đốt mỡ - ast dymetadrine xtreme & ast rx metabolism

Thảo luận trong chuyên mục 'Sản Phẩm Hỗ Trợ' tạo bởi nicktrackson, ngày 22/7/09.

1. hell967452 Global Smod

hell967452
    Bình Luận:
    2,245
    Ưa thích:
    127
    chủ yếu trong đó là caffein , nhiều người nhạy cảm quá thì không nên uống nhiều .
  2. Dieforlove2410

Dieforlove2410
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    vậy mình uồng như trên dc không pro ... với sau khi uống 6 tuần tốt nhất để bảo đảm nhất không mập lại do thuốc thì ngừng bao lâu mới uống ại vậy pro ...
  3. hell967452 Global Smod

hell967452
    Bình Luận:
    2,245
    Ưa thích:
    127
    công dụng của thuốc là giúp bạn tập không biết mệt , để từ đó đốt nhiều calorie hơn để đốt nhiều mỡ hơn , giảm mỡ nhanh hơn
    bản thân thuốc đó hoàn toàn không đốt mỡ , trong việc này bạn mới là "thứ" đốt mỡ , chính cơ bắp trong người bạn chính là cỗ máy đốt mỡ (càng nhiều cơ bắp đốt mỡ càng nhanh) , thuốc đó chỉ hỗ trợ cho bạn về mặt tâm lý thôi
    nếu thật sự có một loại thuốc uống vào ngồi không nó giảm ầm ầm thì chắc thế giới chẳng có ai béo phì cả rồi .

đọc kĩ hướng dẫn của thuốc để biết cách sử dụng tốt nhất : uống trước khi tập 45 phút , hiệu quả là nâng cao khả năng luyện tập (theo kinh nghiệm bản thân là tập gần như không mệt) nên mới có khả năng đốt mỡ nhanh .

còn về cách xoay vòng thuốc , tầm 4 tuần nghỉ 1 tuần , tầm 8 tuần nghỉ 1~2 tuần , hoặc xem hướng dẫn sử dụng phía sau chai thuốc - nên xem phía sau chai thuốc , vì đó là hướng dẫn để sử dụng hiệu quả nhất .
  4. Dieforlove2410

Dieforlove2410
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Cảm ơn pro nhiều . mình tập thể dục nhiều lắm .. cảm ơn pro nhiều ^^
  5. fifaonline

fifaonline
    Bình Luận:
    6
    Ưa thích:
    0
    cho em hỏi em muốn giảm cân, em đang tính mua 1 lọ Mega cut Fat Burned để dùng thử :D
    có thể chỉ cho em biết cách sử dụng đc ko :)
  6. xcingular8125

xcingular8125
    Bình Luận:
    80
    Ưa thích:
    16
    dx(aminal cut) kết hợp với anabolic amino dni 2222 dc ko các bác
  7. loveatoz13

loveatoz13
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    Cho em hỏi là em định uống dx, em nghe nói là uống sáng 45 phút trước khi ăn ,nếu em tập buổi sáng thì sao ạ, uống 45 phút trước khi tập phải k các anh,tập xong rồi mới ăn phải k
  8. vamvamvam1

vamvamvam1
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Tình hình là Em ở Huế mà vẫn chưa mua được Thuốc DX :((, anh em nào biết chổ nào gần mình bán , hay đặt hàng uy tín xin hãy giúp em mua với, em mập mập bị con bé kia chê giờ em buồn lắm, :(( , mong anh chị giúp đỡ , em Cao 1 mét 73 , nặng 67 KG , bụng, thân nhiều mỡ, em theo LOWCARD nhưng giảm chậm quá, nên em muốn có thuốc DX để em hiit đốt mỡ nhiều hơn , giảm nhanh hơn ,T_T, , nick em la pipi_pipi2009 anh chị nào biết xin nt vào yahoo hoặc trả lời bài em nhé. ,EM cám ơn nhiều
  9. badbaby15987

badbaby15987
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    cho mình hỏi mấy cái này có đốt đc mỡ ở mặt hok. minh bi béo mặt wa mà hok biết làm sao để gầy mặt bớt đi .Thank mọi người trước:(
  10. xeko

xeko
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Các bác cho mình hỏi là dùng DX mà uống bia rượu thì có vấn đề gì ko? mình mới mua 1 lọ DX, mà tháng này cưới hỏi nhiều quá, bia rượu là ko tránh khỏi.Các bác dùng rồi cho mình xin ít kinh nghiệm với nhé.
  11. hanthaison

