Ảnh off ngày 3/7 đã có rồi !!!

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.

thkq

Banned
Anh em nào hôm 3/7 đi off thì liên lạc anh gửi hình cho xem nha !!!!

Không ngờ bác JQKAt lại kẹo thế, có cái ảnh cũng tiếc không pot lên cho anh em xem..^_^

răng mà k up hình lên cho mọi người coi hầy? up cho all coai đi nào a K. để coai coai mem sg có ai pro k mồ.??? ( bữa sau biết đường để khỏi tủi thân mà đi chớ) hehe

thkq

Banned
là vì các bác ăn chơi trác táng quá nên phải giấu anh em chứ gì???
Bác lắm chuyện từng bị 1 mem nữ nói rồi vẫn không chừa, cái gì nên nói và không nên mình nghĩ bác chũng hiểu, đứng làm phiền những điều không đáng, bác có quy62n ăn chơi mà, bá c dùng đến mấy nick trên diễn đàn nhưng vẫn nhận ra được mà yên tâm

Bác lắm chuyện từng bị 1 mem nữ nói rồi vẫn không chừa, cái gì nên nói và không nên mình nghĩ bác chũng hiểu, đứng làm phiền những điều không đáng, bác có quy62n ăn chơi mà, bá c dùng đến mấy nick trên diễn đàn nhưng vẫn nhận ra được mà yên tâm
kệ tôi..! tôi thích chọc tí cho vui kệ tôi...! có vi phạm gì đâu? Tôi nói thế thì gây tổn hại cho bác à?
Công nhận mấy lần trước bị "con kia" nó nói cho đau thật, muối hết cả mặt (mặc dù không chường cái mặt ra)....nhưng kệ..! con gái nó mắng lại là chuyện khác, anh em con trai với nhau nó lại khác....Tôi chả ngại...thỉnh thoảng tôi chọc mấy câu cho vui :lol:

Nhận ra hay không nhận ra thì có sao? Ông tưởng tôi ngại che giấu à? Không..Tôi chả ngại gì hết...nếu không tôi đã dùng avatar khác và phong cách comment khác :lol:

ah , giờ mới đọc dc cái mớ lộn xộn này , con này con kia gì đấy hả anh trai . Em tôn trọng anh thế mà anh đi nói xấu sau lưng em ah . Em giờ cũng ngại chửi anh là đàn bà lắm , vì chửi thế hóa ra là em tự chửi em , mà đàn bà như em có khi chả nhỏ nhen được như anh í . Còn cái phong cách cm của anh là gì thì kệ xác anh , anh nói thì cứ việc nói , em thấy chướng mắt thì em cứ việc chửi vào mặt anh thôi , việc gì anh phải xoắn mà cứ phải đi khắp mọi nơi bêu rếu em đấy :lol: . Anh chẳng ngại gì là đúng rồi , vì những người biết ngại , biết tôn trọng bản thân và người khác đều là những người đàn ông thật thụ mà :lol:

Cơ mà anh không thấy anh đi đến đâu thì người ta đểu xùy xùy sịt sịt xua xua tay đuổi tới đó à . Nếu anh ý thức được chuyện đó thì anh còn là con người ,còn anh không biết thì anh là con ấy nhé :lol:

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.