VừA cHụp Kỉ Niệm 2 Năm tẬp

BẠN CÓ THÍCH BODY NÀY KHÔNG..

• Total voters
    144
thik body cua ban hehe,jay là đep đó bạn đừng nghe lời ngui khac che ha,mình ko thik kiểu
body to cơ báp cuồn cuộn,mình tâp để người cân đối chứ dâu phai đi thi đấu,mình cũng tap dc
khoảng 1 nam thì xui sẻo bị gãy tay mới tập lại dc 3thang phom body cung hơi giống bạn chi có
bung là chưa dc như bạn,mình dang phấn dấu để bung đẹp như bạn hehe

thik body cua ban hehe,jay là đep đó bạn đừng nghe lời ngui khac che ha,mình ko thik kiểu
body to cơ báp cuồn cuộn,mình tâp để người cân đối chứ dâu phai đi thi đấu,mình cũng tap dc
khoảng 1 nam thì xui sẻo bị gãy tay mới tập lại dc 3thang phom body cung hơi giống bạn chi có
bung là chưa dc như bạn,mình dang phấn dấu để bung đẹp như bạn hehe
hehe...cố lên bạn..form như nhau thì nhanh thôi....:D try up

vừa đi tập về các bác ak:D ...e chụp vài cái trước khi tắm nhé.:p ...các bác tham khảo có gì thiếu góp ý giúp em nhé..;);)...giao lưu cùng tất cả các bác nhé. :LOL:.......hehe.thank các bác đã gé qa...cùng chúc mừng em đc 2 năm nào các bác :ROFLMAO::ROFLMAO:..và sau đây là mấy cái ạ
Xem đính kèm 19487
cái này em gồng cơ xô các bác nhé...:d

Xem đính kèm 19488
cái này chụp flash lên đèn chói vào bụng k nhìn rõ bụng nhé các bác
Xem đính kèm 19489
:d
Xem đính kèm 19490

xô sau của em ...bị nhòe vì tự dưng quay đầu lại :LOL: :LOL:
Xem đính kèm 19491

bắp tay em to lắm k hỉu sao chụp ảnh lại bé vậy :D
Xem đính kèm 19486

tấm lưng mảnh mai của em ...hihi
Xem đính kèm 19492

Body ngon . Chia sẽ kinh nghiệm tập bụng nhé bạn !

góc ngiêng .......:D
Xem đính kèm 19493

cái này là chụp đt lên hơi mờ ::whistle::whistle:
Xem đính kèm 19485
ánh đèn vàng ngoài cầu thang ......:d
Xem đính kèm 19483

bắt trước thần tượng BIRAIN :D
Xem đính kèm 19689

mọi góc nhìn hehe.....:d
Xem đính kèm 19603
Xem đính kèm 19494
Xem đính kèm 19690
hy vọng đc giao lưu cùng các bác và cũng hi vọng các bác góp ý nhiệt tình....:p:p:p:D
video tập xô của em
http://www.facebook.com/pages/NHỮNG-NGƯỜI-YÊU-THÍCH-THỂ-HÌNH/138005022968650
NHỚ BÌNH CHỌN NHÉ CÁC BÁC ;) ;)

mình hơi hiểu câu nói cua bạn là "chơi mấy bài lạ lạ cha bít nói như thế nào",nhìu luc đang dứng
mình cung tâp bung ngồi mình cũng tập hehe nói chung rãnh là tập bụng,cứ thấy có thể gập bung hay
là đá chân bụng dưới là mình tập hehe jay có dc gọi là mấy bài lạ lạ ko,bạn có chạy bộ ko mình nghe nói
muốn thấy rõ múi phải làm mất lớp mỡ che đi, tập bụng chỉ làm múi to lên nếu lớp mỡ còn thì se ko thấy múi, bụng dưới mình vẫn còn 1 chút mỡ,lúc mới tập bụng thì bụng bạn như thế nào có` nhìu mỡ ko

mình hơi hiểu câu nói cua bạn là "chơi mấy bài lạ lạ cha bít nói như thế nào",nhìu luc đang dứng
mình cung tâp bung ngồi mình cũng tập hehe nói chung rãnh là tập bụng,cứ thấy có thể gập bung hay
là đá chân bụng dưới là mình tập hehe jay có dc gọi là mấy bài lạ lạ ko,bạn có chạy bộ ko mình nghe nói
muốn thấy rõ múi phải làm mất lớp mỡ che đi, tập bụng chỉ làm múi to lên nếu lớp mỡ còn thì se ko thấy múi, bụng dưới mình vẫn còn 1 chút mỡ,lúc mới tập bụng thì bụng bạn như thế nào có` nhìu mỡ ko
keke...cũng là đó...bạn cũng hỉu về cách tập bụng đó...đừng bảo mình chém gió nha nhưng nếu bạn mún form bụng như mình thì nghe nè : mún có bụng dưới trước hết như bnaj nói là phải đốt hết mỡ...và chạy là phương pháp nhanh nhất ( trừ khi dùng thuốc ) :)) khi còn lớp mỡ mỏng tăng cường tập các bài bụng dưới như là ngồi gập bụng đó..thêm tạ vào chân cho nhanh đi....có bụng dưới rùi thì đến phần tập nét v-cut ,bạn cũng ngồi nhưng ngồi gế thấp thấp tí cho quả tạ vào chân hất chân qa đầu , nghỉ ngơi 1 tý rồi hít xa gập bụng nha :d sẽ có kết qả đó........:D đó là cách mình tập bụng dưới ( còn vài bài nữa k bít nói thế nào ) nhuwg cứ tập 2 cái này đi...rất ăn và săn.hehe

hehe minh hieu,luc đầu mình chu yếu tập bung trên ko,ko chu ý đến bung dưới giờ mới hối hận hehe,khoảng 1 tuan vừa rồi thi mình mới bát đầu tập bung dưới nhìu,mình đã và dang tập mấy chiêu đá chân và lên xà mà bạn nói,nhung khi lện xà mình chua đá thẳng chân dc mình phài co chân đá đầu gối lên cũng may là mỡ ko nhìu lắm,bùn 1 cái là múi mình lệch huhu
mục tiêu cua mình là tới tháng 3 thi bung se rõ nét hơn hehe,tháng 3 mình đi biển joi tụi bạn phải co body đep 1 chut chứ, bạn có facebook ko cho mình nick để trao đổi kinh nghiem hehe mình ở đồng nai

hehe minh hieu,luc đầu mình chu yếu tập bung trên ko,ko chu ý đến bung dưới giờ mới hối hận hehe,khoảng 1 tuan vừa rồi thi mình mới bát đầu tập bung dưới nhìu,mình đã và dang tập mấy chiêu đá chân và lên xà mà bạn nói,nhung khi lện xà mình chua đá thẳng chân dc mình phài co chân đá đầu gối lên cũng may là mỡ ko nhìu lắm,bùn 1 cái là múi mình lệch huhu
mục tiêu cua mình là tới tháng 3 thi bung se rõ nét hơn hehe,tháng 3 mình đi biển joi tụi bạn phải co body đep 1 chut chứ, bạn có facebook ko cho mình nick để trao đổi kinh nghiem hehe mình ở đồng nai
bạn vào đây nhé
http://www.facebook.com/pages/NHỮNG-NGƯỜI-YÊU-THÍCH-THỂ-HÌNH/138005022968650