đốt mỡ - ast dymetadrine xtreme & ast rx metabolism

Thảo luận trong chuyên mục 'Sản Phẩm Hỗ Trợ' tạo bởi nicktrackson, ngày 22/7/09.

1. KIENCANG

KIENCANG
    Bình Luận:
    70
    Ưa thích:
    2
    Người ta ko biết thì em chỉ dùm cho bác và cô mua thuốc thôi, còn quảng cáo là khác chứ bác, bác lầm quảng cáo với chỉ dẫn rồi, mình biết mà ko chỉ giúp họ thấy áy náy quá. với lại diễn dàn là nơi trao đổi và giúp đỡ nhau mà bác, EM VÀO ĐÂY cũng chỉ học hỏi điều hay và điều chưa biết, kiến thức là vô tận mà bác
  2. yldamax

yldamax
    Bình Luận:
    213
    Ưa thích:
    8
    Sao em lại thấy đề là khả năng của Xtreme mạnh hơn nhà.Không biết thực hư thể nào???? CÓ anh nào biết có thể tư vấn cụ thể hơn tí đc ko ạ (y)
  3. WhoAmI

WhoAmI
    Bình Luận:
    297
    Ưa thích:
    30
    uống cái này vào sẽ làm cơ thể chuyển từ carb-metabolism sang fat-metabolism
    cũng tương tự như phương pháp atkins .
    là cách đốt mỡ khi hoạt động thông thường đấy .
    những ai không có khả năng theo atkins thì uống cái này cũng được
    thời gian không kéo dài như atkins nhưng cũng đủ để loại bỏ mỡ thừa .

và nó còn có tác dụng chống đau cơ loại vừa và nhẹ khi tập Max-ot
    sản phẩm này là của ast , dành riêng cho chương trình Max-ot .
  4. Nho'c_ma^p

Nho'c_ma^p
    Bình Luận:
    5
    Ưa thích:
    7
    Nho'c_ma^p nghe nói có cái loại gì D4 mà đốt mỡ mà hok có nóng đó. Mấy anh chi em tìm hiểu thử xem. Nho'c ma^p cũng nghe nói thui, đang tìm hiểu nè...Mấy anh chi em tìm hiểu thử có gì chỉ lại cho Nho'c ma^p voi nha!
  5. abc234

abc234
    Bình Luận:
    7
    Ưa thích:
    0
    Ai pro cho em thắc mắc chút xíu nha. Bản chất của 2 loại thuốc này là gì:
    - 1: Đốt mỡ thừa ==> Thải ra ngoài qua đường tiêu hóa (hoặc đường gì đó)?
    - 2: Đốt mỡ thừa ==> năng lượng ==> cơ ( cái này nghe quảng cáo goài à, mà hơi nghi :D)
    Ai biết giải đáp giùm em nha. Thanks!
  6. WhoAmI

WhoAmI
    Bình Luận:
    297
    Ưa thích:
    30
    cái đó đúng
    cơ thể người việt nam bây giờ luôn mặc định là chế độ tiêu thụ đường
    ngay cả khi nhịn đói liên tục trong 10 tiếng đồng hồ cơ thể vẫn đang sử dụng đường , hoàn toàn không đụng đến một tí mỡ nào cả
    thế nên bây giờ uống cái này vào nó sẽ ship cơ thể sang sử dụng mỡ , đường vứt qua một bên
    từ đó mà giảm cân .
  7. abc234

