[ Men of The Month - T7]kỷ niệm 1 năm đến vs GYM và WTH

ok mấy hôm bận quá quên mất cái vụ này!! hết sốt post luôn
sao thế kiên. (y) chuyển lên tập phòng cu đức hả? lên đấy mà đòi bơm được 40k/tay thật sao? ;) a ko nói là chú ko có nghị lực nhưng tiền nào của nấy. phòng tập bé tý, đồ thì thiếu quá nhiều. chú làm sao tập các môn bổ trợ để mà bơm được quả 40 đây :ROFLMAO:. chưa kể việc chú làm vua xứ mù :) tập trung với toàn tân binh hiiiiii mình là nhất rồi thì làm sao có chí tập lên được đúng ko. chưa nói đến việc hở ra tý là chúng nó tháo tạ ra mất rồi :) nói thì ngại mà lắp vào thì mệt và tức heeeee... về đây tập đi. thì mới có clip 4okg/ tay được . để cho a e xem. không thì ........ mất mặt
Men of The Month - T7 lắm đấy nhé/////////

sao thế kiên. (y) chuyển lên tập phòng cu đức hả? lên đấy mà đòi bơm được 40k/tay thật sao? ;) a ko nói là chú ko có nghị lực nhưng tiền nào của nấy. phòng tập bé tý, đồ thì thiếu quá nhiều. chú làm sao tập các môn bổ trợ để mà bơm được quả 40 đây :ROFLMAO:. chưa kể việc chú làm vua xứ mù :) tập trung với toàn tân binh hiiiiii mình là nhất rồi thì làm sao có chí tập lên được đúng ko. chưa nói đến việc hở ra tý là chúng nó tháo tạ ra mất rồi :) nói thì ngại mà lắp vào thì mệt và tức heeeee... về đây tập đi. thì mới có clip 4okg/ tay được . để cho a e xem. không thì ........ mất mặt
Men of The Month - T7 lắm đấy nhé/////////
em đang ốm quá đây đại ca ơi!!! thỉnh thoảng em lên đấy chơi tý thôi!! giờ em bận làm lắm cũng chả có thời gian!! hôm nào em khỏi ốm đại ca lên đấy chơi, đại ca sẽ thấy thằng đệ của đại ca tiến bô như thế nào hiii!! bơm 40kg 1 tay em làm dc rồi, còn về món gánh tạ vs nằm đạp thì đại ca sẽ phải bất ngờ đấy!! hiii

vậy sao???? rù gì đã là
Men of The Month - T7 rồi thì đã nói là phải có. ok

(y) không mất mặt đại ca lắm đấy nhé :p

vậy sao???? rù gì đã là
Men of The Month - T7 rồi thì đã nói là phải có. ok

(y) không mất mặt đại ca lắm đấy nhé :p
ok đại ca!! em khỏi ốm em sẽ cho đại ca thấy hiii!! giờ chưa chắc đại ca đã gánh tạ lại dc thằng em đâu hí hí anh Đức bảo hôm nào đại ca lên gánh thi uống bia vs anh ý đấy!!

anh ko gánh được nữa rồi. hôm nọ gánh lắp bên 6 quả bên 7 quả lệch tý chết. cố đưa tạ lên giá đỡ được thì tối về thấy đau lưng quá ko ngủ được hôm sau đi chụp thì thoái hóa hết rồi :cry: may mà ko lệch đĩa đệm mà chỉ bị giãn dây chằng. uống thuốc thì khỏi nhưng cảm giác lựng nó thế nào ý vẫn hơi mỏi mỏi. đấy là a còn tập lưng ác đấy nhé. nhưng tuổi cao rồi thoái hóa hết rồi. bác sỹ bảo già ko kham được nữa đâu :). tập giữ sức thui huuuuuuu ..... đúng là khỏe đâu đến già.......bảo đức như vậy cho a nhé. có vật tay tý thì vẫn ok được đấy heeeee.

