Anh Đức: sư phụ và đại ka của mình

Ơ cáj ôg này k coj aj j ah.ôg làm sao đủ trìh để mà so sáh vs 2 đaj ka của azat.đến azat ôg còn chưa=nữa là.vớ va vớ vẩn

ơ cáj ôg này k coj aj j ah.ôg làm sao đủ trìh để mà so sáh vs 2 đaj ka của azat.đến azat ôg còn chưa=nữa là.vớ va vớ vẩn
chú nói đúng - anh chưa dám so sánh mình vè body cũng như số năm kinh nghiệm trong gym của các anh - có nhỉnh hơn chút về sức trẻ và đẹp zai thui ^^^^^^^^

chú nói đúng - anh chưa dám so sánh mình vè body cũng như số năm kinh nghiệm trong gym của các anh - có nhỉnh hơn chút về sức trẻ và đẹp zai thui ^^^^^^^^
đúng, cuộc đời Đức Zat là vô đối..chỉ sợ đối mặt với Jacky thôi khà khà sức trẻ và đẹp trai chú cứ để anh...để anh ^^

đúng, cuộc đời Đức Zat là vô đối..chỉ sợ đối mặt với Jacky thôi khà khà sức trẻ và đẹp trai chú cứ để anh...để anh ^^
chém ko biết ngượng kìa :lol::lol::lol:đưa địa chỉ cố bé bác thích đây - yahoo nữa em tán hộ cho - nhanh còn kịp chứ như anh cứ mãi 1 chiều nhìn em yêu thui:lol::lol::lol:

:biggrin:tập theo cơ dày quá:lol: đệ nghi cái body như zj cởi áo ra mấy em chạy hết vì chịu ko nỗi mà:p... cơ dày:biggrin: cơ bụng chuẩn:whistle: body anh Toan đẹp hơn anh Duc(y)..anh đức gê quá:biggrin:cơ ko nhìn là bựa rùi nói chi con gái nhìn vào ko chạy mau mới sợ:lol:kaka

:biggrin:tập theo cơ dày quá:lol: đệ nghi cái body như zj cởi áo ra mấy em chạy hết vì chịu ko nỗi mà:p... cơ dày:biggrin: cơ bụng chuẩn:whistle: body anh Toan đẹp hơn anh Duc(y)..anh đức gê quá:biggrin:cơ ko nhìn là bựa rùi nói chi con gái nhìn vào ko chạy mau mới sợ:lol:kaka
tập vừa phải nổi chút cơ chó có nét manly và ăn mặc quan áo đẹp thui - chứ to quá nhìn thích thật chứ anh kung ko muốn - mà muốn ko được nên ko muốn luôn:lol::lol::lol:

hơi hơi giống thui hahahaha - năm nay anh Đức người đẹp lắm - cơ dày mà xé - hạng 65 lại ko có đối rồi:lol::lol::lol:

bác da mỏng cũng tên Đức, ghê thật mừng hụt tưởng đâu mr zat nguời đẹp tự tin đi thi chứ, ae nở mày nở mặt, nhưng ko sao, bao giờ cho đến tháng 10, sắp rồi. bọn e đang đợi bác. siết mạnh vào nhé hahaaaha

bác da mỏng cũng tên Đức, ghê thật mừng hụt tưởng đâu mr zat nguời đẹp tự tin đi thi chứ, ae nở mày nở mặt, nhưng ko sao, bao giờ cho đến tháng 10, sắp rồi. bọn e đang đợi bác. siết mạnh vào nhé hahaaaha
tình hình là anh Sơn chưa động tĩnh j - nên ko biết giải diếc j ko? hix