abc234
    Bình Luận:
    7
    Ưa thích:
    0
    Ok, tin bác WhoAmI. Mình sẽ dùng thử phát. Nhưng ở HN chắc phải ship à? Có pác nào rõ cách ship,ship ở đâu, ra sao thì pm mình với.
    PM diễn đàn hoặc pm yahoo nhé. Thanks
    Nick Y!M : kill_2easy4me
    À mà cái này có kiêng khem hoặc xung đột khi uống với thuốc gì ko (Đang dùng Amino 2222 :D)
  8. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    Cho mình ý kiến tí.Mình béo do sinh con và giờ cần giảm cân gấp có dùng đc ko.Vì mình ko tập thể hình hay tập gì nặng nhọc cả,chỉ nội trợ và đi học thôi.Ăn theo Atskin hơn 1 tháng rồi nhưng tại lười vận động nên chỉ giảm đc 4kg.
    Có bạn nữ nào đã dùng rồi mà ko tập thể hình ko chỉ cho mình với.
  9. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    Thật sự là mình muốn dùng loại này lắm nhưng thấy bảo chóng mặt với nổi mụn là ghê rồi,đang đi học và chăm con nhỏ mà chóng mặt thì chết.
  10. tomato

tomato
    Bình Luận:
    47
    Ưa thích:
    0
    E đang dùng thử nè chị.Việc nóng là do người VietNam mình suy đoán là : vì nó đốt mỡ -->người nóng lên-->nổi mụn. Thật ra da bị nổi mụn là do chức năng của gan mới đúng chứ!---->Nói thuốc gây mụn là khôg chính xác.
    E dùng thuốc nhưng chẳng tập tành gì cả,e sợ lên cơ với gân thì ghê lắm!Có điều vì nó đốt mỡ nhanh nên mỡ trên người bị nhão ra để bị đốt đi tiêu thụ.Thân!
  11. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    Oái,đốt mỡ mà nhẽo ra thì nhìn ghê lắm em ơi.Làm thế nào để săn vào chứ,em uống rồi có thấy chóng mặt hay có gì khác thường ko.Mà em ở HN hay đâu,em mua ở đâu,có tin tưởng đc ko.
  12. zHDz_zDHz

zHDz_zDHz
    Bình Luận:
    3,005
    Ưa thích:
    279
    cái này thì ko đùng cho chế độ low carb high fat phải ko các pác!
  13. abc234

abc234
    Bình Luận:
    7
    Ưa thích:
    0
    Hix, có ai chỉ giùm chỗ bán tại HN hoặc cách ship hàng đê (PM riêng khỏi bị mod chém)
  14. gaucon1

gaucon1
    Bình Luận:
    251
    Ưa thích:
    11
    bác nào ở Sài Gòn muốn mua thì pm nha, tui chỉ chỗ cho mua. À cái này kết hợp với sữa Whey thì ngon lém, giảm kg ào ào.
  15. zHDz_zDHz

zHDz_zDHz
    Bình Luận:
    3,005
    Ưa thích:
    279
    ko thấy ai trả lời nhỉ , ko ăn mỡ, đồ cay...thì ko xài cho pp high fat+high pr+low carb của em được rồi !
    Xài được em mua ngay !
  16. lmnt

lmnt
    Bình Luận:
    57
    Ưa thích:
    1
    Mình cũng đang dùng thử. không biết hiệu quả không
  17. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    bạn là boy or girl,bạn dùng xong thấy có giảm đc cân ko,ng có nhẽo ra ko.
  18. gaucon1

gaucon1
    Bình Luận:
    251
    Ưa thích:
    11
    boy, đã giảm đc 15kg rùi, dùng hết 1 lọ, hiện đang dùng metabolism Prescription Rx. Thấy cơ bình thường lém, chắc do mình tập cường độ rất nhìu ( khoảng 3 tiếng/ngày)
  19. zHDz_zDHz

zHDz_zDHz
    Bình Luận:
    3,005
    Ưa thích:
    279
    có ăn kiêng ko ?
    low carb highfat+high protein ?????
  20. yldamax

yldamax
    Bình Luận:
    213
    Ưa thích:
    8
    tren mạng nó bảo Ẽtreme mạnh hơn rx mà em chơi hết gần lọ ẽtreme rồi mà có thấy cái j đâu.Huhuh quả này phải chuyển sang rx mất.Huhuh
  21. gaucon1

gaucon1
    Bình Luận:
    251
    Ưa thích:
    11
    có nhưng chẳng bít nói như thế nào: tui chỉ ko nhậu, ko ăn thịt mỡ, ko ăn đồ chiên xào, ăn nhạt, ăn rau nhìu, giảm ăn cơm, uống nước nhiều.
  22. Kun