hanthaison
    Bình Luận:
    15
    Ưa thích:
    3
    Tình hình là em đã dùng DX được 5 hôm rồi, cũng có 1 vài ý kiến chia sẻ với các bác thế này :
    1. ngay lần đầu tiên em sử dụng 4v/ngày và không thấy có hiện tượng chóng mặt buồn nôn hay gì cả.
    2. Cắt nét khá tốt ,đặc biệt là sức khỏe,độ bền tăng đáng nể : mọi ngày em đạp xe 14km hết khảng 35p (xe đạp cào cào cũ thời cấp 3), xơi thuốc vào đạp liền 20km hết 40p (không nghỉ), không cảm giác quá mệt,về nhà vẫn chiến đấu tạ đc tiếp.
    3. Cái này mới là đặc biệt nè : :(( Mụn mọc không kiểm soát nổi, chi chít lưng và trán, không thể tin nổi là mọc nhanh đến vậy.
    4. Người nóng, rất nóng , nước tu như điên ,đặc biệt là thay cafe ko thể tốt hơn :)).
    >>> Nói chung được cái này thì sẽ mất cái kia,ko có gì là hoàn hảo cả, ai có nhu cầu thì tham khảo và sử dụng.
  12. Quỷ Cung

Quỷ Cung
    Bình Luận:
    92
    Ưa thích:
    18
    Sau 4 tuần (2 tuần xài, 1 tuần nghỉ, 1 tuần hiện đang sử dụng), HIIT liên tục (30p ~ 1t / ngày). Ăn uống bình thường, uống nước 2l ~ 3l / ngày. Và ....
    kết quả: 65kg xuống 56kg, vòng bụng 76 xuống 68.
    Tác dụng phụ: Nothing ??????

Xài 1 tuần nữa rồi bắt đầu uống Whey :D
  13. ken_lx90

ken_lx90
    Bình Luận:
    1
    Ưa thích:
    0
    mình cao 1.80 nặng 89k Vừa chơi tạ được 1 tháng nhung muốn đốt bớt mỡ rùi mới tập tiếp, mình có thể dùng loại này được không "Dymetadrine-Xtreme"

nhà mình ở sài gòn Quận 6 thì có thể mua ở đâu và giá nhiêu?

Pro nào giúp với........thanks

và pro nào chỉ e cách dùng với vì e không có thời gian để tập HIIT vậy thây vao đó mình có thể tập bài gì?
  14. hanthaison

hanthaison
    Bình Luận:
    15
    Ưa thích:
    3
    Mình dùng 1 ngày 4 viên : sáng ngủ dậy 2v, trước khi hiit hoặc gym 45' thì 2v nữa. Trên kia mình đã review khá rõ và ast rồi đó,c tham khảo trước đi.

Bản thân thuốc ko tự đốt mỡ, nếu không có thời gian để tập thì tốt nhất khỏi mua thuốc vì chẳng thể nào mà tự nhiên nó xuống đc đâu.

Mà mình nghĩ có bận như tổng thống hay thủ tướng gì đó thì 1 ngày cũng thừa sức bỏ ra đc 30' thể dục. Muốn đẹp mà ko muốn tự xắp xếp thời gian để tập luyện thì thua >>> bó tay.
  15. andy_smilee

andy_smilee
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    5
    a ơi a ở HN k chỉ e chỗ mua với:)
  16. andy_smilee

andy_smilee
    Bình Luận:
    43
    Ưa thích:
    5
    a ơi ở HN k chỉ e chỗ mua với :)
  17. Quỷ Cung

Quỷ Cung
    Bình Luận:
    92
    Ưa thích:
    18
    Mình ở SG bạn ơi :(
  18. hanthaison

hanthaison
    Bình Luận:
    15
    Ưa thích:
    3
    bạn ở HN thì gọi điện cho số này rồi giao dịch nhé, hàng t cũng mua ở đây, nói chung là đảm bảo : 0986699559.
  19. xeko

xeko
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    bác HIIT thế nào mà kinh dị vậy? cho mình công thức cái, đang phấn đấu đến tết ta giảm chừng 6 cân mà xem ra bất khả thi quá:cry:
  20. Quỷ Cung

Quỷ Cung
    Bình Luận:
    92
    Ưa thích:
    18
    Đây, xin chia sẻ bạn cách dùng:

