VừA cHụp Kỉ Niệm 2 Năm tẬp

BẠN CÓ THÍCH BODY NÀY KHÔNG..

• Total voters
    144
vừa đi tập về các bác ak:D ...e chụp vài cái trước khi tắm nhé.:p ...các bác tham khảo có gì thiếu góp ý giúp em nhé..;);)...giao lưu cùng tất cả các bác nhé. :LOL:.......hehe.thank các bác đã gé qa...cùng chúc mừng em đc 2 năm nào các bác :ROFLMAO::ROFLMAO:..và sau đây là mấy cái ạ

cái này em gồng cơ xô các bác nhé...:d

cái này chụp flash lên đèn chói vào bụng k nhìn rõ bụng nhé các bác
Xem đính kèm 19489
:d

xô sau của em ...bị nhòe vì tự dưng quay đầu lại :LOL: :LOL:

bắp tay em to lắm k hỉu sao chụp ảnh lại bé vậy :D

tấm lưng mảnh mai của em ...hihi

góc ngiêng .......:D
Xem đính kèm 19493

cái này là chụp đt lên hơi mờ ::whistle::whistle:
Xem đính kèm 19485
ánh đèn vàng ngoài cầu thang ......:d
Xem đính kèm 19483

bắt trước thần tượng BIRAIN :D

mọi góc nhìn hehe.....:d

hy vọng đc giao lưu cùng các bác và cũng hi vọng các bác góp ý nhiệt tình....:p:p:p:D
video tập xô của em
http://www.facebook.com/pages/NHỮNG-NGƯỜI-YÊU-THÍCH-THỂ-HÌNH/138005022968650
NHỚ BÌNH CHỌN NHÉ CÁC BÁC ;) ;)

cơ địa tốt đấy - form đẹp xô đẹp nhưng cần dày thêm - 2 ngực khá là ko cân và rãnh ngực dưới rộng - chút ngực trên nữa- còn lại thì ok(y)

Tình hình là e vote cho bác ấy nhá :cautious: Mà h nhìn kĩ lại thấy tóc quăn điếm lắm, biết thế chả vote :unsure:

cơ địa tốt đấy - form đẹp xô đẹp nhưng cần dày thêm - 2 ngực khá là ko cân và rãnh ngực dưới rộng - chút ngực trên nữa- còn lại thì ok(y)
ngực em không lệch như bác nói đâu..hihi tại em gồng lên đó....em có mỗi bộ ngực là ngon nhất mà....hehe..e xin nhận góp ý của bác...:D
Tình hình là e vote cho bác ấy nhá :cautious: Mà h nhìn kĩ lại thấy tóc quăn điếm lắm, biết thế chả vote :unsure:
tóc quăn á..tóc e thẳng mà :D

người chuẩn nhưng còn một số chỗ cần bổ sung:cầu vai nhỏ,xô dài chưa có,tay cũng đang bé chắc đẩy ko nặng lắm nhỉ?nhìn cơ khô thật!khó mà to lên được nữa!sao ko cho xem cơ đùi và bắp chuối nhỉ?show là phải show toàn thân chứ?để xem có chuẩn ko chứ?xem mỗi trên,lỡ dưới bé tý thì mất cân đối!

nhìn ngon đấy bạn.......... thế này là ăn mặc ngon lắm rồi
thank bác nhé :D
vâng ...em k mún tay to hơn mà....đang giữ vậy cho cân đối thôi :D
tay nhìn zạ mà 37 ah` ! ghê nhỉ :D
:D :D
người chuẩn nhưng còn một số chỗ cần bổ sung:cầu vai nhỏ,xô dài chưa có,tay cũng đang bé chắc đẩy ko nặng lắm nhỉ?nhìn cơ khô thật!khó mà to lên được nữa!sao ko cho xem cơ đùi và bắp chuối nhỉ?show là phải show toàn thân chứ?để xem có chuẩn ko chứ?xem mỗi trên,lỡ dưới bé tý thì mất cân đối!
bác ơi...e to rất nhanh đó chứ k phải k to đc đâu....:D e tập nặng hơn 1 chút là lại to hơn và mất câm đối ngay..lên quyết định giữ vậy thôi....chân e có cơ nhưng k to lên nhìn nó bt vì em ít tập chân nhưng hay đi đá bóng..hehe..có nhìu người khuyên tập chân nhưng em tập ít vì nếu đùi to qá sẽ làm cơ thể nhìn lùn đi và mặc quần k đẹp...hehe...

Vậy là bạn giữ form như thế này ko để to nữa hả, vậy trước đó bạn tập bao lâu thì được thế này? Ah 37 là ko gồng đó hả

Vậy là bạn giữ form như thế này ko để to nữa hả, vậy trước đó bạn tập bao lâu thì được thế này? Ah 37 là ko gồng đó hả
em vừa đo lại hihi..không gồng có 35 thôi..gồng lên đc 40 :D :D tay sau em bé nhưng bắp tay em to vãi ( lúc gồng ) keke
nếu là mình thì mình vẫn tập cho to hơn!cơ nổi to đẹ hơn cơ nhiều nhưng mà nổi nhỏ!hihi
ngày trước e cũng lên tạ nặng dần rồi nhưng phần trên to qá k cân đối bác ạ...lên em lại lùi xuống và giữ ở 1 mức thôi...hic.cụ thể là tạ nằm+cắt=50kg....banh=30kg...vớt=26kg...:D không dám lên nữa...có gì bác góp ý :notworthy: