[Men of The Month - T6] Ngọc Phan - Thường Tín

Ghê thì thôi vậy. Coi như mình nhìn lầm.
Có người chắc nghĩ mình đẹp rồi nên cho mình cái quyền được xem thường ý kiến người khác.
Thất vọng.
:ROFLMAO::ROFLMAO: rất cám ơn lời nhận xét. mình đã Like rồi. Ở ngoài bắc ko như trong Nam, hay nhạy cảm với những từ này lắm. thông cảm nhé.

Ghê thì thôi vậy. Coi như mình nhìn lầm.
Có người chắc nghĩ mình đẹp rồi nên cho mình cái quyền được xem thường ý kiến người khác.
Thất vọng.
đấy không phải xem thường..nhưng thich ai mà người ta không thich thì đừng có lộ liêu như vậy..se gây phản cảm..:cautious::cautious:..nói chung là đã không thich thì cái j cũng không hay

Thế mình đã bao giờ nói chữ thích chưa nhỉ ?
Hay Bạn tưởng người khác thích bạn à ?
Trí tưởng tượng quá là phong phú hay ngốc đến mức 1 câu nói với 2 cái icon :D :D cũng ko biết nó là thật hay đùa.
Có thích cũng thích người đứng đắn đàng hoàng, nói năng cư xử lịch sự. Có những người thật tài và đức không biết được bao nhiêu mà tự cho mình cái quyền thấy người ta ỡm ờ khen 1 cái là nghĩ họ thích mình. Chắc đọc tiểu thuyết nhiều quá rồi hay sao ấy. Sợ thật. Vừa sợ vừa thấy bụng mình đau quặn...ôi cái cuộc đời này, thật lắm kẻ mắc bệnh hoang tưởng chưa có thuốc chữa. .
Thông cảm chứ, rất thông cảm là đằng khác.
Những ca như vậy mình gặp nhiều rồi.
:whistle::whistle::whistle: lặng về khoản trình bày quá...

Chúc mừng Bạn ngocphan_269 đã trở thành The men of The Month của tháng 6. Bạn sẽ nhận được phần thưởng trong thời gian sắp tới (có thể anh sẽ gửi qua thằng Đức Zat)

Chúc em hăng say luyện tập và tư vấn nhiều hơn cho các thành viên mới.
híc híc - A Phan có quà ak - quà j thế A - E trước cũng là the men of the Month nên chắc cũng có quà A nhỉ :ROFLMAO::ROFLMAO: - ak mà hình như E nhận dc rồi - A ơi A Phan ko mặc vừa đâu khung vai va ngực A ý to lắm - phải XXL

Chúc mừng Bạn ngocphan_269 đã trở thành The men of The Month của tháng 6. Bạn sẽ nhận được phần thưởng trong thời gian sắp tới (có thể anh sẽ gửi qua thằng Đức Zat)

ah gưi thằng đấy làm j..:ROFLMAO: hôm nào ah ranh em với ah phan qua chố ah uông caffe rồi ah đưa luôn..
híc híc - A Phan có quà ak - quà j thế A - E trước cũng là the men of the Month nên chắc cũng có quà A nhỉ :ROFLMAO::ROFLMAO: - ak mà hình như E nhận dc rồi - A ơi A Phan ko mặc vừa đâu khung vai va ngực A ý to lắm - phải XXL
mày mà cũng đc tăng qua a..thế thi nưa web này đc tạng à:whistle::whistle: mà ah ý không mặc vưa thì tao mạc mày không phai no.:sleep:

ah gưi thằng đấy làm j..:ROFLMAO: hôm nào ah ranh em với ah phan qua chố ah uông caffe rồi ah đưa luôn..
mày mà cũng đc tăng qua a..thế thi nưa web này đc tạng à:whistle::whistle: mà ah ý không mặc vưa thì tao mạc mày không phai no.:sleep:
Nửa web cũng dc nhưn mày thuộc nửa web kia đó Quân :ROFLMAO::ROFLMAO:

