[Men of The Month - T6] Ngọc Phan - Thường Tín

Vú vê khiếp quá - ko thích :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: sang tuần book lịch tập với A Phan 1 buổi - E dạo này bận quá - hôm qua xuống đón con Quyên mà bụi thôi rồi:mad::cry::cry:

Vú vê khiếp quá - ko thích :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO: sang tuần book lịch tập với A Phan 1 buổi - E dạo này bận quá - hôm qua xuống đón con Quyên mà bụi thôi rồi:mad::cry::cry:
Tưởng tuần rồi xuống tập. Xe ôm cho em Quyên à. Lợi dụng gặp em chân dài là chính hả? :ROFLMAO::ROFLMAO:
chỗ nào thường tín đấy ông ui,hình như ko tập ngực trên hả,phòng này tập chắc mát :D
Chân cầu vượt thường tín.

Tưởng tuần rồi xuống tập. Xe ôm cho em Quyên à. Lợi dụng gặp em chân dài là chính hả? :ROFLMAO::ROFLMAO:

Chân cầu vượt thường tín.
là cái chỗ gần Lan Chi mark hả, nghe nhiều là có 1 clb ở chân cầu vượt thường tín mà chả biết chỗ nào :D. mai chạy qua xem thử lắm pro ko, phòng này nhìn có vẻ mát đấy, xem đồ đạc nhìu ko chạy qua đây tập, phòng mình đang tập dạo này tụi học sinh sinh viên tập đông quá, tập đc mấy cái nó cứ ngồi ỳ ở đó ko cho ai tập =.=

E định mai xuống đây A - nhưng khổ nỗi là mai lại có lịch đi nằm trên kia rồi E xong xuôi mà phi xuống thì ngại lắm - chân dài Thường Tín đã là xa xôi rồi - hehhee - h chân dài khác tương đương nhưng ngon hơn A Phan ak hố hố:ROFLMAO::ROFLMAO:
chup ca goc lun bao h đấy..mai ra lam kiêu ca ông tuấn show hang vậy..:D:D:D
lấy Vk xong béo như con nhợn thì Show cái j Quân ơi:ROFLMAO::ROFLMAO:

lấy Vk xong béo như con nhợn thì Show cái j Quân ơi:ROFLMAO::ROFLMAO:[/quote]
béo j..tao xut 10kg đây này..:cautious:

Ngực và cơ bụng quá đẹp . Lâu rùi mới thấy một pro như vậy ! Chia sẽ bí kíp để có 1 body chuẩn như vậy nhé bạn .

E định mai xuống đây A - nhưng khổ nỗi là mai lại có lịch đi nằm trên kia rồi E xong xuôi mà phi xuống thì ngại lắm - chân dài Thường Tín đã là xa xôi rồi - hehhee - h chân dài khác tương đương nhưng ngon hơn A Phan ak hố hố:ROFLMAO::ROFLMAO:
Thằng ăn ko hết thằng lần chẳng ra mày có con nào bắt mối cho anh đê, dạo này ế quá. :ROFLMAO:. Để cuối tuần xuống đi, trong tuần anh đi làm về muộn lắm
ngực có vẻ dầy dưng sao không thấy rãnh mấy nhở
rãnh à gồng lên có luôn :D

lấy Vk xong béo như con nhợn thì Show cái j Quân ơi:ROFLMAO::ROFLMAO:
béo j..tao xut 10kg đây này..:cautious:[/quote]
Phang cho lắm vào lại chẳng sút
Ngực bác Ngọc Phân đẹp thôi rồi, thêm cái rãnh nữa là bá đạo luôn ;)
ĐKM vừa đấm vừa xoa. :cautious:

dạo này có xuống cân ko đại ca!!! nhìn nét thế!!! thêm tý chân nữa là khủng luôn!!
à thêm cái câu vai nữa nhìn cho nó đô bác ạ, ko nhìn giống body hàn quốc lắm!!!