anh ko gánh được nữa rồi. hôm nọ gánh lắp bên 6 quả bên 7 quả lệch tý chết. cố đưa tạ lên giá đỡ được thì tối về thấy đau lưng quá ko ngủ được hôm sau đi chụp thì thoái hóa hết rồi :cry: may mà ko lệch đĩa đệm mà chỉ bị giãn dây chằng. uống thuốc thì khỏi nhưng cảm giác lựng nó thế nào ý vẫn hơi mỏi mỏi. đấy là a còn tập lưng ác đấy nhé. nhưng tuổi cao rồi thoái hóa hết rồi. bác sỹ bảo già ko kham được nữa đâu :). tập giữ sức thui huuuuuuu ..... đúng là khỏe đâu đến già.......bảo đức như vậy cho a nhé. có vật tay tý thì vẫn ok được đấy heeeee. chấp chú nó kéo anh thủ thôi. ko ăn được a thì đi uống bía ok (y)
ok anh hiii em tưởng đại ca còn gánh dc thì em cũng bon chen tý chơi hii giờ em khởi động cũng dc 1 tạ rồi ha ha

bác ngọc kiên cho em hỏi chút.giờ em đang chơi mức 70kg ngực ngang.em đang muốn ép mức tạ mới mà khó quá.bác có phương pháp nào hay hay ko giúp em với?:(
dễ thôi bác bác cứ lên từ từ cho em!! cứ 1 tháng thì tăng 1-2 kg tạ!!! nghe thì có vẻ ít nhưng hiệu quả lắm đấy!! mấy tay cùng phòng tập thấy em lắp toàn quả 10 ở ngoài lắp thêm quả 1 cân, cứ cười bào thêm 2 cân chả có cảm giác gi!! bác thử nghĩ xem nhé, giờ bác đẩy 70kg thêm 2 cân là 72kg ko nặng là mấy, nhưng sau 1 tháng nó sẽ là 74kg tiếp tháng sau sẽ là 76kg tiếp nữa 1 năm sẽ là 94 kg 1 con số ko nhỏ đâu bác!! cứ thế đến 1 ngưỡng nào đó sẽ ko thể tăng dc nữa!! tập kiểu này lên mức tạ tốt hơn nhiều so vs kiểu cứ lắp đầy tạ 1 lúc rồi nhờ người đỡ

dễ thôi bác bác cứ lên từ từ cho em!! cứ 1 tháng thì tăng 1-2 kg tạ!!! nghe thì có vẻ ít nhưng hiệu quả lắm đấy!! mấy tay cùng phòng tập thấy em lắp toàn quả 10 ở ngoài lắp thêm quả 1 cân, cứ cười bào thêm 2 cân chả có cảm giác gi!! bác thử nghĩ xem nhé, giờ bác đẩy 70kg thêm 2 cân là 72kg ko nặng là mấy, nhưng sau 1 tháng nó sẽ là 74kg tiếp tháng sau sẽ là 76kg tiếp nữa 1 năm sẽ là 94 kg 1 con số ko nhỏ đâu bác!! cứ thế đến 1 ngưỡng nào đó sẽ ko thể tăng dc nữa!! tập kiểu này lên mức tạ tốt hơn nhiều so vs kiểu cứ lắp đầy tạ 1 lúc rồi nhờ người đỡ
clip bơm 40kggggggggggggg ông ơiii

clip bơm 40kggggggggggggg ông ơiii
vừa ốm dậy ông cứ dục mãi!!! cứ làm như tôi chém gió ko bằng ấy!!! từ xưa đến giờ trên WTH này ngoc_kien đã nói là làm!! chưa bao giờ biết xoắn cứ đợi thêm mấy hôm nữa!! trong tháng này sẽ có!! ok!! ông có thể hỏi bác [email protected] để biết xem đã bao giờ tôi thất hứa về mức tạ chưa!!! bác ấy là người rất hay thách thức tôi về mức tạ !!! hehe mà đại ca [email protected] bảo em bơm dc 35kg gọi sư phụ mà vẫn chưa gọi đâu nhé!!