:) ÔI Thế thì còn gì bằng, Cám ơn anh Sơn nhiều nhé.
[quote="mày mà cũng đc tăng qua a..thế thi nưa web này đc tạng à:whistle::whistle: mà ah ý không mặc vưa thì tao mạc mày không phai no.:sleep:[/quote]
2 cái thằng này hở ra là TRÉM nhau :ROFLMAO::ROFLMAO:

quay mặt vào trong lưng thẳng chân hơi cong về sau lúc đưa lên chì đi theo vòng cung . dùng sức đẩy mạnh lên . lúc hạ thì hạ hết cỡ vai chạm xà nhưng mà để lên ngực vuông thì bác phải lên đến khi nào đeo quả 50kg vào người thì mới được . nếu muốn lên tiến bộ thì cứ đeo mức tạ sao cho chỉ lên tối đa 15 cái .
không sợ chấn thưởng hả bạn hàng này mờ mờ chưa rõ vuông đâu, mà ngực bị lõm à? ảnh cũng mờ nữa

người đẹp nhưng xô chậu còn thiếu hay do ngực to quá Phan ơi thông cảm gọi tên thôi minh hơn tuổi bạn rồi

người đẹp nhưng xô chậu còn thiếu hay do ngực to quá Phan ơi thông cảm gọi tên thôi minh hơn tuổi bạn rồi
Dạ, ngực em to quá, nên em bớt tập rồi, đang tập cho lên cơ xô như anh nói. khi nào bành trướng như hổ mang em sẽ tung ảnh tiếp. :)

Young-guy-24 người
P/S: chủ thớt cơ vẫn còn non...nhìn bạn chắc cũng tầm 35 nhỉ
Em mới 29. Vẫn non lắm anh ạ. :))

Nói năng vô văn hóa như thế thì thà đừng nói ra còn hay hơn ông Minh ạ.
P/S for all : thế kỷ 21 đã qua hơn 10 năm rồi rồi , còn ai có tư tưởng kỳ thị , xiên xỏ giới tính người khác một cách thô bỉ như vậy thì vào rừng mà ở với thú đi. Chỉ sợ còn không xứng mà sống chung với con vật, con giun , con gián dưới đất.
Hạ nhiệt thôi bạn ơi.
các bác chuyện trò zôm quá ! em đi oto qua chỗ clb của anh phan mà tìm mãi không thấy anh phan ơi!
Đi xe máy cho cơ động, mới dễ tìm.
cao được mét nhieu vậy anh
anh cao 1m76 thôi em.

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Đề nghị mọi người chú ý, không lạc đề cãi nhau ở đây .Không lại khổ chủ thớt đi xây nhà khác.

anh Phan kỳ này tết dc lên trang nhất tap chí web thể hình rồi!! có gì dìu dắt thằng em với cho em lên trang thứ 2 cũng dc khà khà:ROFLMAO:
phom ngực đẹp và to kinh quá. chả bù cho anh tập chỉ vào tay. ngực không lên được chán thiệt :cry:.
ai bao anh cứ lo tập khỏe tay để cuối này đấu với ông Hùng!! sau lần này tập lại đều tất cả các bài là lên ngay!!:p

Dạ, ngực em to quá, nên em bớt tập rồi, đang tập cho lên cơ xô như anh nói. khi nào bành trướng như hổ mang em sẽ tung ảnh tiếp. :)

Cố lên Phan ơi nhưng đừng bỏ tập ngực đẹp thế tập ít uổng lắm

anh Phan kỳ này tết dc lên trang nhất tap chí web thể hình rồi!! có gì dìu dắt thằng em với cho em lên trang thứ 2 cũng dc khà khà:ROFLMAO: :p
Anh có thấy ai bảo đc lên đâu?
phom ngực đẹp và to kinh quá. chả bù cho anh tập chỉ vào tay. ngực không lên được chán thiệt :cry:.
Lên mỗi tay thôi hả anh, lạ nhỉ, phải lên cả 2 mới đúng.

Cố lên Phan ơi nhưng đừng bỏ tập ngực đẹp thế tập ít uổng lắm
Em chỉ tập thưa đi thôi. Hôm nào tập ngực nó lại hồi như trước.

dc lên báo đấy anh ạ!! anh đọc tạp chí năm ngoái chưa??
Thế à, thế thì hôm nào fải rủ thằng Zát đi chụp vài kiểu nghệ thuật lên báo nó mới ngon :ROFLMAO:
không biết Phan có xài sữa thể hình không hay AMATER, nếu không xài gì thì vô đối rồi ;)
Quan điểm của em là ko sài thuốc, hay thực phẩm chức năng gì, cứ các món tự nhiên mà chén. dùng các thực phẩm kia, lên nhanh xuống cũng nhanh lắm anh ạ.

Thế à, thế thì hôm nào fải rủ thằng Zát đi chụp vài kiểu nghệ thuật lên báo nó mới ngon :ROFLMAO:

Quan điểm của em là ko sài thuốc, hay thực phẩm chức năng gì, cứ các món tự nhiên mà chén. dùng các thực phẩm kia, lên nhanh xuống cũng nhanh lắm anh ạ.
vập thì quá pro rồi :D xin chúc mừng men of month không phải bàn cãi