_Sử dụng 5 tuần: (5 tuần HIIT, 4 tuần uống DX, 1 tuần Low Carb)
    + Uống trước khi tập 45 phút hoặc 1 tiếng 2 viên DX + 200ml ~ 300ml nước, uống vào lúc sáng (mấy giờ cũng đc, miễn trong bụng đừng ăn gì là ok), sau đó HIIT (30phút ~ 1tiếng). (y)
    + Ăn uống: 2 ~ 3 lít nước 1 ngày, ăn thì bớt đồ carb lại, bỏ đồ ngọt (kẹo, bánh đường, socôla, v.v...)
    + Tuần nào ko uống DX thì ăn Low Carb.
    + Cách uống DX của mình: 2 viên trước khi tập 45p ~ 60p, uống 2 tuần nghỉ 1 tuần, uống 8 tuần (ko tính tuần nghỉ) thì nghỉ uống 1 tháng ~ 2 tháng. (mình chưa uống đến 8 tuần). :w00t:

Mình uống 2 viên DX / 1 ngày thôi, có nhẽ vậy nên mình ko bị tác dụng phụ. (y)

Chúc bạn thành công.
    xeko ưa thích bài này
  21. cunchubin

cunchubin
    Bình Luận:
    74
    Ưa thích:
    9
    Mình hay mua ở Công ty Trường Sơn. Văn phòng tại Mỹ Đình ý. Họ bán cũng rẻ mà nhiệt tình nữa.
  22. fifaonline

fifaonline
    Bình Luận:
    6
    Ưa thích:
    0
    hôm trước em tính tự tử = cái thuốc này =))
    tối hôm đấy em đọc HDSD thấy bảo ngày ko quá 6 viên, em xơi luôn 6v. Ngồi tầm 5p nghĩ thế nào lại xuống làm thêm 4v nữa @@
    Cảm giác rất gì và này nọ =)) bác nào mún bít thì cứ uống thử đi :D ( Đảm bảo ko chết :)) )
  23. roastbeef

roastbeef
    Bình Luận:
    41
    Ưa thích:
    4
    Em chào tất cả các bác!
    Tình hình là em đang phân vân không biết nên mua sản phẩm hỗ trợ nào, đọc từ đầu topic đến giờ làm em choáng váng quá, thế nên giờ em cập nhật tình hình của em bây giờ để các bác đưa ra lời khuyên cho em 1 cách chính xác ạ:

Em năm nay 18t. Cao 1m70, nặng 67kg, vòng 2 là 93 (khủng chưa?)
    Hiện em đang vướng mỗi cái tảng mỡ ấy thôi, chứ người em phân bổ rất đều :">. Em không thực hiện được chế độ LC (quá kinh hãi luôn, mặc dù đã thực hiện trong vòng 3 tuần và giảm 7kg, giờ tăng lại 4kg!)

Em chỉ cần giải quyết cái quả bụng í thôi. Các bác đưa giải pháp hộ em!! Mega Cut Fat Burner hay Extreme?? - tất nhiên là em sẽ kết hợp tập luyện 1 cách điên cuồng! :)()
  24. sang2510

sang2510
    Bình Luận:
    33
    Ưa thích:
    1
  25. sang2510

sang2510
    Bình Luận:
    33
    Ưa thích:
    1
  26. sang2510

sang2510
    Bình Luận:
    33
    Ưa thích:
    1
    có bạn nào rảnh cái này ko chỉ cho mình vs
  27. sang2510

sang2510
    Bình Luận:
    33
    Ưa thích:
    1
    các mod ở diễn đàn ơi chỉ em với
    sao ko có ai thế này
  28. taplamtyphu Tư vấn giảm cân

taplamtyphu
    Bình Luận:
    1,818
    Ưa thích:
    657
    2 cái đó không liên quan gì đến nhau thì cứ uống thoải mái thôi có gì đâu mà lo
  29. sang2510

sang2510
    Bình Luận:
    33
    Ưa thích:
    1
    mình sợ trong DX có nhiều caffein nên ko dám uống chung vs cretine
  30. alehap072

alehap072
    Bình Luận:
    3
    Ưa thích:
    0
    Cả nhà cho em hỏi: Em cao 1m63 nặng 53kg, vòng 1 là 83, vòng 2 là 75. Người thế này là gầy, bụng nhiều mỡ. Theo cả nhà e có
    nên uống DYMETADRINE XTREME để giảm mỡ rồi mới tập TH dc không. Hay tập TH đã, khi nào to ngực mới giảm mỡ :)
Đang tải...