Anh Đức: sư phụ và đại ka của mình

Thì ra là anh ấy tên Toản....mình kết bác này lắm....nhìn quả ảnh bác cởi trần đeo kính đen,đầu trọc đánh DJ phê lồi mắt....đẹp vãi lềnh =p~

Chuẩn k cần chỉnh.E tập p` a Toản.E mới tập đc vài tháng thôi ng vẫn còn nhiều mỡ lắm.Nge danh bác đã lâu,hnào rảnh rỗi bác xuống p` a Toản cho ae diện kiến.HèHè...:p:tongue

Chuẩn k cần chỉnh.E tập p` a Toản.E mới tập đc vài tháng thôi ng vẫn còn nhiều mỡ lắm.Nge danh bác đã lâu,hnào rảnh rỗi bác xuống p` a Toản cho ae diện kiến.HèHè...:p:tongue
anh có nhiều lí do ko tiện nói và ko tiện nói - anh quý anh Toản bn thì Anh Toản cũng quý anh như zay nên anh xuong đó chơi là chuyện bt mà - anh cũng xuống mấy lần rùi - đò tập thích phết ^^

:biggrin:ko up hình mới, có nhiu đóa xem hoài chán thế:pnhỡ
mình cũng muốn lắm nhưng đang ở nhà 1 tháng dưỡng thương - chẳng nhẽ up ảnh khoe vết xoè xe sao - hyhy - nêu ko có j thây đổi thì khoảng cuối tuần sau dù xấu cũng vẫn úp để anh em thấy độ mỡ màng của mình:lol::lol::lol:

theo kiểu cơ bắp thì tuyệt.
nhưng mình tập để đẹp thui nên phấn đấu tập duy trì được là ok. :)

tập để người đẹp vậy quả là khó. nhưng ko bít các bác có dùng thực phẩm chức năng gì thêm ko. nếu có cho a e xin tên và địa chỉ mua về dùng với. chứ e tập hơn 3 năm rồi mà tập cũng kinh lắm nhưng ko lên cơ được. thank trước nhá :)

quả là các bậc cao nhân.muốn học hỏi chút kinh nghiệm
Toàn đen có đối thủ rồi nhé, 65 kg đấy. Zat hỏi hộ Toàn đen xem đại ca Zat có đi thi ko:D.

Chốt lại là quá đẹp cả Sư phụ và Đại ca của Zat quá đẹp.

Công nhận CLB Thanh niên bề dày thì chưa bằng các club khác nhưng nhiều anh tài.

Toàn đen có đối thủ rồi nhé, 65 kg đấy. Zat hỏi hộ Toàn đen xem đại ca Zat có đi thi ko:D.

Chốt lại là quá đẹp cả Sư phụ và Đại ca của Zat quá đẹp.

Công nhận CLB Thanh niên bề dày thì chưa bằng các club khác nhưng nhiều anh tài.
bác nói quá rồi,e chỉ hưởng hơi lây của sư phụ thôi!!!thi cử thì e khoái nhưng chắc ko có cửa đâu,còn sư phụ e chắc có tuổi nên cũng ko dám so đọ :).Toàn thì chắc chả ai dám chơi cùng hạng,quá vãi luôn!!!hi.

tập để người đẹp vậy quả là khó. nhưng ko bít các bác có dùng thực phẩm chức năng gì thêm ko. nếu có cho a e xin tên và địa chỉ mua về dùng với. chứ e tập hơn 3 năm rồi mà tập cũng kinh lắm nhưng ko lên cơ được. thank trước nhá :)
a thì 100% không có thực phẩm chức năng gì cả!còn anh Toản thì chắc 90% là vậy,vì ko ở cùng nhà mà,hj.a ấy to và đẹp như vậy vì ăn uống tốt và sự đam mê thì có thừa nên thành quả tốt như vậy!hj.hẹn Web nửa tháng nữa làm topic sau 2 tháng nghỉ tập :confused:.

:Dtập theo cơ dày quá:LOL: đệ nghi cái body như zj cởi áo ra mấy em chạy hết vì chịu ko nỗi mà:p... cơ dày:D cơ bụng chuẩn:whistle: body anh Toan đẹp hơn anh Duc(y)..anh đức gê quá:Dcơ ko nhìn là bựa rùi nói chi con gái nhìn vào ko chạy mau mới sợ:LOL:kaka
OMG!chém rụng hết cả tóc roài,chú nào mà chê anh ghê thế cơ chứ,nhưng đúng là đứng cạnh a Toản thì a......như em nói :cry:.