có ông anh siết ko đc khô lắm ae chỉ bảo thêm

khủng quá!! anh Nam giờ to bằng bác này chưa??! sao anh ko cho ảnh lên?? lâu lắm rồi ko thấy anh đăng ảnh!!

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
trên đời này chỉ có 1 người duy nhất đạt ngưỡng dưới 5% bạn ạ :D và người đó đã chết vì cố gắng ấy :D mình ko nhớ rõ tên nhưng mà hình như ổng thi mr>olympia những năm 90 thì phải :D
Ah, bodybuilder thi đấu chuyên nghiệp, lúc thi thì BF chỉ tầm 3~4% thôi bác

mà nhìn kỹ da bác này như kiểu bị xuất huyết dưới da lúc sốt phát ban ấy!!:jimlad:
theo tớ thì bác này sài loại steroid này rất là có hại.vì máu bơm qua tim mạnh quá nổi cục to như ngón tay.có nhiều pro sử dụng những loại steroid khác tuy ko nổi nhiều dây điện nhung vẫn to và đẹp.Jay Cuttler chẳng hạn.

theo tớ thì bác này sài loại steroid này rất là có hại.vì máu bơm qua tim mạnh quá nổi cục to như ngón tay.có nhiều pro sử dụng những loại steroid khác tuy ko nổi nhiều dây điện nhung vẫn to và đẹp.Jay Cuttler chẳng hạn.
cái loại tiêm trực tiếp nó thế đấy bác ạ!! hình như là anabolic steroid thì phải, hôm em xem clip trên youtube co ông tiêm vào xong tập luôn nhìn mạch máu nổi lên khiếp luôn!! mà em thấy bảo là 1 số loại steroid dạng thuốc viên nén vẫn dc sử dụng theo đơn và hướng dẫn của bác sĩ à anh Tú!! anh Tú biết loại nào ko, để em thử cái, dạo này đang có anh bác sĩ ở trọ nhà em nhờ theo dõi luôn hihi

cái loại tiêm trực tiếp nó thế đấy bác ạ!! hình như là anabolic steroid thì phải, hôm em xem clip trên youtube co ông tiêm vào xong tập luôn nhìn mạch máu nổi lên khiếp luôn!! mà em thấy bảo là 1 số loại steroid dạng thuốc viên nén vẫn dc sử dụng theo đơn và hướng dẫn của bác sĩ à anh Tú!! anh Tú biết loại nào ko, để em thử cái, dạo này đang có anh bác sĩ ở trọ nhà em nhờ theo dõi luôn hihi
kể cả tiêm và uống đều là anabolic steroid cả nhưng tiêm thì hiệu quả và đỡ hại gan hơn.dây điện nhiều hay ko thì là tùy từng loại steroid.những loại steroid uống thông thường để bulking là dianabol,anadrol .dùng đẻ cutting là winstrol ,anavar,masterol TIÊM ,.TRong 1 chu kỳ steroid ng ta thường dùng 4 đến 5 loại steroid cả uống lẫn tiêm kết hợp.càng nhiều loại thì càng die sớm.Bác THÁI LỌ thì a fai cảm fuc vì bác ấy dám chơi nặng.mình thì ko dám thế:confused:

kể cả tiêm và uống đều là anabolic steroid cả nhưng tiêm thì hiệu quả và đỡ hại gan hơn.dây điện nhiều hay ko thì là tùy từng loại steroid.những loại steroid uống thông thường để bulking là dianabol,anadrol .dùng đẻ cutting là winstrol ,anavar,masterol,.TRong 1 chu kỳ steroid ng ta thường dùng 4 đến 5 loại steroid cả uống lẫn tiêm kết hợp.càng nhiều loại thì càng die sớm.Bác THÁI LỌ thì a fai cảm fuc vì bác ấy dám chơi nặng.mình thì ko dám thế:confused:
bác ấy là vdv chuyên nghiệp à anh Tú!!

A Thai la vo dich Steroid Ha` Noi ma:ROFLMAO:
chơi steroid ko fai dễ đau e.fai biết cách chơi và fai liều nữa.dùng bản thân mình làm chuột thí nghiệm e ạh.bác THÁI đi tiên fong để thể hình vn fat triển đấy
bác ấy là vdv chuyên nghiệp à anh Tú!!
nếu nói về chuyên ngiệp thì vn mình có mấy ng đâu e.kể cả a cũng chỉ là amater thôi.chuyên ngiệp là fai xài steroid và ăn mỗi tháng 20 chai e ah

chơi steroid ko fai dễ đau e.fai biết cách chơi và fai liều nữa.dùng bản thân mình làm chuột thí nghiệm e ạh.bác THÁI đi tiên fong để thể hình vn fat triển đấy
nếu nói về chuyên ngiệp thì vn mình có mấy ng đâu e.kể cả a cũng chỉ là amater thôi.chuyên ngiệp là fai xài steroid và ăn mỗi tháng 20 chai e ah
bị vỡ cơ vì steroi này anh nhìn ghê quá
em thấy anh lâm văn cuol to hơn bác này mà nhìn da vẫn đẹp hơn hihii ko nhiều mạch máu như bác Thái này

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
kể cả tiêm và uống đều là anabolic steroid cả nhưng tiêm thì hiệu quả và đỡ hại gan hơn.dây điện nhiều hay ko thì là tùy từng loại steroid.những loại steroid uống thông thường để bulking là dianabol,anadrol .dùng đẻ cutting là winstrol ,anavar,masterol TIÊM ,.TRong 1 chu kỳ steroid ng ta thường dùng 4 đến 5 loại steroid cả uống lẫn tiêm kết hợp.càng nhiều loại thì càng die sớm.Bác THÁI LỌ thì a fai cảm fuc vì bác ấy dám chơi nặng.mình thì ko dám thế:confused:
Em lạy anh..nói ít thôi để thằng Nam nó còn chơi với Thái nó có bạn:D ...Thằng Toàn trojal đâu học tập đê...chưa vợ con giề thì chơi đê, anh với anh Tú già rồi