phương pháp này của bác hay thiệt.từ mai em sẽ áp dụng theo kiểu này.ag anh kiên ơi.em muốn ép mức tạ mới vậy chơi 1 tuần 4 buổi ngực liệu có nhiều quá ko anh?

bác ngọc kiên cho em hỏi chút.giờ em đang chơi mức 70kg ngực ngang.em đang muốn ép mức tạ mới mà khó quá.bác có phương pháp nào hay hay ko giúp em với?:(
anh ko gánh được nữa rồi. hôm nọ gánh lắp bên 6 quả bên 7 quả lệch tý chết. cố đưa tạ lên giá đỡ được thì tối về thấy đau lưng quá ko ngủ được hôm sau đi chụp thì thoái hóa hết rồi :cry: may mà ko lệch đĩa đệm mà chỉ bị giãn dây chằng. uống thuốc thì khỏi nhưng cảm giác lựng nó thế nào ý vẫn hơi mỏi mỏi. đấy là a còn tập lưng ác đấy nhé. nhưng tuổi cao rồi thoái hóa hết rồi. bác sỹ bảo già ko kham được nữa đâu :). tập giữ sức thui huuuuuuu ..... đúng là khỏe đâu đến già.......bảo đức như vậy cho a nhé. có vật tay tý thì vẫn ok được đấy heeeee.
\
chú bơm được 40 kg pót lên cho anh em xem đê, để còn chúc mừng
đã có clip bơm 40kg/1tay mời các đại ca vào xem
https://www.webthehinh.com/community/threads/50352/#post-670468

pro qua anh kiên ơi.giờ em mới bơm mỗi bên đc 24kg thui.biết bao giờ mới đc như anh nhỉ?hix.cố gắng lên anh.;)
hihi mình có gì đâu mà pro so với đại ca thanhviettri thì mình chỉ là con muỗi, bạn xem clip bơm mỗi tay 50kg của đại ca ấy chưa??
phương pháp này của bác hay thiệt.từ mai em sẽ áp dụng theo kiểu này.ag anh kiên ơi.em muốn ép mức tạ mới vậy chơi 1 tuần 4 buổi ngực liệu có nhiều quá ko anh?
1 tuần 4 buổi ngực là quá nhiều!!! chơi 2 buổi thôi bạn!! cẩn thận ko chai cơ

hihi mình có gì đâu mà pro so với đại ca thanhviettri thì mình chỉ là con muỗi, bạn xem clip bơm mỗi tay 50kg của đại ca ấy chưa??
em chưa anh ag.em thấy mấy anh ở phong tập chỗ em bơm 35kg là em thấy pro lắm rùi,vậy mà bác còn chơi 40.bác thnhviettri lại 50 nưa chứ.ước mơ của em là 40kg thui.hihi
1 tuần 4 buổi ngực là quá nhiều!!! chơi 2 buổi thôi bạn!! cẩn thận ko chai cơ
dạ vâng.tại vì em đang mún ép tạ nên hơi nôn nóng mà.hi nhưng thôi em sẽ nghe theo phương pháp của anh và dùng giáo án của anh sownvalentine.ag anh ơi em sn 89 thui ag.em cũng mới tập đc 3 tháng nên biết ít lắm.có gi ko bít các anh giúp em nha.thank mấy anh trước đó;)

em chưa anh ag.em thấy mấy anh ở phong tập chỗ em bơm 35kg là em thấy pro lắm rùi,vậy mà bác còn chơi 40.bác thnhviettri lại 50 nưa chứ.ước mơ của em là 40kg thui.hihi
dạ vâng.tại vì em đang mún ép tạ nên hơi nôn nóng mà.hi nhưng thôi em sẽ nghe theo phương pháp của anh và dùng giáo án của anh sownvalentine.ag anh ơi em sn 89 thui ag.em cũng mới tập đc 3 tháng nên biết ít lắm.có gi ko bít các anh giúp em nha.thank mấy anh trước đó;)
89 thì bạn bè thui,,, clip 50kg/1tay đây bạn ơi!!!
https://www.webthehinh.com/community/threads/41805/