảnh này để mọi người thấy rõ hơn 6 múi của anh Toản nhé

Attachments

Anh Đức thì da quá mỏng , lộ rõ cơ , đẹp :X , nhưng nhìn khô quá , ko bít để bình thường ko gồng ra sao :D
cậu có vẻ cùng phòng tập với mình ak - sao mình không biết nhỉ - anh Đức gồng thi vãi lắm - cơ lên cuồn cuộn - xem clip thi đấu năm ngoái của anh Đức thì đã không có đối hạng 65kg rồi - năm nay người còn dày hơn - xô to hơn - năm ngoái thi toàn năng thua anh Hải Trố Olympya hahahaha

mình tập ở phòng olympia cũ ở trần hưg đạo ý :biggrin: có mấy hôm anh ấy sag đc chia sẻ kinh nghiệm. nhìn anh toản là to kiểu rambo :)) , nhìn mình chỉ thấy to chứ k cảm thấy khía cạnh chiều cao ảnh hưởg tới góc độ thẩm mỹ, nói chug là quá đẹp (y)
đồng quan điểm - nói chung là rất đẹp - nhìn phê nhỉ? nhìn ngoài thì mới cảm nhận hết đươc mấy góc ảnh này không diễn tả hết dc - tập ở Olympya Tran Hưng Đạo có biết Trung Anh bạn mình không?