[ Men of The Month - T7]kỷ niệm 1 năm đến vs GYM và WTH

mình cũng vậy thôi!! nhưng ngày chơi 3 quả vả lòng đỏ, bỏ phí lắm hi hi giờ đang bị béo quá!!! xả lên gần chục cân rồi, đang tính qua tết mới siết
ăn vậy mà cơ cuồn cuộn, chuột chạy rần rần, hay quá à
em nhà quê lấy đâu ra spht đặt mua thì đắt lòi kèn

mình cũng vậy thôi!! nhưng ngày chơi 3 quả vả lòng đỏ, bỏ phí lắm hi hi giờ đang bị béo quá!!! xả lên gần chục cân rồi, đang tính qua tết mới siết
ui.body anh đẹp quá rùi mà.ước gì ngực em to như của anh nhỉ.giờ số đo ngực mới có 94 thui ag.cố gắng để đc như anh.hihi
anh kiên cho em hỏi lun em thấy mấy anh ở phong tập bảo tập xô nhìu giúp ngực và vai dầy hơn phải ko anh?

ui.body anh đẹp quá rùi mà.ước gì ngực em to như của anh nhỉ.giờ số đo ngực mới có 94 thui ag.cố gắng để đc như anh.hihi

anh kiên cho em hỏi lun em thấy mấy anh ở phong tập bảo tập xô nhìu giúp ngực và vai dầy hơn phải ko anh?
điêu thế!!! xô thì liên quan gì đến độ dày của ngực và vai! khi tập xô ngực cũng tham gia nhửng chả ăn thua! xô nó thuộc nhóm lưng chứ!! dày lưng trên thì còn nghe dc
lat pulldowns.jpg

back lat pulldowns.jpg

hixx.vậy là hỏng rùi.vậy anh cho em hỏi muốn cho ngực và phần vai đầy lên thì tập bài nào ha anh?vì ngực của em vẫn mỏng mà

ok.hay quá.em cảm ơn anh rất nhìu.mà anh kiên tìm mấy cái này ở wed nào vậy? cho ưm xin địa chỉ wed với

may a oi , nam nay e 16 tuoi cao 1m83 nang 92 can tap TH dc 6 thang , thi nguc e dc 112cm con tay chi dc co 40 . em muon tang kich thuoc bap tay thi nen tap nhg bai j ah ??? e xin cam on

nhìn cũng đc đây không có cái ảnh nào chụp mình tập nên không cho lên được, buồn quá, mấy bữa nữa đưa lên thì nhờ các bác cho cao kiến nhé
2 cái này chụp hồi tập được khoảng 3 tháng, giờ thì nhìn đô hơn nhưng không có ảnh nào post lên, he he nhìn bộ múi ngon đấy, cố lên

chủ thớt cho hỏi :Decline Barbell Bench Press e tập cái này hay bị đau tay sau( cụ thể là ngay cùi chỏ ấy) thế là tại tập sai hay tay có vấn đề ??? xin cảm ơn

t muốn có bản tiếng VIệt của Strength Training anatomy kia dưới định dạng PDF. Ai đó share với được k ?

Em cũng có kiên trì khi tập. Tập tạ 7 tháng không bỏ buổi nào. Muốn đi tập thể hình mà hem có xiền. Đang tính đi làm thêm kiếm tiền đi tập. Nhưng ngại nhất chế độ dih dưỡng hơi tốn kém thì phải

Chủ thớt cho hỏi mình muốn xả cơ, tức là phải nghỉ ở nhà hoàn toàn, hay vẫn có thể đi tập bình thường, vì mình nghĩ mình có nguy cơ bị chai ngực

Cố gắng theo bác ..e 2 3 năm rồi mà ăn uống lẹt đẹt quá .từ 45 mà lên có 55 đứng hoài vậy ah .

kiên oi dạo này mất tích đâu vậy. sắp cuối tháng 12 rồi . mang máy quay xuống clb nhé. lần này anh chắc thắng thầy trò nhà DƯƠNG TIẾN HÙNG rùi :). làm cái clip để pots lên cho anh em có động lực nhé. 29/12 nhé. anh cố chơi tạ đòn ngực trên 140k( giờ mới được 130k rùi) . bơm tạ đơn ghế dốc 53k/tay ( đã đạt) . là đập chết 2 thầy trò nhà hắn luôn hiiiii...........nhớ xuống đấy nhé rùi tối đi liên hoan luôn nge. ok

kiên oi dạo này mất tích đâu vậy. sắp cuối tháng 12 rồi . mang máy quay xuống clb nhé. lần này anh chắc thắng thầy trò nhà DƯƠNG TIẾN HÙNG rùi :). làm cái clip để pots lên cho anh em có động lực nhé. 29/12 nhé. anh cố chơi tạ đòn ngực trên 140k( giờ mới được 130k rùi) . bơm tạ đơn ghế dốc 53k/tay ( đã đạt) . là đập chết 2 thầy trò nhà hắn luôn hiiiii...........nhớ xuống đấy nhé rùi tối đi liên hoan luôn nge. ok
em dạo này tập tành chán quá!! vừa rồi bị đứt tay khâu mất 6 mũi giờ lại bận làm quán nữa, nên em nghỉ hẳn rồi,,, chắc ra tết mới tập lại dc!!! mấy hôm nữa, tay em tháo chỉ em sẽ xuống cổ vũ đại ca!!

em dạo này tập tành chán quá!! vừa rồi bị đứt tay khâu mất 6 mũi giờ lại bận làm quán nữa, nên em nghỉ hẳn rồi,,, chắc ra tết mới tập lại dc!!! mấy hôm nữa, tay em tháo chỉ em sẽ xuống cổ vũ đại ca!!
đại ca kiên làm quán gi thế?thấy bảo đại ca lam tatoo ag/:p