(Phần 3), young body building..

cũng mơ mộng lắm anh ơi, nhưng chưa chi, bồ em đã bảo anh to lắm rồi đừng tập nữa, cái cần to thì chả to, cái ko cần thì cứ to =)))))))))))))))))))))))))))))))), em hỏi là từ 94->100 mất mấy tháng anh(anh cứ tính là em hấp thu tốt và tập chăm chỉ ăn uống đầy đủ, cơ dễ nở ạ ) ???hic :(
chất
cái này là tuy mỗi người chứ, cứ đều đều ăn uống bt đủ chất cứ tháng lên 1 đến 2 cm vòng ngực, nhưng chỉ lên nhanh thời gian đầu thôi

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Mày bây giờ còn nặng cân hơn cả anh...70kg vói 1m75 thì vần cần thêm tí kg nữa đấy.

lấy anh làm tất gương hehe ... = số kg anh mà mới đi tập đc 1 tuần :D

đẹp lém anh zai , làm quen a luôn :D

các bác cho e hỏi cái này với!!!

e đi tập thường là đủ bài và chăm chỉ,nâng tạ cũng hết sức mà sao lúc tập xong cơ nó ko mỏi và bị nhói các bác nhỉ?e nghe nói tập mà thấy cơ bị nhói thí mới tốt.hic.
các pro trả lời giúp e cái.thanks mọi người.

e đi tập thường là đủ bài và chăm chỉ,nâng tạ cũng hết sức mà sao lúc tập xong cơ nó ko mỏi và bị nhói các bác nhỉ?e nghe nói tập mà thấy cơ bị nhói thí mới tốt.hic.
mình tập 7 hiệp 12 cái 2h30 phút mỗi ngày mà tập nhẹ nha còn mõi tới mà cầm ly k nỗi luôn.mình củng mới tập :D nhói lắm , tê hết cả cơ

cơ còn nhỏ thì ko có nhói nhiều..thứ 2 nữa là bạn nghỉ o mổi hiệp wá lâu? thường thì 1phút nghỉ moi hiệp là được :)

kết quả của bạn ra sao rồi?? người chắc hơn trước chua? :)
Mình làm theo cách bạn huớng dẫn , người có chắc hơn nhưng số kg vẫn chưa giảm được bao nhiêu , chắc tại ham ăn quá, kiềm lòng không được. Kiểu này chắc phải kiên trì thôi, nhưng tập về là đói , mà đói thì phải ăn , ăn lại mập ...hic hic.

Mình thích có vùng bụng múi mang rắn chắc như bạn ,dù tập bụng gian nan quá...chắc mình không có sẵn khung.
UỚc gì ai đó cho mình share bớt 10 kg nhỉ ( mình cao 1m74 , nặng ~ 80 kg ...hic hic ).

nhìn body của bác này, khối ng` thèm. khỏi pải cãi, muốn thế là khó khăn của nhiều bạn trẻ, chúc bác vui vẻ và thàh côg :)

cảm nghỉ gì? :Dmình thấy sao nói vậy àh :D
Mình thích câu nói này của bạn :
:chúng ta không liên quan gì đến chuyện này cả..chúng ta chỉ là người theo dõi,,và Luyện không có nợ các bạn..mà nợ những người có cùng huyết thống với 3 nạn nhân trên,,nên họ có quyền phán xét và ra hình phạt..
2:không ai hoàn hảo cả,ai cũng có lúc lỡ lầm,luật: ''ai cả đời hoàn toàn trong sạch thì được quyền phán xét người tội lỗi(phán tội chết)'',,
==> làm mình nhớ đến câu nói của Chúa Jesus trong Kinh Thánh.
Và đã likes ngay.
Cảm ơn bạn.
vannhat nói:
Chữ "xem đùi" của ngừi ta lại chuyển thành "xem chim ". Botay.côm.
Ai dám xem cái đó sẽ bị banned nick.
Cởi quần ra xem đùi cái anh
Cái chữ in đậm dễ hiểu lầm quá.
" Mặc quần short/underwear để xem đùi " nghe được hơn chứ nhỉ ?

tất cả..đều và đẹp ghê , ko bik bao jờ mình mới lên được giống H nữa , nhìn tướng tui còn mê nói jì.....mấy pà gái =)) ur body is my dream^^

Lâu quá không thấy bác Hiếu vào diễn đàn thăm anh em nhỉ .(y) Thân trên của bác thì đẹp rồi , còn thân dưới chưa được nhìn thấy bao giờ bác ạ.