Kun
    Bình Luận:
    127
    Ưa thích:
    2
    Cái quan trọng mình muốn hỏi là cái nì girl dùng đc ko ý.
    Chị em phụ nữ sợ nhất là teo vòng 1 mà....hihi.
    Với lại có ảnh hưởng gì đến sinh sản ko bạn....bạn có tìm hiểu kỹ về thuốc này trước khi dùng ko?
  23. gaucon1

gaucon1
    Bình Luận:
    251
    Ưa thích:
    11
    nếu nữ dùm thì ko rành lém à, trong lọ ghi là ko dùng cho phụ nữ có thai, và đây ko phải là thuốc, không có phản ứng phụ, lọ thuốc ghi thế !!
    Còn mình dùm thì chỉ cảm thấy nóng thôi !!
  24. kookoobam

kookoobam
    Bình Luận:
    12
    Ưa thích:
    1
    gaucon1 cho xin địa chỉ mua ở HCM đi,tui ở quận Phú Nhuận,thanks nhìu
  25. kookoobam

kookoobam
    Bình Luận:
    12
    Ưa thích:
    1
    Gaucon1 vào chỉ giúp cái địa chỉ mua ở HCM với,đang cần,hix
  26. Mẫn

Mẫn
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Mình vừa mua một lọ xtreme, 625.000, có niêm phong lại, bên trong cũng có lớp giấy bảo vệ ==> mình nghĩ là ok, còn nguyên.
    Nhưng mà mình mở ra đếm sô viên thuốc thì là 104 viên, trong khi bên ngoài ghi rõ là 100 viên.. Mình không biết tại sao nữa, có bạn nào trên này gặp trường hợp giống mình không?:confused:
    À mà con gái một ngày uống 2 viên là ok phải ko mấy bạn?
  27. yldamax

yldamax
    Bình Luận:
    213
    Ưa thích:
    8
    Gau con ơi bạn dùng Rx hay etreme
  28. gaucon1

gaucon1
    Bình Luận:
    251
    Ưa thích:
    11
    cả 2, lúc đầu làm lọ etreme, giờ dùng RX, thấy etreme đốt mỡ nhanh nhưng nóng và cơ ko đc săn đẹp nên đổi qua Rx thấy đỡ nóng + cơ săn chắc hơn (giảm cân chậm hơn etreme)
  29. Mẫn

Mẫn
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Bạn gấucon ơi cho mình hỏi, lúc bạn dùng xtreme có bị tác dụng phụ gì ko? Hôm đầu tiên mình dùng 2 viên / ngày thì hơi chóng mặt. Qua hôm sau thí hết và vẫn dùng 2v/ngày, nhưng đến chiều thì mắt mình có một cục máu khá to ngay tròng trắng phía trên, không biết có phải tác dụng phụ không hay tại cơ thể không thích ứng với thuốc ? :((
  30. gaucon1

gaucon1
    Bình Luận:
    251
    Ưa thích:
    11
    tùy cơ địa mỗi người thôi bạn, mình dùng chỉ 1v/ ngày thôi, bữa nào tập nhìu lém mới dám uống 2v/ngày. CHoáng + nóng đổ mồ hôi nhiu là do tác dụng phụ của thuốc. Theo bạn nói thì bạn nên uống ít đi 1v/2 ngày để quen thuốc, đừng nghe 6v/ngày cái này chỉ vận động viên chuyên nghiệp uống thế thôi, chúc bạn giảm cân nhanh chóng !
Đang tải...