[ Men of The Month - T7]kỷ niệm 1 năm đến vs GYM và WTH

:rolleyes: hihi còn hơn 1 tháng nữa là em tập GYm dc tròn 1 năm rồi, và cũng là gần 1 năm tham gia WTH cùng anh em!! 1 năm vừa qua em đã dc học hỏi rất nhiều từ WTH, em xin dc gửi lời cảm ơn đến BQT diễn đàn: anh sonvalentine anh thachsanh chị liennhi... đã giúp đỡ em rất nhiều và cho em dc rất nhiều kiến thực và lời khuyên bổ ích, và em cũng xin trân thành cam ơn toàn thể các anh chị em trên diễn đàn đã có nhiều cm góp ý cho em để em ngày một tiến bộ hơn!! (n) Trong thời gian vừa qua quả thật em đã nhận dc rất nhiều điều bổ ích từ diễn đàn, nhiều lúc dc giao lưu cung anh em cũng rất vui vẻ, nhưng cũng ko tránh khỏi nhưng khi cũng có hiểu lầm cãi vã, thôi em còn có gì không phải thì xin dc các bác bỏ qua, để anh em cùng đoàn kết để xây dựng web mình ngày một vững mạnh hơn! cuối cùng em xin chúc toàn thể anh em ngày một khỏe và đẹp hơn!!!

EM làm cái clip để ký niệm có gì ko đúng xin dc các bác góp ý!!!
:p cái clip thằng bạn em quay hoi ảo các bác thông cảm!!!!
ép ngực 120kg full 16 bánh 5kg + 4 quả 10kg

Bơm ghế dốc 35kg/1tay

vài bức ảnh cũ!!:p dạo này em đang xả quá đà nên hơi béo, ko thể chụp lên dc!!:ROFLMAO:
cái ngày còn non và xanh ( 2011)

ảnh 2012
Picture 011.jpg

Picture 005.jpg

Last edited by a moderator:
Nhìn nó bằng phẳng thế mà k đâu hả,lạ nghĩ chỗ tui ghế nằm có niệm êm nên nó nhô lên cơ

sau 2 tuần em thấy cũng có tí thay đổi rồi! Nói mệt cũng đúng vì phải tập nặng, nhưng ko đuối sức. Còn ăn ngủ thì em cố gắng nuốt cho nhiều:( ,hjc! ngủ thì đêm em ngủ khoảng 8h, ngày em ngủ thêm 2 tiếng nữa
vì lúc này ko có đi làm gì nên cũng có nhiều thời gian rãnh:D
p/s: em đang theo giáo án của bác thachsanh có video hỗ trợ vì nó có chia rõ số hiệp trong mỗi buổi tập, còn giáo giáo án của bác namolla thì ko.

sau 2 tuần em thấy cũng có tí thay đổi rồi! Nói mệt cũng đúng vì phải tập nặng, nhưng ko đuối sức. Còn ăn ngủ thì em cố gắng nuốt cho nhiều:( ,hjc! ngủ thì đêm em ngủ khoảng 8h, ngày em ngủ thêm 2 tiếng nữa
vì lúc này ko có đi làm gì nên cũng có nhiều thời gian rãnh:D
p/s: em đang theo giáo án của bác thachsanh có video hỗ trợ vì nó có chia rõ số hiệp trong mỗi buổi tập, còn giáo giáo án của bác namolla thì ko.
hihi đúng rồi tập nặng nhưng thời gian tập ngắn nên chỉ mệt 1 lúc lại hồi ngay,:D mình thấy bài tập mỗi buổi của max-ot ít quá, nên giờ mình mang luôn bài tập mỗi buổi của anh sonvalentine vào, tập phê lòi mắt luôn!!:ROFLMAO:

ép là tập ngực giữa đó bác
khà khà bài tập tay cầm bằng vai đấy á bác!! cái đấy ai mà dc 120kg chắc đẩy ngực thường phải dc 150kg-160kg hihi!! em đẩy ngực bình thường 100kg mà bài đó đẩy dc có 60kg thôi!! khó giữ thăng bằng lắm!!! có máy thì dùng máy ép cho nó lành:ROFLMAO: