(Phần 3), young body building..

1m75 -70kg mà nhìn cơ to quá ha :"> . Nhưng nhìn hình, ko bik do góc chụp hay ko, mà thấy đùi bạn hơi hơi nhỏ so với phần thân trên

1m75 nặng 70 mà to thật,biết chừng nào mình mới được như bạn với điều kiện như hiện nay haizzzz,nãn quá đi thôi bạn ơi.

Lần trước chủ topic show ảnh 19 tuổi tập đc 1 năm . Luc đó thấy cái bụng vẫn còn to lắm . Vậy mà giờ đã 8 múi rồi + Cơ liên sườn rồi . Pro quá , chia sẻ anh em với đc k

:lol:chủ đề giả bộ thôi, thật ra chủ thớt khoe body là chính:biggrin::p body zj còn cần comment cái gì nữa chứ:biggrin:

:lol:chủ đề giả bộ thôi, thật ra chủ thớt khoe body là chính:biggrin::p body zj còn cần comment cái gì nữa chứ:biggrin:
giả bộ gi??..bác không hiểu à..

bác thuận tay fải có fải k ạ?
vậy bác thuận tay nào vậy? :D
sao lâu quá không thấy bạn Hiếu online thăm lại ngôi nhà xưa nhỉ ...:smile:
đang cố gắng luyện tập

Luyện tập vất vả quá, mà đổi lại được cái body như Hiếu cũng đáng. Ở bên trường thể chất, công an nhiều người body dù không gym chuyên nghiệp nhưng vẫn đẹp và nam tính lắm. Nhìn lại thích và ước ao.

bạn cena j đó à chắcc bạn tối ngày ơnhà nên k bik trên thế giới có đến 11% người thuận tay trái.tội nghiệp.
tại e thấy show bên trái của a hơi to hơn bên fải nên hỏi vậy thôi. e nge người ta bảo show bên tay k thuận sẽ to hơn bên tay thuận.

bạn cena j đó à chắcc bạn tối ngày ơnhà nên k bik trên thế giới có đến 11% người thuận tay trái.tội nghiệp.
tại e thấy show bên trái của a hơi to hơn bên fải nên hỏi vậy thôi. e nge người ta bảo show bên tay k thuận sẽ to hơn bên tay thuận.
lịch tập thế nào vậy bác, cả dinh dưỡng nữa, bác có thể cho lịch dinh dưỡng cụ thể của bác đc ko, càng chi tiết càng tốt.tks bác

Nhìn mọi người mà ganh tị wá:cry: .....lính mới...nên càng fải cố gắng tập.... để bằng huynh...bằng đệ....

Ôi like mạnh, mình ko bít do dinh dưỡng cùi bắp hay sao mà tập wai` ko lên, mỡ thi` ko xuống :cry: và mong muốn như chú này :cry: